ใครเล่น Intial dมั่งครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย MoNoun, 22 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    ขอนุญาตขายน่ะครับ

คือตอนนี้มีมีการ์ดEvo 7อยู่ใบหนึ่งอ่ะครับเก็บไว้นานแระไม่ได้ใช้ เลยเอามาปล่อยครับ

รายละเอียด สนามที่เก็บได้มี4สนาม MYG,AKG,IRH,AKNsnow แระก็มีอีก3ดาวครับ

มีให้เล่นอีกประมาณ40กว่าครั้งครับแต่งออกมาจะเปนอย่างในรูปแต่เปนสีน้ำเงินน๊ะครับ

ประกาศทั่วกันเลย200.-ถ้วนครับ สนใจPmในนี้มา หรือ ทางMsnก็ได้
    :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2007
  2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  3. Kornza

168
    1
    0
    อัพๆ

4. bigboy_turbo

bigboy_turbo New Member Member

10
    0
    0
    เอา WEB INITIALD ver.4 มาฝากกันจ้า

กดไปได้เลย กดตรงนี้เลยตอนนี้ยังมีแต่ภาษาญี่ปุ่นดูรูปไปก่อนแล้วกัน <6/3/2007>

5. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    ผมเล่นรถ s2000 อยู่อะครับ

6. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    FC คับ รถในฝัน...อิอิ :D

7. Kornza

168
    1
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มีนาคม 2007
  8. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เล่นอยู่ เหมือนกันคับ S14

เล่นอยู่แถวเซนทรัลรัตนาธิเบศ

ใครว่างๆ ช่วยมาสอนผมเล่นทีคับ แพ้ เด็กประจำเลย

9. Tunza!

645
    4
    0
  10. Tunza!

645
    4
    0
    ทำไมรุ้สึกภาค4มันดริฟง่ายจัง คนขับไม่เหงต้องเล่นเกียร์อะไรเลย แถมรุ้สึกมันเร็วๆด้วย

11. Kornza

168
    1
    0
    คือผมเคยเหนตู้รุ่นที่4แล้วครับ(ในเนตอ่ะ)

เกียร์มันจะอยู่ข้างตัวด้านซ้าย เหมือนตำแหน่งรถน่ะครับ

ที่เสียบการ์ดก็อยู่ที่เดียวกับเกียร์ครับ เวลารีเพลย์ก่อนเข้า

ตัวละครพูดได้ด้วย ไม่ใช่หน้านิ่งๆเหมือนในตู้เก่าน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2007
  12. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    แจ่มเลยครับ เล่นอยู่แต่ใน PSP จะลองลงสนามจิงบ้างแล้วครับ

กำลังลองเล่นตู้ดู

ประจวบเหมาะเลยครับ ขายของอยู่สวน เสา อาทิด จะลองไปเล่นดู 10 เอง แจ่มครับ

13. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ทำไมs2000 boost off แล้วไล่rx-8 ไม่ทั้นเลยอะ

14. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    เซง ครับ เพิ่งมือใหม่ แพ้เด็ก เกรียนครับ ขามันยังเหยียบแถบไม่ถึง เล้ย เด็กตัวเล็กกตามตู้เกมนะครับ

โดนถ้าแข่งครับ ....พี่ๆๆ แข่งกับผมป่าว..... เวนเลยครับ

ขำๆๆนะครับ แพ้ไงครับ พอแซงมันได้ก็หาว่า เบียดมัน พอมันแซงเรานี่ เราจะขึ้นนี่ปาดไป ปาดมา กำเจงๆๆ อิอิ

ขอถามผู้รู้นะครับ เกียร์ ออโต้ กับ เกียร์แมนน้วล นี่มันมีผลต่อคงามแรงไหมครับ

คือ ถนัดออโต้อะครับ แต่เน้นวิ่งเนียนๆๆ ใช้เกียร์ ทำมะดาแล้วมัน ลน นะครับ วิ่งไม่ค่อยดีเท่าไหร่

15. Kornza

168
    1
    0
    คือมันแล้วแต่คนน๊ะผมว่า แต่ผมถนัดธรรมดาอ่ะคือว่า

ถ้าเปนเกียร์ธรรมดามันจะเล่นในโค้งและก็ก่อนเข้า

ได้แทบทุกโค้งเลย ยิ่งเปนขับหลังยิ่งเหนผล ใหม่ๆผมก็งี้แหละ

ทุกวันนี้ก็ยังมีคนแบบเราในอดีตอยู่เลย...บางคนนี่ยิ่งหนักเข้าไปอีก

หยอด10ไปเหรียญเดียว งงนึกว่าตู้นี้กินเหรียญ(เค้าคงนึก10บาทก็เล่นได้)

16. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ผมว่าเล่นในps2ดีกว่านะสนามก็มากกว่าแต่ไม่มีรถevo5 6 rx8 และก็สนามสุดท้ายอะครับ

17. Tunza!

645
    4
    0
  18. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ในps2อะมีนานแล้วครับผมยังเล่นอยู่เลยอะอิอิ

19. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    ผมก้อเล่นค้าบ อิอิ :D
    อยู่แถวเดอะมอล์บางกะปิเหมือนกัน

เมื่อก่อนบ้ามาก....เด๋วนี้จะเล่นทีนึงต้องคิดหลายๆครั้ง - -* (เพราะรู้ตัวว่าคงไม่ได้เล่นแค่ครั้งเดียว)
    ตอนนี้ใช้ S15 สีเหลืองคับ ..ไม่เคยเปลี่ยน :D

20. Tunza!

645
    4
    0
  21. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ไม่รู้อ่า

22. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    เห็นเค้าว่า RX-8 ดีกว่านะคับ ส่วนตัวไม่เคยเล่น แต่เคยเล่น S2000 ไป 6 ดาว ลืมการ์ดทิ้งไว้ที่ตู้ :confused: ผมสลับการ์ดเล่น (มี 2 ใบ) เล่นใบนึง อีกใบวางไว้บนตู้ จะได้ไม่ต้องควักเข้าควักออก เล่นเสร็จลืมไว้ซะงั้น วิ่งกลับมาดู หายไปแล้ว... :cry: :cry: :cry:

23. มะขึ่ง

285
    2
    0
    โห......เสียดายแย่เลยอะ
    ตอนนี้โด้เล่นevo5กับae86turboอะ
    ส่วนs2000ให้เพื่อนยืมไปแล้วอะ
    ไม่รู้ป่านี้s2000จะเป็นไงมั่งอะ
    อุตสาห์แต่งไม่เหือนใครด้วยอะ
    s2000ที่แต่งไปก็มีชุดแต่งอันที่2อะ
    แล้วก็เปลี่ยนสปอยเลอร์เป็นของc-west
    และก็ฝากระโปงหน้าของmugenอะ
    ท่อเดียวของspoon(ปกติs2000เป็นท่อคู่)
    สุดท้ายที่ล้อของmugenอะ
    (s2000ที่ไม่มีใครเหมือนแล้วก็ไม่เหมือนใครด้วยอิอิ)

24. มะขึ่ง

285
    2
    0
    up...

25. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    เด่วนี้เล่นไม่ค่อยบ่อยเหมือนเก่าแล้ว

(เริ่มรุ้ว่ามันเปลือง)

- -" จริงๆ เค้าน่าจะเหลือ 10บาทได้แล้วนะ

---------------------------

Liqud - ER34 สีแดง

@ Themall BKP . .นะครับ

26. Tunza!

645
    4
    0
    แล้ว Version4 นี่จะ เก็บเท่าไรอิกหงะ แค่ 20 ก็จะตายอยู่ละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้