ย้อนอดีต ไปเมื่อครั้งมีตติ้งครั้งแรก เกือบ 4 ปีที่แล้ว(จำกันได้มั๊ย)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 30 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    คันแรก รถผมเองครับ...........(เดิมสนิท ศิษย์ส่ายหน้า):D:D

2. BLUEprimino

584
    5
    18
    ต่อมา....รถใครเอ่ย??????

เฉลย รถตากอล์ฟ สกายมิร่า นี่แหละ.......อะ งง ล่ะสิ ไม่เหลือเค้าเดิมเลยครับ

3. BLUEprimino

584
    5
    18
    ต่อมา รถตากิ๊ป บางกรวย สังเกตุล้อครับ.......เชยโคตร:D:D:D

4. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    โหพี่ขุดส่งท้ายปีเลยนะ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ตอนนี้ไม่เหลือคราบเดิมเลยซักคัน

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เรียก ว่า หลุด โลก จริงๆ อะ รถ พี่ ป๊อป กะ พี่ กอล์ฟ แบบ ว่า แตก ต่าง อะ เมื่อ ก่อน กับ ปัจจุบัน หุๆ

เมื่อ ก่อน เรียบ ๆ ธรรมดา

ปัจจุบัน นี้ ขั้น เทพ เลย อะ

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    อย่าเอารูปรถผมมาลงละ
    อายเค้า
    อิอิ

8. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    แน่ะ!! ตาป๊อป อายุเริ่มมากก็อย่างนี้แหละ เหมือนพวกพี่ๆที่เค้าชอบรำลึกความหลัง!!

9. goldybody

21
    1
    3
    แต่ถ้าให้ชอบจริงๆแล้วที่นี่เลยนะ พื้นที่กว้างขวาง ถ่ายรูปสวย ไม่มีคนอื่นมาปะปน มีที่มีทางให้ลองรถลองเครื่องกันตามใจ โดยที่ชาวบ้านเค้าไม่รำคาญ (ที่สำคัญ!! สถานที่ก็ถือวิสาสะใช้ฟรี!!)

10. goldybody

21
    1
    3
    ทุกmeet ขาดไม่ได้เลยคือเจ้ากิ๊ฟ(ใหญ่) ประธานจัดงาน โต้โผใหญ่ และดาราหน้ากล้องประจำทีม , รอบนี้ที่ร้านคุณบุ๊ค พระราม9 ,

11. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ดูขลังดีแฮะ

12. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    แหะๆ หลังๆ นี่ผม โดดกระจายเลยพี่

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ว่าแต่หายกันไปหลายคนเลยนะเนี่ย

14. whitebear

1,191
    11
    0
    มีตั้งหลายคนที่มะรู้จักอะ

15. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ว่าแต่รถคันสีฟ้าๆรถรถใครครับพี่:confused:

16. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ขอบคุณคับพี่ตี๋ที่ยังไม่ลืม....อิอิ

รถคันสีฟ้าเป็นรถน้องโน๊ต รถพีมีร่าไฮโดรลิกคันเดียวในไทยและเป็นคันที่2ในโลก ปัจจุบันเลิกใช้แล้ว ขายต่อให้ร้าน car dance

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อยากเห็นแหะ :D :D :D

18. whitebear

1,191
    11
    0
    แล้วจะคันที่สองในไทย คันที่3ของโลกมั๊ยนะ

19. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ดูแล้วรู้สึกเขินๆๆเหมือนกันนะเนี่ยเกือบ 4 ปีแล้วหรอสุดยอด.......................................ดูแล้วเห็นถึงความเปลี่ยนแปลงของแต่ละคนเลย (คนนะไม่ใช่รถ......................555)

20. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    ว่าไปแล้วคลับเรานี่ก็เป็นตำนานเหมือนกันนะคะ แป้งขออนุญาตบางรูปsaveเก็บไว้นะคะ เอาไว้เปิดดู และบางรูปขอโพสลงhi5แป้งด้วยค่ะ เพื่อนๆสาวๆหนูเยอะนะคะคุณพี่ อิอิอิ

21. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เฮ้ออออ ไม่มีรูปรถผมอีกแล้ววววววววอ่ะ แงๆๆๆๆๆ

22. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    รถผมยังซูปเปอร์เดิมอยู่เลยน่ะนั้น

ฮ่าๆๆๆ

การเวลาเปลี่ยนไปไวจิงๆ

23. duckman18

duckman18 New Member Member

16
    1
    0
    จากไปนานคิดถึงจังเลย.....ขอรับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กรกฎาคม 2008
  24. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    มีแต่รถสวยๆทั้งนั้นเลย

อยากเห็นรถของทุกคนในปัจจุบันจังครับ

25. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0

สวัสดีครับพี่ๆ PP
    สถานที่มันคุ้นๆ ดูรูปแรก พอเลื่อนลงมา อ้อ นี่มัน ตึกแดงโรบอทคณะของป๋ม เอิ๊กๆใช่จิงๆด้วย เเต่4ปีที่เเล้วกับปัจจุบันยังเหมือนเดิม:D:D:D:D:D:D:D

26. Romeo_R11

Romeo_R11 New Member Member

46
    0
    0
    แง้วๆ ทามมาย เราแก่ เยี้ยงนี้ เอารูป ที่ rama 9 ด้วย จิ อิอิ

ของป้ม ยุ ใน labtop ตัวเก่าอะ มันยังเปิดมะด้ายเลย ฮือๆๆๆ

27. Romeo_R11

Romeo_R11 New Member Member

46
    0
    0
    แง้วๆ ทามมาย เราแก่ เยี้ยงนี้ เอารูป ที่ rama 9 ด้วย จิ อิอิ

ของป้ม ยุ ใน labtop ตัวเก่าอะ มันยังเปิดมะด้ายเลย ฮือๆๆๆ

28. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    เฮ้ออออออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้