ประกาศด่วน!!!!! ล้างป่าช้า ขอลบกระทู้เก่าที่ไม่มีคนตอบนานกว่า 60 วัน

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย thaidiecast, 25 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaidiecast

thaidiecast New Member Moderator

58
    2
    0
    ผมจะขออนุญาตลบกระทู้ที่ไม่มีคนตอบเกินกว่า 60 วันนะครับ เพื่อลดภาระของ Server ที่ทำงานหนักจนมีปัญหาบ่อยๆ เว้นแต่กระทู้ที่เป็นประโยชน์ จะนำมารวบรวมไว้เป็น Archives ลงในกระทู้เดียวครับ

2. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    ดีคับพี่ สนับสนุน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้