**** สมาชิก EG 3 D สงขลา มีน้ำใจช่วยกันเชิญทางนี้ ***********

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Guitar, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nong-EG3D

Nong-EG3D New Member Member

15
    1
    0
    พี่ก็ชอบหมอนวดนะ แต่ยะลาหมอหนีระเบิดมาอยู่หาดใหญ่หมดแล้ว 555555555
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D:D

2. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    เรื่องด่วนวันนี้

วันนี้เชิญสมาชิกเจอกันที่ชายทะเล ตอนเย็น น้องอั้นอย่าลืมโทรเตือนสมาชิกหอบลูก อุ้มเมียกันไป ฮิฮิ
    รู้สึกจะมี 2คันที่หอบลูก มีสีแดง กับสีเทา (ล้อ Jazz ) ไม่ใช้ล้อดำก้านกล้วยนะจะบอกให้
    :embarassed::embarassed::embarassed:

3. Nong-EG3D

15
    1
    0
    น้องอั้นอย่าลืมพาเผื่อพี่ด้วย 1 คน สาว วค.ก็ได้

4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อยากเห็น รูป ถ่าย จัง เลย เอา มา อวด กันหน่อย คร้าบบบ

5. Guitar

286
    5
    0
    meeting EG 3 D

มิตติ้งครั้งที่ 2

6. Guitar

286
    5
    0
    น้องเอ็มอย่าเอารถมาด้วยนะคราวหน้า

7. Guitar

286
    5
    0
    บางภาพมัว (ถ่ายไม่ดีแก้ตัวไปงั้นแหละ ) ไปหน่อยต้องการให้หน้า Soft เพราะหน้ามันกันทุกคน:sad::sad::sad:

8. king

king New Member Member

86
    3
    0
    โอ้ ๆ ๆ ๆ ๆ แจ่ม ๆ ๆ ครับ

9. auncivic3d

auncivic3d New Member Member

122
    3
    0
    เด๋วว่างๆจะโพสรูปจากอีกกล้องให้ดู ช่วงนี้ติดงานรับพระราชทานปริญญาบัตรที่สงขลา

10. Nong-EG3D

15
    1
    0
    สวยๆหล่อๆทั้งนั้นเลยครับน่าอิจฉาฮิฮิ:):)

11. ghost rider

ghost rider New Member Member

56
    0
    0
    :D:D ชื่อ ทัช คับ อยู่ภูเก็ต แวะมายินดีด้วยคับกับการรวมตัวที่อบอุ่นของครอบครัว สามตู สงขลา :D:D

12. mou066176676

mou066176676 New Member Member

93
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ ผมหมูครับ ถ้าได้ผ่านมาแถนนี้ก็แวะทักทายได้ครับ

ปล. รถสวยครับ อิฉาจัง อิอิ:)

13. Guitar

286
    5
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ พี่ชื่อป้อมครับ พี่มีญาติ
    อยู่ภูเก็ตเยอะว่างจะไปเยี่ยม 3 ตู ภูเก็ตครับ

14. ghost rider

56
    0
    0
    :D:D ยินดีที่ได้รู้จักเคับหมู มาภูเก็ตเห็นรถก้อ ปี๊นๆ ทักได้นะคับ:D:D
    ปล.รถสวยตามแบบของเราคับ อันไหนแต่งแล้วเราว่าสวยก้อทำไปเถอะคับเอาแบบสบายใจ ตามเพื่อนมะไหว:D:D

15. ghost rider

56
    0
    0
    :D:Dยินดีที่ได้รูจักคับป้อม:D:D

16. auncivic3d

122
    3
    0
    เอาไปดูกันภาพจากอีกกล้องและขอแนะนำนักขับพร้อมรถคู่ใจ
    คันสีเทามีตัดหมอกหลังคือ พึ่ป้อม
    สีน้ำเงินแจ๊สของอั๋นเองคับ
    สีแดงของน้องเอกคนทำฝาแดงให้ผมคับ
    สีเทาแม็กดำของสายสันต์สุดหล่อแฟนสวย
    สีน้ำเงินเข้มแม็กขาวไม่คาดลายสติกเกอร์ของคุณหมู
    สีน้ำเงินเข้มแม็กขาวDC5คาดลายสติกเกอร์ของน้องเม่นสุดเทห์แฟนน่ารัก

17. auncivic3d

122
    3
    0
    ต่อคับ

18. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    หุหุ แต่ละคัน สวยๆ ทั้ง นั้น

19. Guitar

286
    5
    0

น้องเอ็มอย่าลืมเอารถมาถ่ายด้วยนะครับ

20. SANNY

SANNY New Member Member

88
    3
    0
    :Dขอแสดงความยินดีกับบัณฑิตอั๋นด้วยครับที่รับพระราชทานปริญญาบัตรในวันนี้ครับ:eek:

21. End Motor Sport

652
    34
    28
    ยินดี ด้วย คน ครับ อิอิ

Ps ผมชื่อ เอ็น คร้าบ ม่ะช่าย เอ็ม แหะๆ

22. king

king New Member Member

86
    3
    0
    ขอแสดงความยินดี กะบัณฑิต ใหม่ ทุก ๆ ๆท่าน เลยครับ

โห รับ กะเชื้อ พระวงศ์ ภูมิจัย มาก ๆ ๆ ครับ

ปราบปลื้ม และภูมิใจ แทน ครับ ผม ....

23. Guitar

286
    5
    0
    ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิตใหม่ครับ น้องอั้น:):):)

24. auncivic3d

122
    3
    0
    ขอบคุณสมาชิกทุกท่านคับที่ร่วมแสดงความยินดีกับผม

25. mou066176676

mou066176676 New Member Member

93
    4
    0
    ยินดีกับบัณฑิตใหม่ด้วยคนครับ:D

26. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ยินดีกับบัณฑิตใหม่ครับ

27. Nong-EG3D

15
    1
    0
    รถสวยกันทุกคันเลย

28. Guitar

286
    5
    0
    อยากได้อะครับ
    TYPE R

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2008
  29. auncivic3d

122
    3
    0
    ซื้อเลยพี่ ไม่ไกลเกินเอื้อม

30. Nong-EG3D

15
    1
    0
    อยากได้มั่งอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้