**** สมาชิก EG 3 D สงขลา มีน้ำใจช่วยกันเชิญทางนี้ ***********

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Guitar, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    :eek::eek::eek:

2. auncivic3d

auncivic3d New Member Member

122
    3
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ว่าแต่ที่นครมีกี่คันนัดกันมาชมรถกันหน่อยจิ

3. mou066176676

mou066176676 New Member Member

93
    4
    0
    ขอบคุณครับ เดียวว่างๆ จะเอารูป มาลงมั่งครับ

4. mou066176676

mou066176676 New Member Member

93
    4
    0
    หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับ ครับ อยู่สงขลาด้วยหรือเปล่าครับ เหมื่อนว่าจะเห็นรถ เมื่อวาน แถวท่าสะอ้าน
    เห็นจอด คุยโทรศัพย์ ก่อนฝนตก เวลาประมาณ 4โมงกว่าๆ รถสวยมากๆ ถ้าไม่ใช่ รถในรูป ก็สวย เหมื่อนกัน

5. ENTHRUSIASTIX

ENTHRUSIASTIX Guest

0
    0
    0
    รายงานตัวด้วยคร๊าบ....พี่น้อง

มาแว้ว.....BASE สมาชิกใหม่ หวัดดี คร๊าบ..บบบ พี่น้อง ผมอยู่ สงขลา สมิหลา.. บีช ว่างๆ แวะ มา เยี่ยมได้คร๊าบ หรือ จะจัดมิตติ้งก้อบอกได้น้า ยินดีไปรับดื่มทุกงาน....อิอิ 086-295-2805 ขออภัยตอนนี้รถข้าพเจ้า อยู่ระหว่างกำลังเลือกแต่งหน้าทาปากอยู่ ยังนึกไม่ออกเลยว่าจะทำสีใหม่สีไหนดีน้อ.......อิอิ จะได้หล่อเหมือนฟิล์ม ช่วยนึกให้หน่อยดิคร๊าบ....ระหว่าง
    1.สีขาวมุก + ฝาโปงดำเจาะชข่องแบบครีบ
    2.สีส้มเหลือบทองเกล็ดขนากลาง + ฝากระโปรงดำเจาะช่องแบบครีบ
    3.สีบรอนท์เหลือบม่วง + ฝากระโปรงดำเจาะช่องแบบครีบ

6. Guitar

286
    5
    0

หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ว่างเข้ามาโพสบ้างพี่ก็อยู่สงขลาเหมือน แต่ตอนนี้มาอยู่หาดใหญ่ กลับสงขลาทุกอาทิตย์ครับ

7. auncivic3d

122
    3
    0
    สีขาวมุกสวยคับราคาไม่ตก แต่สีส้มก็ไม่ซ้ำใคร แต่ส่วนตัวชอบขาวมากกว่าคับ อันนี้ต้องอย้ที่เจ้าของว่าชอบสีไหร่

8. SANNY

SANNY New Member Member

88
    3
    0
    ทำเหลืองสปูนไปเลยคุณ BASE กระโปรงดำแจ่มแน่

9. auncivic3d

122
    3
    0
    ทำไมช่าวงนี้โหลดรูปลงไม่ค่อยได้ จาเอาน้ำเงินspoonมาโชว์สักหน่อย

10. Guitar

286
    5
    0

เขาคงกลัวว่าจะสวยเกินไปมั่ง[/SIZE:cry::cry:]

11. auncivic3d

122
    3
    0
    เย้ๆๆๆๆ โหลดรูปได้แล้ว น้ำเงินทรงspoon แต่ยังไม่ครบตามสเตป ต้องแต่งอีกหลายอย่างต้องแต่งตามเงินอย่าแต่งตามใจเด๋วไม่มีกิน 555555 พี่ป้อมอย่าลืมไฟเทคของผมน่ะ

12. SANNY

88
    3
    0
    สาเหตุเกิดจาก รถสวย เครื่องแรงเกินระบบจะรับได้ (เกินหน้าเกินตาสมาชิก)ทำให้โำพสรูปไม่ได้:D:D:D

13. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    ขอดูรูปด้านท้ายหน่อยคับ

14. auncivic3d

122
    3
    0
    ด้านท้ายเด๋วลงรูปมาให้ดูครับ

15. king

king New Member Member

86
    3
    0
    แจ่มๆ ๆครับ ล้อได้ มาเท่าไหร่อ่ะคับ

อยากได้บ้างอ่ะแล้วตอ้งใช้งบเท่าไหร่ดีเนี่ยคับ.....

อยากใส่ 15 บ้างแล้วคับ รู้สึก 16 อืด ๆ

16. auncivic3d

122
    3
    0
    มันอืดที่คนหรือที่ล้อกันแน่ กบ อิอิอิ ล้อซื้อที่สุราด12,000 เอาล้อเก่าไปเทิร์นได้4,000ต้องจ่ายแค่8,000เองแต่ซื้อหาดใหญ่ถูกกว่าน่ะ แต่ราคารับเทิร์นล้อเก่าไม่รู้เหมือนกันว่าสูงหรือต่ำ แล้วตกลงที่พี่ถามเรื่องแยกขายชุดพวงมาลัยพาวเวอร์ล่ะ ว่าไง(อย่าแพงน่ะ ตังค์หมดแล้ว ฮิอิอิ)

17. king

86
    3
    0
    55+

คนอะอืดอยู่ แล้วครับ อิอิ อืดมากด้วย อืดไม่ยอมลดเลยเนี่ย 55+

ของยังอยู่อ่ะคับ แต่ผม อยากได้ล้อบ้างจังเลย

18. king

86
    3
    0
    ขายภายในตัวนอกอ่ะ คับ ครายสนจัยบ้างอ่ะ

ของกำลังเดินทาง.....

19. auncivic3d

122
    3
    0
    รู้แล้วว่าของอยู่ ที่อยากรู้คือจาปล่อยเท่าไหร่คับ อยากได้ล้อบอกพี่เด๋วพาไปซื้อร้านที่ถูกราคาไม่น่าเกินหมื่นเอาแม็กไปเทิร์นพร้อมยางก้อไม่ต้องเพิ่มเงินเยอะน่ะ

20. Guitar

286
    5
    0
    เงียบจังเลย

21. auncivic3d

122
    3
    0
    พี่ป้อมอย่าลืมไฟเทคของผมน่ะ ไม่กี่วันก้อลงหาดใหญ่แล้วคับ

22. SANNY

88
    3
    0
    :D:D:Dถึงพี่อั๋น รู้สึกว่าไฟเทคที่โซตัสเพียบเลยไปสอยมาซักดวงซิ:D:D:D

23. king

86
    3
    0
    ขอบคุณพี่ป้อม มากครับ ...

เป็น พี่เลี้ยงติดภายในให้ผม ขอบคุณครับ...

หล่อมาอีก นิดนึง ..........อิอิ

ว่าก็ว่า ร้านไกลมากเลยคับ พี่ 5555+

24. Guitar

286
    5
    0
    รถเข้าทำสีแล้วฮิฮิๆๆๆเมื่อวาน:cry::cry::cry:

25. auncivic3d

122
    3
    0
    ทำกี่วันพี่อย่านานน่ะ

26. auncivic3d

122
    3
    0
    กบได้ข่าวว่า อะไหล่เหลือใช้เยอะนิ แจ้งหน่อยว่ามีอะไรบ้างราคาเท่าไหร่ จะได้ช่วยกันอุดหนุน

27. Guitar

286
    5
    0
    ของเจ้ากบมีภายในเหลืออีก 1 ชุดซื้อมา2ชุดสนใจก็โทรไปเลย รถพี่เสร็จ11 กค. ปีหน้าไม่ทำประกันชั้น 1 แล้วเดี๋ยวประกันหัวหมอมากเลยเก็บเต็มราคาเวลาเครมแล้วมีปัญหาฮิฮิ
    :cry:

28. Guitar

286
    5
    0
    ขายเครื่องเสียงถอดออกเพราะติดภายในตัวนอก
    มี Power Amp ยี่หัอ Kenwood 2 Ch และ Power Amp Kenwood 4 Ch Cross overnetwork ยี่ห้อ Ferris Subwoofer JBL 10 ' 2 ตัว เสียงกลาง
    เสียงแหลมของพีเรียส สมาชิกใดต้องการบ้างบอกมาได้มี วทยุของSonyด้วยเป็นตัว Top8แบบครบๆครับ ไม่ได้ใช้แล้วใครสนใจโทรมาถามได้ครับขายถูกๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆCOLOR]

:cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กรกฎาคม 2008
  29. auncivic3d

122
    3
    0
    จะขายหมดเลยรึ สงสัยเอาเงินไปติดแก๊ส

30. mosion

mosion New Member Member

21
    1
    0
    พี่ป้อมขอดูภายในตัวนอกหน่อย หลายฯจุดนะคับไว้เป็นแนวทางขอบคุณล่วงหน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้