มี้ตติ้งครั้งที่6!!!!!!!!ครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 29 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    123456

2. ง่า อยากไปด้วยจัง ติดงาน สงสัยต้องหาทางรีบชิ่งไปด้วยและ หุหุหุ
    ป.ล. พี่เป้คร้าบ แวะมารับไปด้วยกันได้ไหมครับ กัวตำรวจจับอ่ะ หะแย่ อิอิอิ

3. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    ถ้าเจอตำรวจผมว่าตาเขมรคนนี้ก้คงเอาไม่อยู่:D :D :D :D :D :D

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :( :eek: อิอิ ไม่ได้ไป ตามเคยครับท่าน...... :eek: :(

5. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    มันเรื่องปกติที่น้าโต้งไม่มาแล้วหล่ะหนูหน่อยว่า :D :D :D :D

ก็น้าโต้งงานเยอะซะขนาดนั้น ....เจอตัวยาก :(

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ยุ่นโทรมาหาพี่ดิเดี๋ยวขี่ไปรับใกล้ๆ

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    อิอิ
    มา UP :D

8. Do'Za

Do'Za New Member Member

103
    1
    0
    รถพังอะครับ แต่เดียวขับรถไป

9. ง่า ขอโทษด้วยอ่ะครับพี่เป้ คงจะไปด้วยไม่ได้แล้วอ่ะครับ โทรไปถามพี่ที่ทำงานมาเขาบอกว่าออกก่อนมะได้ เด๋วเจ้านายว่าเอา ว้า!!!เสียดายจัง เด๋วพรุ่งนี้ตอนเย็นๆป๋มโทรบอกพี่อีกทีแล้วกันนะครับ
    ป.ล. วันหลังมามีทติ้งแถวบ้านป๋มบ้างจิ อิอิอิ
    ป.ล.2 อย่างงี้พรุ่งนี้ก็อดใส่รองเท้าใหม่ไปเลยอ่ะจิ หุหุหุ

10. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    บ่เป็นหยังครับยุ่นๆเย็นนี้เจอกันครับเพื่อนๆห่างหายกันไปนานได้เจอกันอีกครั้งแล้วครับ....

11. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
  12. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ถ้าติดธุระไม่เป็นไรครับคุณยุ่นปี่ โอกาศหน้ายังมีครับ :)

13. danny peenaruk

danny peenaruk New Member Member

26
    1
    0
    ไปครับ แต่คงไม่เอา พญานาคไปหรอกเพราะช่วงนี้ต้องเชฟร่างกาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้