อยากเห็น Integra Inc. on track !!!

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย AUTO ART, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ขอน้องใหม่ไปด้วยคนน่ะครับ แต่รถจะเอาไปวิ่งได้ป่าวยังไม่รู้น่ะครับ

เห็ฯล่าสุด พี่อาร์ทจะโทรไปเช็ครายละเอียดให้อยู่ครับผม

2. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0

น้องใหม่ยังไงเนี่ย วิ่งเซอร์กิตจนเค้าให้เป็นมือโปรแล้วนะคับท่าน อิอิ

3. Mugen 69

Mugen 69 New Member Member

5
    1
    0
    ไปด้วยครับแต่ขอไปชมเฉยๆน่ะครับ:)

4. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ค่าใช้จ่าย คันละ 600 บาท ครับ วิ่งสลับกับ นักเรียนของ สิงห์ เรสซิ่ง สคูล
    เริ่มตั้งแต่ 9 โมงเช้า จนถึงเย็น นะครับ

5. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    เอ้าๆ งานนี้มีดริฟโชว์ ตอนนี้ กำลังทำเบรคมืออยู่ และ ระบบเบรคอยู่ และดีไม่ดีท่าทันจะ วางเครื่องเป็นแนวตรง จะได้ ดริฟได้สะดวกสะดวก

6. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    นำพาอาหารไปกันมั่งนะคับ.........:)

7. fugiyama

223
    3
    0
    เอ้า งานนี้ ไปงานของสิงฆ์นะ ครับ ยังไงผู้ที่นำเบียร์ไป อย่านำ ลีโอ ช้าง อาชา ไปนะครับ อุอุ เดี๋ยวโดนเค้าไล่ออก

8. xikFmpN

416
    16
    0
    ไล่ก็กับ........

9. fugiyama

223
    3
    0
    กับไปซื้อสิงฆ์มากินหรอพี่ อุอุ

10. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    สรุปมีใครไปงานนี้มั๊งครับ:confused:

11. fugiyama

223
    3
    0
    โห นับแทบไม่ไหวครับว่างานนี้มีใครไปบ้าง ไม่ว่าจะเป็น พี่ดิว ชัย พี พี่อาท พี่เอก พี่หนึ่ง กระผม เรดซัน หรือจะ พี่ดิว พี่อาท พี่เอก พี่หนึ่ง กระผม ชัย พี เรดซัน หรือไม่ก็ พี่อาท พี่เอก พี่ลิ้ม พี่หนึ่ง พี่ดิว พี ชัย กระผม และ เรดซัน โอ้ว นับแทบไม่ไหว ละ

12. AUTO ART

116
    2
    0
    เป็นงัยกันมั่งครับ ได้ลองไปวิ่ง และได้ อาจาร์ยหนึ่ง กับ โปรเก่ง แนะนำกันไป ติดใจกันมั่งมั้ยครับ
    ถ้าใครสนใจจะวิ่งแบบนี้อีก ก็วันที่ 22 มิ.ย. นี้นะครับ ได้วิ่งอีกครั้ง น่าจะเร็วกันกว่านี้แล้วล่ะครับ

งานนี้ น่าจะพอได้เข้าใจ อะไร กันบ้างนะครับ อย่าเพิ่งทำอะไร เกี่ยวกับรถกันมากนะครับ
    เอาที่เป็นอยู่ ให้มันเร็ว ที่สุดของมันก่อน แล้วค่อยทำเพิ่มครับ

ปล. พี เปลี่ยน ผ้าเบรคด้วยนะครับ ถ้าเร็วกว่านี้ มันจะไม่อยู่แย้ว นะครับ

13. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0

โปรเก่งน่ะใช่ แต่อาจารย์หนึ่งล่ะไม่ใช่ครับ อนาจาร พอว่า:D

โดยรวมเห็นเหมือนพี่อาร์ทครับ บางคนกลัวว่าเอารถลงไปแล้วจะวิ่งสู้คันอื่นไม่ได้ กลัวโดนแซงง ก็ปล่อยให้เขาไปซิ ช่วงล่างไม่ต้องทำมาก ส่วนใหญ่ที่ใส่ๆอยู่ก็เป็นขอซิ่งกันแทบทั้งนั้น เบรคควรจะเป็นผ้าเบรคที่ดีนิสสนึง ไม่ใช่วิ่งไม่ได้น่ะครับ แต่มันจะวิ่งได้น้อยรอบก็เท่านั้น พอมันเร่งเฟดก็พักซิครับ ยางของผมที่ใส่ไปวิ่งก็ยางตามมีครับ ยางปี 05 ก็วิ่งเท่าที่ความสามารถของยางไปได้ครับ

ไลน์ในการขับ ไปครั้งแรกก็หาคนที่เคยวิ่งแล้วช่วยบอกเสียหน่อย นั่งรถเขาขับ ขับให้เขานั่ง แล้วก็ค่อยๆขับไป มาปรับให้เขากับตัวของเราครับ

ไม่มีใครลงไปวิ่งครั้งแรกแล้วเร็วเลยครับ ลองถามโปรเก่งได้ว่าเมื่อก่อนเขาขับเป็นยังไง แล้วต้องทำยังไงถึงได้มาขับเร็วแบบทุกวันนี้ครับผม

ครั้งหน้าเมื่อไหร่ไปกันเยอะๆก็ไปด้วยครับ:D

14. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ยังไงก็ต้องขอคำแนะนำจากท่านอาจารย์ทั้งหลายด้วยนะครับ ข้าน้อยยังอ่อนประสบการณ์นัก :):):)

15. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    ผมด้วยอีกคนหนึ่ง คับ แห่ะๆ

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวเอาน้อง colt เหลืองไปวิ่งดมตูด Integra ด้วยนะค๊าบ อิอิ

17. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    นอกจากแจ๊ส, ผม, เก่ง, หนึ่ง มีใครไปอีกมั่งครับ ? ขอเสียงหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กรกฎาคม 2008
  18. Mugen 69

5
    1
    0
    ไปไหนง่ะพี่ลิ้ม

19. Tuned by LIM

62
    3
    0
    อ่าว ก้องาน Superclub ไง
    เก่งไม่ไปหรอจะได้ไม่ต้องทำรถ ฮ่าๆๆ

20. xikFmpN

416
    16
    0
    รายละเอียดโดยเฉพาะ เรื่องค่าใช้จ่ายเหมือนเดิมเหรอคับ....

21. AUTO ART

116
    2
    0
    ไม่เปนไรพี่ ทำรถไว้เลย ถ้าเก่งไม่ไป เด๋วผมไปขับแทน เอิ๊กซ์ ๆ :D:D

22. Mugen 69

5
    1
    0
    :jaw: :car:: :first:

23. Mugen 69

5
    1
    0
    :kiss:

24. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    ไปไหนหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้