Step ต่อไปของ 4 E FTE

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย plunk, 30 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. small engine

small engine New Member Member

16
    0
    0
    พี่ปูยังไม่ได้จูนเหรอ

2. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    จูนแล้ว 1 รอบ แต่ยังไม่เนียนพอ พอเอาปรับบูสไฟฟ้ามาใส่ ซัดไป 1.2 บาร์ เครื่องมันรวนๆๆวิ่งแปลกๆๆ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    จะเอาท่อนล่างแล้วหรือยัง
    วันไหนว่างๆๆเราไปวิ่งที่คลองห้ากันนะ

4. plunk

122
    0
    16
    มีใครมีตัวตัดบูส เครื่อง 4E มั่งไหมครับ พร้อมวิธีติดตั้งด้วยยิ่งดี

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ใช้กล่องแล้วไม่ใช่หรือ ที่กล่องมันสามารถตัดบูตได้นะน้อง
    ไปหาแมบ มาใช่สิ

6. Suki

Suki New Member Member

7
    0
    0
    ดันๆๆ ซะหน่อย
    ช่วงนี้รถจอดสนิท ไม่ได้วิ่งไปไหนเลย กำลังยุ่งกับเรื่องงานแต่งงาน เดือน 11 อยู่
    2.5 แสน เอารถไปได้เลย ให้หมดทุกอย่าง เหลือจูนกล่องอย่างเดียว

http://my.inlovephoto.com/07/Kikii/Ourdoor+Preview/
    รูปบางส่วน ของการเตรียมงานแต่ง:)

7. plunk

122
    0
    16
    ผมขายรถจิงๆๆนะครับ ขายที่ 2.5 แสน ไม่มีถอดของแต่งซักชิ้นเลย ขายได้ขายครับ ขายไม่ได้ รถก็จอดทิ้งต่อไป

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    มันขายรถแล้วหรือนี้

9. plunk

122
    0
    16
    ก็จอดทิ้งไว้เลย มันเสีืยดายครับพี่ แรงกำลังขับสะใจในระดับนึง เมื่อวานไปสตาร์ทเล่นมา ครั้งแรกในรอบ 3 อาทิตย์ นึกว่าจไม่ติดซะแล้ว

10. small engine

small engine New Member Member

16
    0
    0
    พี่ปูไม่ต้องไปซื้อหรอก ของชายปลดได้แล้ว ไม่มีตัดเลย พี่ว่างเมื่อไหร่เดี๋ยวเข้าไปทำให้

11. plunk

122
    0
    16
  12. Gu!Nui_Evo

Gu!Nui_Evo New Member Member

5
    0
    0
    ฝากระโปรงแย่ขายป่ะคับ
    ตอบPM

13. kok sdu.

kok sdu. New Member Member

17
    0
    0
    กระโปรงน่าซื้อมาเท่าไรครับหาได้จากไหนบ้างpmบอกทีครับ

14. plunk

122
    0
    16
    ผมซื้อมือสองจาญี่ปุ่นเข้ามาครับ ทั้งหมด 32000 ครับ

15. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ขายไมอะครับ

16. plunk

122
    0
    16
    ไม่ได้ขับเลยครับ เรียนหนัก แล้วไม่มีที่จอดด้วย เลยอยากขายคนรู้จักเท่านั้น เอาไปจูนอีกนิดนึง รับรอง แรงเลยครับ

17. small engine

16
    0
    0
    โทรศัพท์ผมพังไม่มีเบอร์พี่เลย ถ้ายังไงว่างๆพี่ก็เข้ามาที่aeโซนศรีงะ เดี๋ยวปลดให้ หรือไงโทรมานัดผมก็ได้ เดี๋วยไปทำให้ ถ้าพี่ปูจะขายก็แกะไรมาขายน้องบ้างนะ (เทอร์โบกะเวสเกต) อิอิ

18. TOSSATUM

TOSSATUM New Member Member

9
    0
    0
    ขายได้ไวๆนะพี่ปู

ช่วงนี้ไม่เข้าไปโซนรามอินทราเลย

19. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    โหดดีจัง ชอบๆๆ

20. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    อย่าขายเลยเสียดายอ่ะ ขายไปไม่คิดถึงมันแย่หรอพี่

21. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    ฝาสวยจังคับ

22. Suki

Suki New Member Member

7
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2008
  23. Baybass

Baybass New Member Member

2
    0
    0
    สวยโดนใจ ช่วยอัพครับ

24. llneszall

llneszall New Member Member

5
    0
    0
    ราคาลดน่อย ได้ ใหม คับ

ชอบ มาก อยากได้

25. F_feb

F_feb New Member Member

1
    0
    0
  26. plunk

122
    0
    16
    220000 ราคานี้เลยครับ ไม่มีถอดของ 081-697-7755

27. Brok_in [NO.02]

Brok_in [NO.02] New Member Member

39
    0
    0
    ถ้าแยกบอกนะ อยากได้ อินเตอร์

28. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
  29. plunk

122
    0
    16
    อัพคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้