ถ้าใส่เบรค R32 องแปลงอะๆไรบ้างครับ(หม้อลมต้องเปลี่ยนป่าว)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PreseaR10, 12 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เบรคเบรมโบของอิมกะอีโวแพงโคตรๆอ่ะครับ ถ้าคิดจะซื้อมาซื้อ endless 6 pot จาน 380 ของผมดีก่า มีอยู่คู่นึง แต่มะแน่ใจนะว่าล้อ 18 จะใส่ได้ป่าว อาจต้องโดน 19 อ่ะ ราคาพอๆกะ brembo im กะ evo แหละคับ แต่หล่อกว่าเพียบ

2. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ใส่แล้วกลายเป็นเทพเลยนะคับ..................................

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อยากโดนเหมือนกัน endless แต่แพงโคตรเคยนั้ง Jazz ใส่ endless 4 pot กดเบรคทีหน้าแทบติดกระจกหน้ายิ่งกว่า Sky อีก........อิอิ

4. vynnz

727
    4
    0
    เจดหมื่นอ่ะแพงป่ะหล่ะ กองอยู่ที่บ้านคู่นึงเนี่ย แต่ไม่ได้เอาไว้ใส่นะ เอาไว้ขายยยยยย

5. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ราคาเกือบได้โครงรถคันนึงแล้วนะนั้น...........................555
    ขายพี่ฉะเลยคับ............................................................

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เอาเลย ๆ เรื่องยุให้คนอื่นเสืยตังนี้ถนัด:D

7. vynnz

727
    4
    0
    เออจิง

น่าสนๆ

เอ่อ... มีคำถามน่ะครับ
    1.ราคาเท่าไหร่อ่ะ
    2.มันเอาไปใส่ได้เลยรึปล่าวครับ คือแบบว่าของมันมาครบมั๊ยอ่ะ หรือว่ามีแค่บางชิ้น(จริงๆ ก็ไม่รู้หรอกว่า มันต้องมีอะไรมาบ้างอ่ะ)
    3.ถ้าจะใส่ต้องเปลี่ยนแมค เป็นขอบ16+ หรือปล่าวครับ ตอนนี้ใช้ขอบ15 อยู่อ่ะ

คือแบบว่าสนใจมั่กๆ :eek:เพราะว่าล้อขวามันคดอยู่นะครับ ผ้าเบรคกินฝาเป็นรอยเลยอ่ะ สงสัยคงเป็นตอนไปจูบกะน้องหมาแน่ๆเลย:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มีนาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้