กำหนดการมิตติ้งเดือนมกราคม 2551 มาแล้วครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ต้อนรับเสมอครับ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มากันเยอะๆนะครับ

ขอให้มากันเยอะๆนะ เพราะว่าบรรยากาศและสถานที่เนี่ยน่านั่งมากๆ เลย โดยเฉพาะช่วงแดดร่มลมตกเนี่ย :D:cool:

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมคงไปถึงประมาณบ่ายโมงนิด ๆ นะครับ คุณบอย แล้วเจอกันแถวต้นๆ ถนนอักษะนะ (เข้าจากทางเส้นสาย 3 อ่ะ)

4. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ไป ไวจังครับ อิอิ

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ได้เลยครับกอล์ฟ

แล้วเจอกัน เพราะว่าจากบ้านไปประมาณ 15-20 นาทีเอง :D:cool:

6. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    คงไม่ได้ไปแน่ครับ ติดเรียนเสาร์-อาทิตย์ครับ
    ยังงัยก็ขอให้สนุกกันนะครับ มันส์เผื่อกันด้วยล่ะ

7. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไปแน่นอนครับ....ไปกับความ..ดัง..แต่กระจกมองหลังด้านซ้าย
    ไม่มีไม่รู้หายไปไหน...อารมณ์เสีย.....

8. ก็ซัดจัง....ก็เงียะ...... หุหุ

9. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    แนะนำนิดน่ะพี่น้อง พอดีเป็นผู้จัดการร้านอาหารซีฟู้ดอยู่อ่ะเลยอยากจาชวน พี่ๆ-น้องๆ ในคลับมาลองจัดมิ๊ตติ้งกันที่ร้านมั้ย
    บรรยากาศดี เด็กเสริฟ์เนียน ที่จอดรถจุได้ประมาณ 20 คัน ต้องถามเสี่ยปุ้ยดูว่าเป็นยังไง มาตอนนี้ลดให้เลย 20% (เฉพาะอาหาร)
    กริ๊งกร๊างมาที่ 084-1341346 เจ ง๊าบป๋ม.....

ร้านเปิด 16.00 - 00.00 น. นะเจ้าค่ะ

10. ray-j

450
    0
    0
    หายไปนานเลยเพื่อนผม........ปล...ร้านที่ตา J ทำ..........ขาวๆๆๆๆทั่งนั้น......

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ร้านอยู่แถวไหนเหรอครับพี่เจ จะได้ไปอุดหนุน แต่คิดว่ามิตติ้งคราวนี้ขอเป็นสถานที่แบบเปิด ๆ แบบนี้ก่อนแล้วกันนะ ว่าแต่พี่เจมาได้ป่าวครับ ไม่ได้เจอนานล่ะ :cry:

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ก็คงถึงไม่เร็วเท่าไหร่หรอกครับ ไปรับพี่อาร์มก่อนแต่คงไปถึงไม่น่าเกิน 14.30 นะ แบบว่าไปรอต้อนรับสมาชิกไง 55+ สมาชิกท่านอื่นๆ ก็ไปตามเวลานัดแล้วกัน หวังว่าคงจะมากันหลายคนนะ :D:D:D

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ดีครับ อยากเห็น RT ตัวแรงจัง อิอิ

14. ray-j

450
    0
    0
    งานนี้เต็มที่ครับ....ไม่ว่าจะเป็นเรื่องรถ...หรือเรื่องคน.....

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รถพร้อม .... คนพร้อม ... ไปมิตติ้งกันเลย อิอิ

16. Speytro_Karn

245
    8
    18
    มีแวว ว่างานจะเสร็จไม่ทัน -*- รอบค่ำมีต่อที่ไหนบอกด้วยนะครับ

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รอบค่ำยังๆ ไม่มีโปรแกรมเลยครับ เพราะว่าวันรุ่งขึ้นมีทำงานกัน ยังไงถ้าเย็นๆ เสร็จงานก็โทรมาสอบถามที่ผมได้ครับว่าอยู่ถึงกี่โมง :D:D:D

18. Speytro_Karn

245
    8
    18
    ได้ครับผม ^_^

19. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ต้องขออภัยทุกคนนะครับ สงสัยวันนี้ต้องพลาดมิตติ้งอีกแล้ว ต้องออกต่างจังหวัดครับงานด่วน(เซ็ง)อุตส่ารอมิตติ้งมานานเวงจริงๆ............ไว้เจอกันครับทุกคน

20. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ขอเปลี่ยนเวลานะครับ เป็น 11.00-22.00 น. ครับ
    ร้านอยู่ตรงข้าม Big C วงศ์สว่างครับ ตอนนี้ไม่ค่อยได้อยู่ที่ร้านครับ
    ใครจาเข้าไปหาบอกก่อนล่วงหน้านะครับ

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สำนวนไทยวันละคำวันนี้เสนอคำว่า " ขอบใจที่หลอกกู" เหตุเกิด ณ ร้านน้องยุ้ย ถนนอักษะ 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้