เดือนนี้จะมีมี้ตติ้งเปล่างับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    :eek: มาเดี๋ยวเดียวแล้วก็หายไปยาวเลย :p

2. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ผ่านไปอีกเดือนแล้ว ต้องมีนอกรอบซะหน่อยแล้ว อิอิ

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ว่าไงว่าตามกาน...

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แว่วๆมาแล้วว่าน่าจะเป็นคลอง5อ่ะนะคับ.....

5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ถ้าเป็นคลองห้าก็จัดไปครับ....พร้อมเสมอ

6. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    จัดปายค้าบบบ อิอิ มีแววจาโดนรถแรงสวนอีกแล้ว :D

7. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ดีดีมากันเยอะ ๆ น๊ะครับ..ลงวิ่งสวนสนามกันเลยดีกว่าไหม..อิอิ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    รถ ยัง ม้าย เส็ด เลย อะ เพ่.................แง่ววว

9. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ไปคลอง5หรอค้าบ - -
    รถผมน่าจะเสร็จทันค้าบ อิอิ
    เด๋วว่ากานอีกทีค้าบ......

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    วิ่ง 80 รถยังสั่น หงึกๆเลยคับ

11. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    พี่ จ้อบ ก้อว่าไปคับ อิอิ*0*
    ผมก้อสั่นครับ ใจอ่าคับสั่น เวลาเจอสาวๆน่าร้ากกกกกก 5555+

12. soda_za

518
    5
    0
    อย่างนี้เขาเรียกสั่นสู้...

13. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ของผมน่ะสุ้ก่อนแล้วค่อยสั่นคับ เหอๆถ้าไปคลอง5รอหลังวันที่20ได้มะคับรถจะได้ไม่สั่นเดี๋ยวไปโมมอเตอร์ใหม่ก่อน จะใส่มอเตอร์ดำแดงซะหน่อย เจียโครง ใส่ถ่านชาร์ตด้วยจะได้แรงๆ

14. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ล้เล่นค้าบบบบบ เดี๋ยวเอารถเข้าไปหาหมอซะหน่อยเสาร์อาทิตนี้น่ะคับน่าจะวิ่งได้เหมือนเดิม

15. soda_za

518
    5
    0
    ว่าไงโบว์ได้วันหรือยัง อย่าให้ตรง23-24ละ เพราะพี่จะควบอีแก่ไปอุบลเสียหน่อย

16. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    รถ ยัง ม้าย เส็ด เส้า จายยย เจรงๆ

17. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    มะป็นไรโอม...เดี๋ยวพี่ส่งขึ้นรถเมล์เองคับน้อง..ไม่ต้องห่วง..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้