ใครจะสั่งซื้อเสื้อคลับใหม่ ลงชื่อทางนี้ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 22 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ
    ชื่อ ณัฐพงษ์ อยู่รักญาติ นัท
    118 ม.1 ต.เกาะคา อ.เกาะคา จ.ลำปาง 52130
    รายงานตัว ครับ
    พี่กอลฟ์ ครับ ผม รอ สติกเกอร์ อยู่น่ะครับ เรื่อง เสื้อ ยังไงจะโทรไปสอบถามได้ไหมครับพี่

2. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    ก๊อฟ พี่สั่งเบอร์ L ตัวนึงได้ป่าว..ถ้าได้จัดมาเลย ว่างๆเข้ามาเอาตังหรือจะให้โอนไปให้ก้ได้...เอาเสื้อเผื่อไว้ มีโอกาสไปมิตติ้ง จะได้ใส่ไป แก้เขิน..หุหุหุ :D
    ปล. หรือของจ๊ะโอ๋ จะให้พี่ก่อนก็ได้...ถ้าได้ของโอ๋ ก๊อฟก็ไม่ต้องสั่งให้พี่ ;)

3. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    หวัดดีตอนเช้าครับ พี่ๆ ทุกคน

4. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ผม 1ตัวคับเบอร์ M
    เจนศึก อัมรนันทน์
    299/114 ม.4 ต.นครสวรรค์ตก อ.เมืองจ.นครสวรรค์
    พี่ก๊อฟคับส่งด้วยนะคับ

5. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ตามนั้นเลยน้าเหลิมครับ

ปล.น้าเหลิม วันนี้มีผู้ใหญ่ท่านนึงขับAE80มาซื้ออะไหล่แถวบ้านเค้ามาหาซื้อเรือนไมล์AE80
    แต่ที่ร้านไม่มี เค้าเลยถามว่าพอจะซ่อมได้มั๊ย ผมก็เลยให้เบอร์น้าไป (งานเข้า...อิอิ)
    แต่ผมก็บอกเค้าไปว่า ลองโทรไปก่อนครับ ซ่อมได้รึไม่ได้ค่อยคุยกันอีกที ส่งงานจบ!!

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตอนนี้ที่ทำมายังไม่มีเบอร์ L กับ XL เลยครับ ของขาดตลาดอยู่ แต่ทุกคนที่สั่งไว้ได้แน่นอนครับ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ได้ครับน้า จัดไป :)

8. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ดีครับพี่กอล์ฟ

ผมเกมครับ

ชื่อ วสันต์ พันธรักษ์พงษ์

ที่อยู่ 141/1 หมู่ 19 ต.เชียงยืน อ.เชียงยืน จ.มหาสารคาม 44160 ครับ

เบอร์โทร 084-5157106

RT100 เทา ครับ

อยากได้ทั้ง สติ๊กเกอร์ กับ เสื้อเลยครับ

เสื้อ ผม เบอร์ L ครับ
    ขอบคุณครับ

แล้วจะเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บอกได้เลยครับ

9. MPPM

MPPM New Member Member

39
    0
    0
    อยากได้ XL ต้องทำไงครับ?

10. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    หวัดดี ครับ
    ผม จูล อ่ะครับผม

ที่อยู่ 80/2 หมู่ 1 ต.มหาราช อ. มหาราช
    จ.พระนครศรีอยุธยา 13150

RT 81 สีแดงครับ
    รถสภาพยังไม่ดีอ่ะครับต้องไปทำสีอีกครับ

ตอนนี้เรียนอยู่ม.ศิลปากรนครปฐม ครับ

เสื้อ เบอร์ L ครับผม
    ขอบคุณพี่กอล์ฟมากนะครับ
    เด๋วโทรไปหานะครับ
    ว่างเวลาไหนบ้างครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กรกฎาคม 2011
  11. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    เกมเบอร์ L นะครับ พี่กอล์ฟอิอิ กันลืมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้