ใครรู้จักหนังญี่ปุ่นเรื่องนี้บ้างครับ--------------> DRIFT <---------------

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Dr.SATANON, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ได้ลองดูมานานแล้วครับ รถซิ่งดีมิดไนท์เยอะ เสียอย่างนึงครับที่ผมเห็นคือ ชอบใช้ภาพเก่าๆโค้งเก่าๆมาซ้ำกันเยอะไปหน่อยไม่งั้นนะแหล่มเลย

2. Masterpiece

Masterpiece New Member Member

85
    3
    0
    อยากดูจังเลยครับ

3. CooperD

CooperD New Member Member

17
    0
    0
    กำลังโหลดเลยครับ
    ขอบคุณ คุณ ZEST

4. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ผมว่าหนังมันชีวิตมากเกินไปหน่อยอ่ะครับ ใช้ภาพตัดต่อเอาซะส่วนใหญ่ ยังไงก็ลองโหลดดูกันนะครับ
    อันนี้เป็นบิทมีคนปล่อยตลอด http://www.bittorrent.am/torrent/1501829/4/224/Drift_Society_Vol_2_(avi)_Eng..html
    ผู้หญิงที่ขับ s15 สีดำเล่น AV ด้วยล่ะอิอิ ส่วนที่นั่งใน R 32 ก็ Av เช่นกัน :D:D:D

5. CooperD

CooperD New Member Member

17
    0
    0
    หนังมันมืดไปหน่อย แล้วไอ้โค้งตัว S นี่มีซ้ำกันซัก 10 รอบได้
    ฉากที่ถ่ายรถคันหลัง กะถ่ายหน้าคนขับนี่กล้องมันสั่นๆ ดูแล้วปวดหัว (ปวดหัวจิงๆ)
    (อันนี้วิจารหนังเฉยๆนะคร้าบ)
    แต่ที่คุณ racing D project บอกว่า ญ คนขับ S15 เล่น AV ผมก็ว่าคุ้นๆนะ เอิ้กๆๆๆ

6. -ZERO-

-ZERO- New Member Member

142
    0
    0
    เดียวโหดลก่อนครับ

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ

7. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    เวบฝากไฟล์ยังไม่มี เอาเป็นว่า ใครอยู่แถวๆบางบัวทอง แล้วอยากได้ เหน็บแผ่นมา1แผ่น+PMมาหาผม

และก็ ขอเวบฝากไฟล์เหมือนเดิมด้วยครับ ขอใหญ่ๆยาวๆ

8. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
  9. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ไม่รู้เข้ามาช้าหรือป่าว ผมไปเห็นที่ 7/11 มีเรื่องนี้ขายพอดีเลยครับ
    ของผมก็มีอยู่ แต่เป็นภาษาญี่ปุ่น

10. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ไม่หนุกเลยอะผมว่านะ มีเช่าตามร้านเช่านะคับ

11. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    เพิ่งเช่ามาดูน่ะคับ ความเห็นส่วนตัวคิดว่าไม่ถึงกับสนุกมากเท่าไรน่ะคับ เนื้อเรื่องแบบเดาได้น่ะคับ
    แต่ชอบช่างที่ทำรถให้พระเอกอะคับน่ารักดี อิอิ

12. JACK 1984

JACK 1984 New Member Member

56
    2
    0
    ไม่ได้มันเลยครับเท่าที่ผมดูนะ แต่คนอื่นอาจชอบ ขอบอกเสียรมมากครับ

13. คำเดียวเลย ...เสียดายตังค์ชิปเป๋งเลย....พิดีไปเจอใน 7-11 เลยซื้อมาดูเฮ้อ..........

14. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    แย่โคตร เสียดายเงิน ภาพก็ไม่ดี ดูได้ไม่นานต้องเลิกดู

15. ดูนานแล้วคับ อย่าไปตั้งความหวังมากคับ เอาง่ายๆในมาเลเซียที่แข่งรถกันยังมันกว่า

เรื่องย่อ พระเอกเป็นนักมวยที่อนาคตรุ่งโรจน์ มีลูกเมียแล้ว มีอยู่ 1 วัน ขับรถ S13 พาเมียกับลูกไปเที่ยว จากนั้นก็มีรถซิ่งมาตัดหน้ารถเลยคว่ำ ลูกเมียตาย เลยเลิกเป็นนักมวย จัดการทำรถ S13 จากสีขาวเป็นสีแดงและแต่งซิ่งเต็มสูบ เพื่อตามหารถ ซิ่งสีดำ ที่ทำให้รถพระเอกคว่ำ
    ส่วนจะเจอหรือไม่ไปติดตามเอาเอง
    จบคับ

16. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ดูแล้วคับ . .

บอกตามตรงว่า . .

" ไม่ได้เรื่องเลย "

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้