ชื่อ club Gas ที่เพื่อนๆเลือกแล้วGas Socity Club ****รอบนี้เอาจริง

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย JOE Ac..., 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOE Ac...

JOE Ac... New Member Member

65
    1
    0

GAS SOCIETY
    ว่าไงครับทุกคน แล้วเรื่อง Fonts ตัวหนังสือหรือโดยรวมเพื่อนๆว่างัยครับ
    (ส่วนตัว SOCIETY เป็นสีขาว และคำข้างล่างใช้พื้นแดงตัวขาวเหมือน ใน GAS ZAA ดีป่าวครับ คุณWHITE GALANT
    คือจาไม่เอาพื้นขาวอะครับ)

2. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0

แบบนี้เป็นไงครับผม

3. ของคุณข้างบนเข้าท่าดีคับ

4. สุขสำราญ

สุขสำราญ New Member Member

41
    0
    0
    ดีคับสุดยอดเลย เอาแบบไหนก็ได้:cool:

5. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สวยดีครับ

6. JOE Ac...

65
    1
    0
    เยี่ยม ตกลงเอาแบบนี้กันป่าวครับ รอสักวันศุกร์เรามาสรุปกันนะครับจาได้คุยเรื่องการสั่งตัดติกเกอร์
    ผมโจนะครับ...089-456-9757
    (อีกอย่างอยากรู้คำแปลคำข้างล่างอะครับ...จะได้ทราบเหมือนๆกัน)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กุมภาพันธ์ 2008
  7. CARINA

6,061
    165
    63

คำแปล = เราต้องการพลังงานทางเลือกใหม่

ครับป๋ม

8. จัดไปคับ

9. JOE Ac...

65
    1
    0
    ผมลองเอา ไฟล์ logo ไปขยายขนาดความกว้าง 26 cm. ก็ ok.นะครับ

10. neomaru U12

416
    6
    0
    มาแล้วครับ เป็นไฟล์ .ai เอาไปให้ร้านสติ๊กเกอร์ตัดได้เลย ฮิฮิ

11. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0
    Gas Society

เหงด้วยคับ ตามนั้น อิอิ:cool:

12. สุขสำราญ

41
    0
    0
    เห็นดีเห็นงามด้วยครับ:cool:

13. CARINA

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ

14. JOE Ac...

65
    1
    0
    แล้วตกลงจะตัดกันเองหรือรวบรวมกันตัดละครับ

15. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ได้ยังๆๆๆ

16. สุขสำราญ

41
    0
    0
    ผมว่าเรารวมกันตัดดีไหมจะได้ได้ราคาที่ถูกลง
    แล้วก็นำไปแจกจ่ายในวันมิตติ้งดีไหม ส่วนค่าตัดก็ไปชำระที่ร้านเลยดีไหม
    หรือใครมีความเห็นยังไงก็ช่วยกันโพสบอกนะครับพี่น้อง:D

17. สุขสำราญ

41
    0
    0
    up up up:cool:

18. [a]2 > T

[a]2 > T New Member Member

7
    1
    0
    เข้าแก้งงด้วยค้าบบติดเหมือนกัน

ผมว่า Run by Gas ก็เจ๋งดีนะคับกวนๆดี

เออลืมบอกผมชื่ออ๊าตนะ

19. JOE Ac...

65
    1
    0
    เยี่ยม...

20. สุขสำราญ

41
    0
    0
    แล้วพวกเราจะรวมกันวันไหนดีครับพี่โจ
    พี่น้องช่วยลงความเห็นด้วยดีไหมครับ:cool:

21. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0

นั่นดิคับ วันไหนดีเอ่ย จาได้ไป อิอิ:confused:

22. รวมไว้ที่ท่านใดท่านหนึ่งก็ได้คับ (ยิ่งถ้าซี้กะร้านสติกเกอร์ยิ่งดี) จะให้โอนเงินเข้าไปให้ก่อนก็ได้คับ แล้วนัดวันมิตติ้งไปรับกัน จะได้รู้จักกันด้วยคับ

23. neomaru U12

416
    6
    0
    เอาไงๆๆๆๆๆๆ

24. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    จัดเลยครับ ว่าไงว่าตามกาน

25. สุขสำราญ

41
    0
    0
    เอาไงดีพี่โจ สมาชิกเริ่มเยอะแล้ว:D

26. voramate

voramate New Member Member

23
    0
    0
    คุณโจ ผมเมธนะที่โทรไปหา จัดเลยนะครับจะได้แลกเปลี่ยนความรู้กับผู้ใช้พลังงานทางเลือกด้วยกันหน่อย ส่วนเรื่องสติกเกอร์ผมว่ารวมๆกันไปจะสะดวกกว่านะครับ

27. neomaru U12

416
    6
    0
    อยู่สมุทรสงครามป่ะครับ ...

28. JOE Ac...

65
    1
    0
    ok! ครับ พี่น้อง...วันนี้ผมจาไปติดต่อเรื่องตัดสติกเกอร์แล้วพรุ่งนี้ผมจามารายงานแต่เช้าเลย...ส่วนเรื่องmeetting ผมคิดว่าจานัดเจอที่ ปตท.ดินแดงอ่ะครับ...เพราะว่าดูว่าอยู่ใจกลางดี คนอยู่ทิศใหนก็มาได้ เจอกันก่อนติดสติกเกอร์ก่อนแล้วจาไปใหนกันต่อค่อยตกลงกัน...วันเวลาคิดว่าเสาร์ที่ 1 มี.ค. 17.00น. ว่างัยครับ.....คิดเห็นเพิ่มเติมได้นะครับ...(เดี๋ยวผมจาเปิดกระทู้ใหม่อยากรบกวนทุกคนเข้าไปลงชื่อ พร้อมเบอร์จาได้รู้จักและติดต่อกันได้ รบกวนด้วยนะครับ...)
    กระทู้ทิ้งเบอร์ Gas Society

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2008
  29. JOE Ac...

65
    1
    0
    ตอนนี้ผมได้ราคามา ขนาด 25 cm. สติกเกอร์ 3Mสะท้อนแสง 2สี ขาว/แดง 10อันขึ้นในราคาอันละ 100บ.ครับ คิดว่าไงครับ

30. CARINA

6,061
    165
    63
    เจ๋งดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้