ชื่อ club Gas ที่เพื่อนๆเลือกแล้วGas Socity Club ****รอบนี้เอาจริง

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย JOE Ac..., 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. voramate

voramate New Member Member

23
    0
    0
    ขอเสนอนะครับคุณโจ ที่ปตท รถแน่นมากๆๆครับ แน่นทั้งวันเลย ผมกลัวว่าถ้าพวกเราไปกันเยอะเนี้ย รับรองว่าไม่มีที่จอดแน่นอนครับ วันนี้ผมไปตอนช่วงบ่ายๆยังไม่มีที่จอดเลยครับผม

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เอาที่ไหนดีครับ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
  4. JOE Ac...

JOE Ac... New Member Member

65
    1
    0
    ช่วยกันเสนอเลยครับเรื่องสถานที่ และวันที่ (วันที่2เลื่อก สว.อะดิ) ทุกคนออกความคิดได้เท่ากัน...แล้วเรื่องสติกเกอร์เอางัยจาให้ผมจัดการให้หรือยังงัยบอกเลยครับ...รบกวนทุกคนด้วย

5. รู้แต่แถวฝั่งธนฯอ่ะคับ แถวนู่นไม่ค่อยรู้ ที่ไหนก็ได้คับ ติดแก๊สอยู่แล้ว ไกลแค่ไหนก็ไปได้

6. voramate

23
    0
    0
    สถานที่ที่ไหนก็ได้ครับ แต่ขอเสนอให้มีที่จอดรถที่สะดวกจะดีกว่าครับ ปั๊มแถวๆเรียบทางด่วนรามอินทรามีเยอะครับ ส่วนเรื่องสติกเกอร์คุณโจจัดมาเลยผมจะเตรียมล้างรถรอติดเลยครับ

ปล ค่าสติกเกอร์ขอผ่อนได้ป่าว (ล้อเล่น..........คร้าบบบ)

7. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0
    เหงด้วยคับ แถว ฝั่งธนฯ
    แถวรังสิตไม่ค่อยได้ไป กลัวหลงอะคับ แฮ่ๆ

8. CARINA

6,061
    165
    63
    ลองทำโพลสิครับท่าน จขกท

9. CARINA

6,061
    165
    63
    ลองทำโพลสิครับท่าน จขกท

10. JOE Ac...

65
    1
    0
    ปั๊ม Jet เลียบทางด่วนรามอินทรา กว้างดีว่างัยครับ...

11. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    เรียบด่วนก้อดี ฮิฮิ

12. CARINA

6,061
    165
    63
    ลองเสนอมาหลายๆที่แล้วทำโพลล์ดีมั้ยครับ

1. ปตท.วิภาฯ
    2. Jet เรียบด่วน

ลองเสนอเพิ่มดูครับ

13. JOE Ac...

65
    1
    0

ตามนั้นให้เลือกครับ วันที่ 8 มีนา เป็งงัยครับ

14. วันที่ 8 ผมต้องไปชลบุรีอ่ะคับ อดเลย
    ขอเสนออีกทีคับ ในคลับไปมิตติ้งกันบ่อย BIC C ราษฎร์บูรณะ คับ จอดรถด้านหลังห้างกว้างมาก จอดเป็นกลุ่มได้สบายๆ และมีร้านเกาะเสม็ด (ริมน้ำเจ้าพระยา) อยุ่ตรงที่มิตติ้งเลย (เดินไปร้านประมาณ 15 ก้าว) ราคาไม่แพง มิตติ้งแต่ละครั้งคนละไม่เกิน2-300 (มีน้ำแห่งมิตรภาพรวมอยู่ด้วย+อิ่มคับ) บรรยากาศชิวๆ + หญิงเยอะอีกตะหาก อิๆ ผมว่าสะดวกทั้ง 2 ฝั่งนะคับ ฝั่งพระนครก็ลงทางด่วนสุขสวัสดิ์ ก็จะถึงแล้ว ส่วนฝั่งธนฯก็มาง่ายคับ เอาไว้ลองพิจารณาดูคับ

15. pukja

99
    2
    0
    เหงด้วยคับ BIG C ราษฏร์บูรณะ หนับหนุน 1 เสียง แฮ่ๆ
    วันที่ 8 ผมก้อไม่อยู่อะ คับ
    เสียดายจัง วันอื่นได้ป่ะ..

16. CARINA

6,061
    165
    63
    8 ไม่ว่างเหมือนกันครับ ติดอีกคลับอ่ะ

17. voramate

23
    0
    0
    อย่าเพิ่งท้อนะครับ คนเยอะต้องเข้าใจ นัดวันใหม่เอาที่ตรงกันก็ได้นะ

18. maru

maru New Member Member

23
    1
    0
    ได้หมดครับ จะรอ

19. สัปดาห์หลังจากวันที่ 8-9 ได้ไหม๊คับ น่าจะว่างกันหลายคันแล้ว

20. pukja

99
    2
    0

เหงด้วย มากมายคับ

หลังวันที่ 8-9 ว่างเหมือนกัน:embarassed:

21. llsj

llsj New Member Member

16
    0
    0
    มารอผล meeting ครับ

22. voramate

23
    0
    0
    รอมิตติ่งเหมือนกัน

23. สุขสำราญ

สุขสำราญ New Member Member

41
    0
    0
    ถ้าไปวันที่15-16คงไปด้วยไม่ได้แว้วเพราะติดไปบวชอะคับเซ็งเลย 1เดือนหลังจากบวชคงเจอกันนะ
    :cry:

24. maru

maru New Member Member

23
    1
    0
    ยังคงนั้งเฝ้า รออยู่ครับ:D

25. JOE Ac...

65
    1
    0

เอาสาวๆ มาอ้างอย่างงี้ก็แย่ซิครับ...จัดไป 15 มี.ค. BIG C ว่าไงครับพี่น้อง (k.แชมป์ ไปบวชเองเหรอครับ... ยังงัย มิตติ้งรอบต่อไปก็ได้ครับไม่มีปัญหาครับ เดี๋ยวจัดให้) แต่ที่อยากจัดเดือนนี้ก่อนเพราะตอนนี้ทุกคนฟิต จาได้คุยจุดประสงค์ต่างๆ เพราะเดี๋ยวพอเลื่อนกันไปเรื่อยๆ กลัวว่าจะหมดไฟแล้วเดี๋ยวจาล่มอะครับ ตอนนี้ผมมีสติกเกอร์อยู่ 9 ใบ สนใจบอกเลยนะครับ

26. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ว่าไงๆๆ

27. pukja

99
    2
    0
    วันที่ 15 ว่างพอดีเลยคับ
    ว่างเว้นอย่างงี้ไปแน่นอน ชัวร์ๆๆ
    แล้วตกลงbig c สาขาไหนอะ
    (อ่อ จองสติกเกอร์ 1 แผ่นคับ)

28. สุขสำราญ

สุขสำราญ New Member Member

41
    0
    0
    =ช่ายแว้วผมไปบวชเองครับยังไงจัดไปก่อนเลยครับ เด๋วผมคงไปรอบถัดไปแน่นอนครับพี่โจ:p

29. JOE Ac...

65
    1
    0

Big C ราฏร์บูรณะ คาบ....แต่ว่ามันอยู่ตรงใหนเนียะ เด็กรังสิตไม่รู้จัก... OKครับ ติกเกอร์ 1 ใบ จัดหั้ย

30. JOE Ac...

65
    1
    0

งั้นขออนุโมทนาบุญด้วยคาบ สาธุ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้