ชื่อ club Gas ที่เพื่อนๆเลือกแล้วGas Socity Club ****รอบนี้เอาจริง

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย JOE Ac..., 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดไปคับคุณโจ วันที่ 15 มี.ค. คับ เริ่มสักทุ่มนึงแล้วกันนะคับ ยังไงมิตติ้งครั้งแรก มาให้ตรงเวลากันหน่อยก็ดีนะคับ เดี๋ยวรอกันไปรอกันมาจะเซ็งกันพอดี........ผมจองสติ๊กเกอร์ 1 ชุดนะคับคุณโจ
    ปล.เดี๋ยวจัดแผนที่มาให้คับ รอสักครู่

1. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0
    แล้ว big c ราษฎบูรณะ อยู่ตรงไหนอะคับ อยู่แถวๆ คาร์ฟูร์ ป่ะ
    ยังไงขอแผนที่ด้วยละกัน พอดีจำทางไม่ค่อยได้เหมือนกันคับ

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ช่ายบิ๊กซีเลียบแม่น้ำป่าวครับ ทางไปสวนมะลิการช่างป่าวอะ จำไม่ค่อยได้อะ

ช่วยบอกทางหน่อยนะครับ ถ้ามาจากทางด่วนนะครับ

3. llsj

llsj New Member Member

16
    0
    0
    ไปจาก วิภาวดีวิ่งไปเส้นไหนได้บ้างครับ
    พอดีไม่ชำนาญทางครับ

4. maru

maru New Member Member

23
    1
    0
    ไม่ค่อยรู้ทางเหมือนกัน ถ้ามีแผนที่ก็จะดีมากเลยครับ

5. ลองดูแผนที่ในกระทู้มิตติ้งนะคับ .....ไม่รู้จะชัดหรือเปล่า

6. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0
    ดูแล้วคับ ไปถูกแระ อิอิอิ

7. JOE Ac...

JOE Ac... New Member Member

65
    1
    0
    ไม่แน่ใจก็โทรถามคุณเล็กก็ได้...ใช่ปะคาบ

8. โทมาถามทางได้คับ

9. JOE Ac...

JOE Ac... New Member Member

65
    1
    0
    ถามคุณเล็กกันเลยครับ...เบอร์ทุกคนอยู่ใน ทิ้งเบอร์อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้