======รวมรูปวาดรถแต่งและรถอื่นๆที่ผมวาดไว้ครับ======

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MR.Runabout, 26 มกราคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    สวยมากเลยครับชอบๆๆ

ผมชอบเหมือนกันนะภาพวาดน่ะ แต่ผมไม่ค่อยเห็นใครที่จะเขียนภาพเกี่ยวกับรถเท่าไหร่เลย

เป็นไปได้ก็อยากหาไว้ประดับบ้านเหมือนกัน

ฮิฮิฮิ ^^

2. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    สวยครับ ความพยายามสูงมากๆ

3. ku-i-bird

ku-i-bird New Member Member

32
    2
    0
    triton

วาดเหมือนกานครับ เอามาโชมั่ง อิอิ ลองเข้าไปดูใน หัวข้อ drag racing ชื่อหัวข้อ ลองมาดูกันครับ

4. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    สวยมาก ๆๆ เลยครับ

5. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    เจ๋งจิง...ชอบๆ

6. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    แน่นอนจริงๆ

7. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ขอโชว์ บ้างนะครับ วาดเล่นๆ โดยโปรแกรม PAINT ครับ

8. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ฝีมือเยี่ยมกันจัง

9. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ส่วนมากจะเป็น honda นะครับ ชอบมาก มีอีกเยอะมากเลยครับ แต่คัดๆ มาทีชอบๆคับ อิอิ

10. MR.Runabout

MR.Runabout Member Member

84
    11
    8
    ขอบคุณคร้าบ วันนี้เอารูปมาลงเพิ่มครับผมมีทั้งของเก่าที่วาดไว้นานแล้วและของใหม่
    เอามาให้ดูเล่นกันเพลินๆครับ :p

ตลาดร่มหุบ แม่กลอง (เหมือนในโฆษณาเบียร์ยี่ห้อนึง) :)
    Mini Cooper :)
    Toyota Chaser 2.5 Tourer V :)
    สาย 111 วงกลมเจริญนคร-ตลาดพลู :)

11. MR.Runabout

MR.Runabout Member Member

84
    11
    8
    สุข เศร้า เหงา เซ็ง หากมีเวลาว่างก็มาวาดรูปเล่นกันดีกว่าครับ :D

ใครมีงานเกี่ยวกับวาดการ์ตูน หรือวาด Storyboard เกี่ยวงานโฆษณาต่างๆ ติดต่อผมได้นะครับ :)

มาดูรูปกันเลยดีกว่า ช่วงนี้งานเยอะจริงๆ :rolleyes:

"รถเมล์ฟรี วิ่งหนีประชาชน" สาย 71 เราเจอกันจนชาชินแล้วครับ :p

"Couple Love" รูปนี้ผมวาดขึ้นมาเพราะผมเห็นเพื่อนผมคู่นึงคบกันมาตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัย จวบจนปัจจุบันที่ทั้งสองแม้ว่า
    จะทำงานกันคนละที่แต่ก็ยังคงคบกันอยู่ นับได้ว่าคู่นี้โชคดีมากที่รักมากันยาวนานและมั่นคง จนผมอดคิดไม่ได้ที่จะต้องเอามา
    เปรียบเทียบกับตัวเองอีกละ! ที่ในรูปกำลังคิดถึงคนๆนึงอยู่นั่นเองครับ และผมก็อยากเหมือนเพื่อนของผมบ้าง ที่อยากจะมีใคร
    ซักคนร่วมเคียงคู่ไปกับเราตลอดไป :p

12. [v]

[v] Member Member

39
    0
    6
    ยอมรับว่าเยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้