รายละเอียดและนัมเบอร์ของสมาชิกครับผม

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 6 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เด๋วจะอัพให้นะคร๊าบบบบบบบบบบ

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อัพให้แล้วนะครับสำหรับ3สมาชิกใหม่ของเรา
    เพียงแต่ว่าท่านเห็นใช่ไหมว่ามันมีข้อมูลว่างอยู่
    คือวัน เดือน ปีเกิด และ อีเมล
    ช่วยเข้ามาตอบข้อมูลดังกล่าวทีนะครับจะได้ทำการ
    อัพให้เรียบร้อยไป

3. H U S S A R

H U S S A R New Member Member

61
    0
    0
  4. PUM @ 626 TTL

PUM @ 626 TTL New Member Member

12
    0
    0
    :) แวะเข้ามาเล่นก็นานและ.....ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน...ชื่อปุ๋ม (PUM @ 626 TTL) เบอร์โทรศัพท์ 01.555.447 อีเมลล์ [email protected] ไว้ว่าง ๆ มีโอกาสจะไปร่วมมิตติ้งด้วย.......ขอบคุณครับ......:)

แก้ไขล่าสุด: 12 เมษายน 2006
  5. H U S S A R

61
    0
    0
  6. wachirawit

wachirawit New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ ผมขออยู่คลับ 323
    ผมชื่อ ปั๊บ
    อายุ 15
    รถมาสด้า 323 ปี 2525 เก่าไปไหมอยากอยู่ด้วย

7. H U S S A R

61
    0
    0
    แก่กว่ารถผม2ปี แต่ไม่ใช่ปัญหาที่จะรู้จักกันครับน้อง กลุ่มเราแค่ต้องการมีพี่น้องต่างบุพการีเท่านั้นเอง....................แต่15ได้นี่ใบแล้วเรอะ กลัวป๋าจะเรียกผู้ปกครองอ่ะจิ ....q=__='p

ถ้าใจถึงก็จับแต่งให้หลุด(แต่ไม่เสี่ยว)ไปเลยครับ หลุดแบบเท่ๆ เพราะนับวันอะไหล่ของรุ่นเราๆจะหายากขึ้นทุกทีครับ.....อย่างไฟหน้าตารู ท่อบอม ดิสก์หน้าหลัง วัดรอบ เครื่องJ(จับใส่เพลา)........ชักเพ้อเจ้อ

เออ.....วันนี้ผมเห็นแฟชั่นใหม่ แนวบ้าๆแบบคนรวยครับจะเล่าสู่กันฟัง

รถปกติมีดิสหน้าก็ปลอดภัยแล้วใช่ไม๊

ดิสหน้าหลังนี่ก็พวกเร็วขึ้นมาหน่อย เท่มากขึ้น

เร็วแล้วยังหยุดไม่อยู่ก็จับใส่ดิสหน้าจานใหญ่ๆ หลังก็ใหญ่กว่าปกติ..........ส่วนใหญ่จะเป็นเบรมโบ

แต่วันนี้.........[2]ผมเห็นฟอร์จูนเนอร์ใส่ดิสหลัง 2 คาลิปเปอร์ครับจ้าวนาย[/2] ล้อประมาณ19 จานหน้าใหญ่คับเบ้า จานหลังเล็กหน่อยแต่มี 2 คาลิปเปอร์.......2คาลิปเปอร์ ตัวละ2พ๊อตทั้ง 2 ข้าง มันบ้าไปแร๊ววว คาดว่าจะเป็นแฟชั่นใหม่ในไม่ช้าซึ่งอันตรายโคด.....ตูดจับเร็วกว่าหน้าล่ะก็ หุหุ

ดริฟท์กระจาย

8. RollriderS

2,318
    9
    0
    แหง่

รวยแบบนี้ขอซักคู่เค้าจาให้มั่งไหมหว่า

9. H U S S A R

61
    0
    0
    เค้าจะให้อย่างอื่นจิคับ

ลูกสาว ขาวๆ หมวยๆ สวยๆ..................----ๆ

10. RollriderS

2,318
    9
    0
    อืมมมมมมม

น่าสนก่าแฮะ

11. H U S S A R

61
    0
    0
  12. joyce626_kms

joyce626_kms New Member Privilege

322
    0
    0
    ชื่อจ๊อยค่ะ

โทร 04-0302606

ใช้โครโนสตัว 5ประตูอยู่

เมลล์ [email protected]

เกิด 3 เม.ย 32 ค่ะ อายุ 17ปี

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

13. อาเฮียปู

อาเฮียปู New Member Member

21
    1
    0
    ด้วยคับ

ด้วยคับด้วย

ชื่อ จ.ส.อ.จิรวุฒิ สาริกานนท์

ชื่อเล่น ปู

เกิด 7 พ.ค. 21

ใช้ มาสด้า 323 BP- t

อยู่ ปทุมธานีคับ

ลอกอินปังย่า อาเฮีย(วิ้ง)จ่า

14. RollriderS

2,318
    9
    0
    ยินดีคร๊าบบบบบบบบบบบ

อาเฮียปู อิอิ

15. Impara

Impara New Member Member

14
    0
    1
    ขอสมัครด้วยคนครับ อยากไปแจมด้วยจริงๆแต่ติดธุระส่วนตั๊วส่วนตัว ไว้คราวหน้าจะไปมาวววด้วย!
    ชิ่อ.....ต้นครับ:cool:
    วันเกิด....11/08/2515
    [email protected]
    พาหะ...........Cronos 4c 5d 5w

"""""""""สู้เค๊ายอดมนุษย์ เหล่าขบวนการ323&626""""""""""""""""""""""""""

16. H U S S A R

61
    0
    0
    รุ่นใหญ่มาแว๊ว ผมอ่อนกว่า 9 ปีดีใจจัง............................ยินดีต้อนรับคร๊าบ

17. 1800cc

1800cc New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ มารุต ครับ
    ชื่อเล่น ไก่
    log in : 1800cc
    เกิด : 18 เม.ย. 2523
    ใช้รถ mazda lantis 1.8
    e-mail: [email protected],[email protected]
    tel.: 09-8243854

ขอแจมด้วยคนเน้อ......เบอร์ไรก็ได้ เพราะสุดท้ายก็ได้เบอร์เธอ (มะจ๊ายย!!!)

18. H U S S A R

61
    0
    0
    ง่า....มาถึงก็ยิงมุขกระจายเลยนะพี่ q-__-"p

ยินดีต้อนรับคร๊าบ รุ่นนี้ใส่ GT wing ล่ะเช้งเลย ตูดงอนๆ

19. 1800cc

1800cc New Member Member

3
    0
    0
    เหอะ เหอะ ปล่อยให้มันงอนตามธรรมชาติไปเถอะ..
    ชอบแบบ pure pure มากกว่า..
    อ่า..แปลผิดๆ ต้อง original ซิเนอะ ..เหอะ เหอะ

20. H U S S A R

61
    0
    0
  21. aradene

aradene New Member Member

51
    2
    0
    ..เอื๊อกกก...

22. X๓๒๓X

X๓๒๓X New Member Member

61
    2
    0
    สมาชิกใหม่ครับ

อีกหนึ่ง....ครับ

B P - T เดิมครับ

23. TOD_ASTINA

TOD_ASTINA New Member Member

1
    0
    0
    อยากอยู่ด้วย

พี่อยากอยู่ MAZDA_CLUB บ้างง่ะ
    ผมชื่อ โต๊ด อายุ 19 เรียนไทย-เทค
    ผมขับ ASTINA ไฟPOP อยู่ ของแต่งแม่งหายาก ( ผมหาเองไม่มีเพื่อนเล่น MAZDA เลย ) เลยอยากรู้จักพวกพี่อ่ะคับ
    นี่เมล์ผม [email protected]
    นี่เบอร์ 04-666-7415
    พี่ประธานคลับชื่อไรคับ แล้วพี่ MEETING กันที่ไหน และเมื่อไหร่คับ
    บอกด้วยนะพี่

24. H U S S A R

61
    0
    0
    หวัดดีคับ "ตด" ยินดีต้อนรับฮ๊าบบ.....ประธานชื่อทั่น "ตั้ม" ส่วนมีทติ้งจะออกแนวหรูเลิศ ส้มตำสวรรค์อะไรพันธ์นั้น

เอ่อ.........พูดเล่นอ่ะน้อง แล้วแต่การออกความเห็นและการโหวตครับ :D

25. anutal

anutal New Member Member

1
    0
    0
    ขอร่วมด้วยคนนะจ้ะ

ชื่อ Anupol
    ชื่อเล่น: ตาล
    Log in : tontal
    วันเกิด : 27/10/2523
    รถที่ใช้ Mazda 323 Protege 2004/1.6L
    E-mail : [email protected]
    Tel : 06-5334832

26. SKYWALKER

SKYWALKER Guest

0
    0
    0
    สมัครด้วยครับ
    ชื่อตั้ม
    ก.ย.2519
    ใช้ตาตี่
    013479373

27. oliveohm

oliveohm New Member Member

2
    0
    0
    อยากสมัครด้วยครับ ไม่มีรถสมัครได้หรือเปล่าครับ:)
    ปล.กำลังหารถอยู่อยากได้น้องโปเต้ ครับ

28. H U S S A R

61
    0
    0
    ยินดีต้อนรับแทนประธานครับ วันมีทติ้งใครสะดวกก็เชิญร่วมโต๊ะด้วยกันนะครับ :D

29. Jason323

Jason323 New Member Member

1
    0
    0
    สมัครด้วยครับ
    โอ
    เกิด 14/05/1978
    รถที่ใช้ มาสด้า 323 New Sedan ปี 1995
    เมล์ [email protected]

30. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    บอร์ดนี้ก้คึกคักเหมือนกันแฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้