ประกาศจากคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร )

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    หึหึ........................กองโจรนัดประชุมด่วนจี๋เลย

1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รีบๆ เลย อย่าให้โมโห จะไปไถ่แล้วเนี่ย ก่อนที่ตัวประกันจะโทรมไปมากกว่านี้ :D:D:D

2. หึหึ คนไถ่ ได้โทรมแน่ๆ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รู้สึกว่างานนี้มียาววววววววววววววววววว ......................

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สงสัยงานนี้จะไม่จบง่ายๆนะเนี่ย อิอิ:D:Dยาวครับงานนี้:)

5. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    อยากได้ตัวประกันให้ไปรายงานตัวที่ร้านอาหาร...ย้อนยุค.

6. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    เอาคืนมาเดี๋ยวนี้นะ........................................................ไม่งั้น.....................*-* ....มีเคลียร์

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอาแล้วไง ...เจ้าของตัวจริงมาแว้ว ไอ้ตุ่ย ..มึงตาย :D:D

8. :D:D กลัวที่ไหน :D:D

:cool::cool: หึหึ ตาเกียร์ อย่าดิ๊ก ไป หึหึ :cool::cool:

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวรู้ ......

10. pizza_rt

76
    0
    0

ไม่สำนึก****************** (ผลกรรมเลยตามทันเลย อิอิ) *-* !

11. - -" กำ

12. ray-j

450
    0
    0
    หุหุไอ้ตุ่ย

13. พี่ปุ๋ย ผมไม่อยากอยู่กับพี่ปุ้ยแล้ว ( เพราะผมพี่บางไปหมดแล้ว ) ก๊ากก๊ากก๊ากกก.ก.ก.ก.ก.ก.ก.ก..ก ล้อเล่นนะพี่ปุ้ยยยยยยย

ปล.ระวังวิกหลุด ( รัตน์มันฝากบอกให้พิมพ์อะพี่ ) เรื่องจริง !!!!!!!!!!!!!!!

14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    5555+ทุบหม้อข้าวตัวเองซะงั้น....ไอ้ตุ่ย

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เล่นกันเองซะแล้ว 555+

16. audy!

1,075
    2
    0
    นี่แหละครับคุณกอล์ฟคือโอกาศชิงตัวประกันครับเพราะกลุ่มกองโจรกำลังมีปัญหากันเองครับ อิอิ:D:D:)

17. อันนี้เขาล้อเล่นกันครับ หุหุ ตาเกียร์ อย่าได้เหิมเกริม หึหึ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. ray-j

450
    0
    0
    ตอนนี้ไอ้หนูแดงได้ไปประจำอยู่ที่ไอ้แว่นเรียบร้อยแล้วครับ
    ปล.ไอ้ตุ่ยโทรกลับด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...................

19. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รายงานสถานะภาพตัวประกัน.....ขณะนี้ตัวประกันถูกทรมานโดยการให้อยู่ในเตาอบทั้งวัน(ในรถผมนั่นเอง)หุหุหุ......ถ้าคิดจะมาไถ่ตัวประกันขอให้เตรียมสุราและเคื่องบรรนาการ(โซดา+น้ำ)มาถวายและกล่าวขอโทษที่ล่วงเกิน ขณะโซนนนท์ ผ่านทางเว็บบอร์ด RT CLUB แล้วตัวประกันของท่านจะได้กลับไปในที่ๆมันเคยอยู่

จากผู้ควบคุมตัวประกันคนปัจจุบัน........ทราบ/เปลี่ยน/เลิกกัน

ปล.ทางกลุ่มกองโจรจะโทรนัดสถานที่อีกทีงานนี้ห้ามพาคนอื่นมาด้วยเด็ดขาดวันและเวลาจะประชุนกันอีกทีแล้วจะแจ้งให้ทราบบบบบบบบ

20. ประกาศ ตอนนี้กระผมมีปัญหา ก่ารัตน์ นิดหน่อยหรือเยอะก็ม่ายรู้ อาจจะกลับมาโสดอีกทีก็ได้ แล้วจะโทรหานะพี่ปุ้ย งานนี้มีเมา ขี้เมากำลังจะกลับมา มิดติ้งนี้ถ้ามาคนเดียว ชัวร์ โสดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด แน่ๆ เมาเต็มที่ เวฟ 150 แว่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :mad: จะโสดอีกแล้วเหรอเพื่อนตุ่ย...สงสัยจะเป็นเพราะ กลัวที่ไหน ล่ะมั้งถึงโสด...อิอิอิ :p :p

22. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    "กลัวที่ไหน" .... ก็อย่าไปกลัวดิ

23. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ช่าย...ปิ๊กว่าไอ้ประโยคนี้นี่แหล่ะ ถึงทำให้ไม่มีใครคิดจิงจังด้วย

คนเราอ่ะนะถ้าอยากมีแฟน แล้วพอได้คนที่ดีมาเป็นแฟน แต่ก็ไม่เคยคิดที่จะรักษาเค้าไว้
    กรูอยากกินเหล้ากรูก็กิน กรูก็อยากไปไหนกรูก็ไป ไม่เคยคิดถึงใจคนอื่น
    ไม่งั๊นก็ไปคบกับผู้หญิงเที่ยวกลางคืนซะสิ ชวนกันกินชวนกันเที่ยว แม่งไม่ต้องทำงาน วันๆรอแต่ออกเที่ยวกลางคืน
    ไม่มีผู้หญิงที่ดีคนไหนเค้าคงทนได้นานหรอก หรือว่าทนได้เค้าคงอึดอัด พอถึงสักวันมันก็ต้อง "จบ"
    แล้วอย่างนี้อยากมีแฟนไปทำไมวะ ก็อยู่เป็นโสดดิ อยากไปไหนก็ไป อยากทำไรก็ทำ

ปิ๊กไม่ได้อยากด่าหรืออยากบ่นนะ แต่ปิ๊กหวังดีกับทุกคน แม้กระทั่งตัวเอง
    ไม่มีใครสามารถกำหนดให้คุณเป็นอย่างโน้นอย่างนี้ได้ หรือว่าทำอย่างโน้นอย่างนี้ได้หรอก อยู่ที่ตัวคุณเองทั้งนั้น
    (แว่นแกระวังจะเสียคนที่เค้าหวังดีกับแกไปนะ...กรูหวังดี)

24. ray-j

450
    0
    0
    หุหุหุ....ผมไม่รู้เรื่องด้วยนะครับ........ตอนนี้ไม่ได้ไปไหนเลย.....
    .......รักครอบครัวครับ.............

25. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :p สาธุ สาธุ...ดีคะพี่ปุ้ย หนับหนุน..เป็นตัวอย่างให้กะน้องๆดีมั่กมาก
    ...แต่อย่าให้ได้รู้มากกว่านี้นะ ไม่งั้นล่ะก้อ จะผู้หย่ายหรือเด็กเด้วได้เจอกานแน่ :p :mad: :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2008
  26. pizza_rt

76
    0
    0
    เห็นด้วยสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :sad::sad::sad::sad:

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานนี้สงสัยสมาคมแม่บ้าน RT club เอาจริงนะครับ .... เตือนไว้ก่อน แต่ผมไม่กลัว เพราะผมก็รักครอบครัวเหมือนพี่ปุ้ยคร้าบ 555+++

28. audy!

1,075
    2
    0
    ผมก็รักครอบครัวเหมือนกันครับ อิอิ:D:D:)

29. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    กลัวที่ไหน........งานยังเลิกทำแล้วเลย.........อย่าไปกลัวถ้าเราไม่ได้ทำผิด.........ชีวิตเราเราเป็นผู้กำหนด........แต่ถ้ามีคนช่วยกำหนดมันก็ดีเหมือนกัน.......อิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้