MeeTinG เดือนมีนาคม @ คลอง 5

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiTh_omac, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งั้นลากรถผมไปสนามก่อนเลยได้ปะ บ้านใกล้ๆกัน ช่วยกันประหยัดน้ำมัน อิอิ:D:D

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ไม่มีรุ่น 21 วิแล้วนะครับ :eek::eek:

แต่ 2 รุ่นที่จัดนี่รถเดิมๆวิ่งได้สบายนะครับ

19 วินี่วิ่งได้อยู่แล้ว ส่วน open ก็ต่อเวลาให้

ออกตัวดีดี มีลุ้นแน่นอนจ้า :D:D

3. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ขอไปดูด้วยได้ไหมมม ครับบบ อยากดูรถไอ้บุค ตัวแรง อิอิ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ของคุณไม่แรงเลยเนอะ คุณกิบ:p

งานนี้ขอไปแก้มือหน่อย เครื่องเดิม ออโต้ ไม่เคยกลัวคราบบบ:D

5. K|nSsZ

216
    6
    0
    ตอนกิปขับ civic เคื่องก็เคื่องเดียวกันทำไมรถไอ้บุคมันแรงกว่า ฝังใจๆๆ :D

6. รุ่นโอเพ่น เสนอให้วิ่ง 3 รอบ เอาเวลา ET ที่ดีที่สุด
    จะได้คุ้มค่าสมัครหน่อย อิๆ

ส่วนแบรกเก็ต ก้อให้ชิงไฟปกติ

7. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ให้ลงแบรกเก็ตด้วยก็ได้นะ . . . เอาอะป่าว:D:D

8. ZaKuRaHaRu

ZaKuRaHaRu New Member Member

8
    0
    0
    ไปร่วมหนุกๆด้วยดีก่า....แต่ไม่ลงหนามน่ะ

9. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    แข่งรอบที่แล้วเกียร์พังไปลูกหนึ่ง ไปดูเล่นๆดีกว่า

10. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    5555

ไปคับงานมันๆๆแบบนี้ ไม่พลาด:) แล้วเจอกันคับ
    อยากประกบรถ บุคคับ ได้ข่าวว่าแรงๆๆๆมากกก 5555

11. K|nSsZ

216
    6
    0
    19 วิอ่อพี่สิทๆ เจ๋งเลยๆ :D :D ไปวิ่งกะไอ้แบง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เจอกันคับ แต่ meet เดือน กุมภา จะไปไหนกัน เอย

13. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ไอคุณน้องบุคคะ คราวนี้จะรอดไหมเนี้ย โจทย์บานเลย

มีแต่คนอยากลองของกะคุณน้องบุคมากมายเหลือเกิน ฮาๆๆ:D

14. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    คลอดแย้วคับรถเสร็จแล้วคับขอไปด้วยคับผมมีการรวมกันก่อนปะคับไปไม่เป็นคับ555

15. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    16เดิมๆสู้ตาย.....ครัชอย่าไหม้อีกน่ะลูกพ่อ หุหุ

16. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รอบนี้คงต้องยอมแต่ละคันซุ่มกันเยอะมาก ๆ

17. SiTh_omac

795
    11
    0
    เรื่องเพิ่มเติมนะครับทุกคน

ขอให้ทุกคนที่จะลงวิ่งช่วยตอบกระทู้อีกทีและ

ระบุให้ด้วยนะครับว่าจะลงรุ่นไหนหรือทั้ง2รุ่น (ฝากๆกันโพส์ก็ได้เน้อ)

เพราะอยากเช็ครายชื่อ+ยอดให้พี่เก่ง เนื่องด้วยวันนั้นมีรถลงแข่งค่อนข้างมากครับผม​

18. SiTh_omac

795
    11
    0
    ผมเอาก่อนเลยนะ
    ลงทั้ง 2 รุ่นเน้อ

19. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    2 ด้วยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2008
  20. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    2รุ่นครับ ปล.สอลรุ่น สามร้อยได้ป่าวอ่ะ อิอิ

21. ลง 2 รุ่นเหมือนกันครับ

22. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ผมลง 2 รุ่นนะคับ สิท :)

23. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    2 รุ่น ด้วย คร้าบบบ ท่าน สิท เอา รถ ให้ กระจุย ปายยยย เลยยยย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

24. ECU 24

510
    7
    0
    ขอลงด้วยคับ2รุ่นโต้งคับผม

25. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ไม่ชัวร์แต่ถ้าหยุดงานได้จะไปนะคร้าบ ปล.ปรกติผมหยุดแค่วันอังคารกะวันพุทธอ่า
    ธรรมชาติของคนทำงานในห้าง T_T

26. ECU 24

510
    7
    0
    ไม่มีรวมจริงหรอคับไปไม่เป็นจริงๆคับ

27. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

น้องวาลง 2 รุ่นเช่นเดียวกันคะ

ใครจะไปพร้อมวา(ขึ้น Motorway ตรงแฟชั่นไอส์แลนด์) โทรมาหาวาละกัน

ถ้าไปไม่ถูกจะได้บอกเส้นทางให้ก่อน เพราะถึงวันงานวารับสายเยอะมากคะ

เพื่อนๆที่ลงแข่ง อย่าลืม!! นำหมวกกันน็อคมาด้วยนะคะ

28. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ขอ2คับ

29. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    ผม 2 รุ่นครับ

30. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    เจ้าพ่อรุ่นแบรคเก็คมาแล้ววู้ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้