MeeTinG เดือนมีนาคม @ คลอง 5

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiTh_omac, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่รู้จะเขียนอะไร รู้แต่ว่าอยากให้ถึงเร็วๆ:D

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
  3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  4. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    เสาร์หน้าแล้วนะท่านทั้งหลาย :D:D:D
    พร้อมยังๆ . . . . ได้ข่าวหมกเม็ดกันใหญ่นะ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุหุ

6. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เตือนกันอีกหน อย่าลืมหมวกกันน็อคกันนะคะทุกท่าน !!

7. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ไปด้วยนะครับ ลงรุ่น 19 วิรุ่นเดียวได้ป่าว อ้อ ส่วนหมวกกันน้อคไม่มีนะครับ ไปเช่าที่สนามน่าจะได้เนอะ

8. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ไม่อนุญาติครับป๋า

ระดับป๋าตั้มต้องลง open ด้วยครับ :D:D:D

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เจอกัน คับ พี่น้อง Si แต่รถผม เน่า แล้วดิ ท่าน สิท เซ็งเป็ดปายยย เลยยย:D :D :D

10. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    รถเป็นอะไรอ่ะ แร้วพวงให้เอาไปให้เรยอ่ะป่าวจ๊ะ เธอ

11. Mu_Coupe

623
    4
    0

ก็ขับมันไปทั้งยังงั้นแหล่ะ :D:D

12. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    สาธุ ไปทันเถอะ
    ว่าแต่ หมวกกันน๊อตใบเท่าไหร่หว่า
    จะไปซื้อมาเก็บไว้ ไม่มีใส่ยืมชาวบ้ านทุกที
    ปล.ขอบคุณพี่วาที่เตือนครับ

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มิ้งจ้า สปริงมายังน้อง

14. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    มิ้งรถมึงดองสาสส ซุ่มนานนน ชวนไปไหนไม่ไป หมกเม็ด บอกรถพัง ตลอดด อิอิ

15. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ไปชมด้วยนะครับ

16. bookSI

1,237
    51
    0
    รถไม่ค่อยพร้อมอ่า ^^

17. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ปายด้วยน๊า

18. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    งี้ไม่แรงมีอู่เป็นบ้ าน เซงจิงๆ
    ไม่เหมือน 7 จอดบ้ านวิ่งหล่อทุกวัน ฮาฮา
    ปล.รถบุคไม่พร้อมได้ไงว่ะ ยางก็ใหม่

19. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ซุ่มกันทั้งนั้นนนน:mad: ออกจากอู่มาแข่งกันให้ทันนะจ้ะ:D

20. เครื่องยังอยู่นอกรถอยู่เลย อิๆ

21. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    เครื่องอยู่นอกรถแหระน่ากลัว คันนี้ ทีเด็ดแน่นอน

22. bookSI

1,237
    51
    0
    สเต็บเดิม ไม่ได้ทำเพิ่มเลยอ่า -*-

23. tamako

3,038
    88
    0
    ของเราทำช่วงล่างอ่ะ เครื่องยังไม่ได้ทำเรย อิอิ แร้วมันจะเร็วขึ้นมั๊ยว่ะกุ แข่งแดรก เจือกทำช่วงล่าง อิอิ

24. Milchan11

799
    6
    0
    -

เอางั้นเลย นะ ท่าน ลาก กันชนหน้า กะ กันชนหลังไปเลยย ช่าย ปะ เวงกำ จะไป รอดไหม เนี้ย แบบห้อยๆ :confused: :confused:

25. Milchan11

799
    6
    0
    แล้วหมวกกันนอก นี้ หาซื้อได้ที่ไหน มั่งอะ ขอราคา ด้วย คร้าบบ เพื่อไปหาซื้อ จะ ทันไหมเนี้ย เสา นี้ แว้วว ด้วย อ่ะ

26. bookSI

1,237
    51
    0
    ผมไปทางบางนาจะนัดเจอกันที่วงแหวนใครมาทางนี้โทรหาผมด้วยนะ

27. GunTumP

352
    6
    0
    โห เฮียสิทธิ มาเรียกป๋าแบบนี้ อายเลยนะเนี่ย ส่วนรุ่น Open นี่น่าจะลำบากนะเฮีย Single CAM นี่น่าจะสู้ Twin CAM ลำบากอยู่นา ให้พวกตัวจี้ดๆแข่งกันดีก่า ผมรอชมอย่างเดียว อิ อิ :D

28. GunTumP

352
    6
    0
    บุคไป มีทติ้งชัวร์ใช่ป่ะ จะได้เอาของขัวญปีใหม่ที่จับฉลากไปให้อ่ะ เลยมา 3 เดือนละ :eek:

29. Mu_Coupe

623
    4
    0

หมวกกันน๊อคมอไซด์ แบบครึ่งใบก็น่าจะใช้ได้นะ......มีจำหน่ายตามร้านอะไหล่มอไซด์ทั่วราชอานาจักร :D

ถ้าเอาแบบตรงรุ่น สงสัยจะราคาแรงน่าดู และก็ไม่รุว่าหาได้ที่ไหน :p

30. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลงทั้ง 2 รุ่นเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้