ช่วยเเนะนำคลัทช์ที่พวกพี่ๆใช้กัน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tong_veggie, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tong_veggie

tong_veggie New Member Member

4
    0
    0
    ช่วยเเนะนำคลัทช์ที่พวกพี่ๆใช้กัน
    ผมอยากรู้ว่าใช้ขนาดไหน รุ่นไหน เเบบไหน อย่างไรครับ
    เพราะตอนนี้ผมกำลังจะหาไอ้เเผ่นทองเเดงอะไรๆที่เค้าว่าๆกันง่ะ
    จะมาใส่อีซู(เเต่ใช้ครัทช์เดิมนะครับ)จะเอาให้อยู่เเต่ไม่มีความรู้ครับ
    ช่วยเเนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณมากครับ:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เปลี่ยนเป็น แผ่น ทอง แดง ก็โอเคเระ ราคาประ มาณ 2.500 แต่เวลาออกตัวมันจะสั่นๆนะจ๊ะ

3. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    จัดให้ได้คับ โทรมาคุยกันดีก่า คุยกันได้ยาวๆ แต่ก่อนผมขายอยู่ในเว็บนี่แหละ เจ้าแรกๆเลย
    ตอนนี้ไม่ได้ขายแล้วแต่ยังสั่งของได้อยู่นะคับ สนใจโทรมาแล้วกัน 089-485-7677

4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    โทรมาคุยกันครับ อิอิ

5. m-power

m-power New Member Member

21
    0
    0
    ORC

6. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    อย่าลืม ใช้หวีดีๆด้วยนะคับ

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ตามนั้นเลยครับ .........หวีดีๆ+ แผ่นทองแดงทั้ง2หน้า
    ประมาณเนี้ยก็ดีแล้ว

8. NEW TFR

NEW TFR New Member Member

66
    0
    0
    หวีเดิม2ชั้นผ้าทองแดง

9. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    PM มาคุยกันก้อได้ครับ ขอบคุณครับ

10. NONG DRAGONEYE

NONG DRAGONEYE New Member Member

21
    0
    0
    os ซิครับ อยู่ปึก แถมเสียงเพราะอีกต่างหาก

11. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  12. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ไม่มีความรู้ ใช้อย่างเดียว..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้