ใครอยู่แถวดอนเมืองบ้าง

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ศราวุธ แสงสว่าง, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. banhan

banhan New Member Member

22
    0
    0
    หายไปซะนานเลยเรา มารายงานตัวแล้วครับ ชาวดอนเมือง จะได้ไม่เงียบเหงา ตอนนี้กำลังหากล้องมาถ่ายรูปครับ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเลย up ๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2008
  2. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    ฮ่า ฮ่า ในที่สุด ชาว EG ดอนเมืองเราก็ไม่เงียบเหงาแล้ว จะได้มีหลายๆๆหน้าแบบที่อื่นเค้ามั่ง
    มีไรก้มาคุยแลกเปลี่ยนกัน
    เด๋วผมถ่ายรูปรถผมใหม่ก่อน.ครับ
    ปล.ยินดีที่ได้คุย ก่ะ นายต้อม และนายป๊อป หวังว่าอีกไม่นานเราจะได้ขับรถมาเจอกันมั่งนะ อิอิ

3. แน่นอนครับ พี่
    โน้ต อีจีดอนเมืองจงเจริญ สู้ๆ

4. popvoi

popvoi New Member Member

5
    0
    0
    แน่นอนครับ วันนี้ผมก็ต้องไปสี่มุมเมืองอีกแล้ว พาแม่ไปซื้อผมไม้ตอนตี 2 ครับ

แล้วหวังว่าจะได้เจอกันนะครับ :) แล้วไว้คราวหน้าจะถ่ายรูปมาโพสต์ใหม่จะได้ แหล่ม ๆ ไงคร๊าบ

5. mon ta

mon ta New Member Member

2
    0
    0
    ผมชื่อม่อนครับอยู่บางบัวEGดอนเมืองสู้ๆ

6. อีจีคลับ ดอนเมือง สู้ๆครับ

7. เด็กดอน

เด็กดอน New Member Member

14
    0
    0
    ไปไหนไปด้วยครับ อยู่ในเคหะครับ รูปเดี๋ยวเอามาลงให้ครับ

8. เด็กดอน

14
    0
    0
    ไม่ทราบว่า EG ดอนเมืองที่อยู่rz-racingzone.comนี่คลับเดียวกันป่าวครับผมว่าในนั้นก็มีอยู่หลายคนเหมือนกันนะครับ:D:D

9. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
  10. อยู่เคหะดอนปะครับ ผมอยู่หลังเคหะดอนครับ โกสุม 36 ครับ

11. Classicalism

Classicalism New Member Member

19
    0
    0
    ผมอยู่หัวลำโพงคับ

มาแจม 555+

12. wiwatchai

wiwatchai New Member Member

3
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ ใช้ ซีวิค EH 9 ครับ อย่ใน ม.ปิ่นเจริญ 3 ครับ

13. เด็กดอน

14
    0
    0
    ผมเลยโกสุมมาหน่อย เคหะทุ่งสองห้องครับ:cool:

14. โบ้อยากแจมไม่ต้องขับรถมานะน้ำมันแพงนั่งรถไฟมาได้นะ ลงสถานีดอนเมืองเลยเดียวไปรับ อิอิ

15. รถพี่สีขาวไช้ปะครับ สติ้กเก้อ มูเก้นนะ เจอกันทักได้ครับ

16. เด็กดอน

14
    0
    0
    รถผมสีเทาครับ ถ้าเจอแล้วทักด้วยนะครับ

17. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    เรียนโทอยู่ ม.เกษตร นี่เรียกดอนเมืองด้วยป่ะครับ
    ชื่อ โน้ต ครับ รถสีน้ำเงินม่วง สีเดิมๆ ปี92 อ่ะครับ
    ล้อ Work CR KAI สีขาวครับ เจอกันทักกันได้ครับ
    ไม่ก็ Accord ไฟก้อนเดียว 1ฬ2286 ครับ สองคันครับ
    เจอกันทักกันได้ครับ

18. Classicalism

Classicalism New Member Member

19
    0
    0
    *0* ผมก็จบตรี เกษตรนะพี่

ว่าจะต่อโทอยู่

19. cannabis

62
    0
    6
    อุ้ย ชื่อโน้ต เหมือนผมเลย อิอิ
    ช่วงนี้งานเยอะมาก เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุย แต่แอบอ่านอยู่ทุกวันนะ 555+

20. สบายดีปล่าว พี่โน้ต ว่าแล้วไม่ค่อยได้คุยกันเลย ว่างๆเจอกันหน่อยนะครับ อีจี ดอนเมือง สู้ๆครับ

21. ได้ครับ ชื่อต้อม อีจีสีขาวครับ เจอทักได้ครับผมวิ่งแถวนั้นบ่อยครับ

22. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    เจอกันก็ทักกันมั่งนะครับ

23. เด็กดอน

14
    0
    0
    ได้ครับถ้าเจอจะทักทุกคันเลยครับ

24. cannabis

62
    0
    6
    สบายดีครับ ต้อม แต่ว่าช่วงนี้งาน ที่บริษัทงานยุ่งหน่อยอ่ะเลยไม่ค่อยได้คุยกานเลย :D :D

25. ta tui..!

ta tui..! New Member Member

22
    0
    0
    ผ่านดอนเมืองทุกวันครับแต่ไม่ได้แวะ อิอิ

26. พี่ตุ้ยว่างๆแวะดอนเมืองบ้างก็ได้นะพี่ มากินหมูกระทะกันอิอิ

27. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    ใครเปนเจ้ามือยกมือเลย ไปด้วย

28. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
  29. cannabis

62
    0
    6
    ผมโน้ต
    อยู่แถวดอนเมือง แต่ทำงานอยู่ ซ.วัดบัวขวัญ เยื้องๆ อนุบาลผึ้งน้อย อ่ะจ๊ะ

30. ta tui..!

ta tui..! New Member Member

22
    0
    0
    อยากกินตังเอ้หว่ะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้