ใครอยู่แถวดอนเมืองบ้าง

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ศราวุธ แสงสว่าง, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    :eek::eek::eek: อุอุ เปิดประเด็น น่าคุย อีกแล้วครับ ^^

2. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    ....

ฝากรูปให้โน๊ดนิดนึงงับ

3. ta tui..!

ta tui..! New Member Member

22
    0
    0
    ว่าแต่เมื่อไหร่จะได้กินตังเอ้นิ:D

4. เด็กดอน

เด็กดอน New Member Member

14
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ว่างๆก็พาไปรับสาวที่ ม.รังสิตบ้างนะครับ:D:D:D:D:D

5. เด็กดอน

14
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ;););)

6. เด็กดอน

14
    0
    0
    สวยจัง อยากได้มั่งอ่า:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

7. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    เบาะสวยจังครับ เอ้ ขายราคาเท่าไหร่นี่

8. cannabis

62
    0
    6
    ยังไงก็ผ่านบ้านผมอยู่แล้ว อย่าลืมชวนผมไปรับสาวๆๆ ด้วยคนหล่ะ :D:D

9. ta tui..!

22
    0
    0
    แก๊งค์อนเมืองนี่ไม่หลับไม่นอนนะดึกๆยังไปวิ่งอยู่แถวสายไหมอยู่เลย:D

10. cannabis

62
    0
    6
    ดึกๆๆ ก็ไว้วิ่งไปกวนพี่ตุ้ยแหละครับ

11. hi_ae

158
    0
    0
    เออ ๆ ไว้วิ่งดึกบ้างได้แล้วกัน

12. cannabis

62
    0
    6
    สงสัยกว่าจะออกมาวิ่งได้ ไม่ต้องทำเรื่องขอ มติที่ประชุมก่อนล่ะมั้ง

13. อืมเสียดายมากๆเมื่อคืน ผบ ง่วงไม่งั้นได้แซดแถวสายไหมด้วยแล้วครับ อิอิ เสียดายจัง

14. ta tui..!

22
    0
    0
    ว่าแต่เบาะโน๊ตอะ....หล่อมากๆอยากได้จัง:D

15. hi_ae

158
    0
    0
    เหดียวจะหันมาเปนพ่อค้าเบาะละ 55+

ผ่อน ซ่อม **มันเป็นหน้าที่

16. ninetyfive

ninetyfive New Member Member

4
    0
    0
    เด็กดอนเหมือนกัน หวัดดีทุกคน ลองรวมกันดูดิว่ามีเพื่อนๆอยู่ดอนเมืองซักกี่คัน ผมลองคิดดูว่าน่าจะไม่ต่ำกว่า 20 คันเห็นด้วยมั้ยครับ พี่น้องคับ

17. ta tui..!

22
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผมไม่ใช่เด็กดอนเมืองแต่ผ่านทุกวันคงร่วมด้วยได้นะ:D

18. perartist

perartist New Member Member

22
    0
    0
    ผมอยู่รังสิต แถวลำลูกกา ครับ

eg สีดำ แม็กขาว mf8 ครับผม

19. ninetyfive

4
    0
    0
    เพื่อนกันทั้งนั้นแระครับ จะอยู่ดอนเมืองหรือว่า ผ่านดอนเมืองเพื่อไปส่งแฟนเรียนแต่เราก็ชอบซิ่งเหมือนกาน

20. ninetyfive

4
    0
    0
    คันสีเทาช่ายมะครับผมอยู่ ซ.4 อ่ะเห็นขับผ่านอยู่น่าจะช่ายนะ EH9 มีซันรูฟมาให้ด้วยดีจัง ผมก็ใช้ EH 9 แต่ไม่แถมซันรูฟมาให้อ่ะ

21. cannabis

62
    0
    6
    เซ็งครับพี่น้อง เมื่อวันเสาร์โดน จับข้อหาฝากระโปรงดำ โดนไป 100

22. cannabis

62
    0
    6
    วันอาทิตย์ ตอนเช้าไปทำบุญ กลับมาขับรถเข้าบ้านปฟนที่ กม.27 ซ.ทอส9
    ขับอยู่ในซอยหมาเจือกวิ่งออกมาตัดหน้าซะงั้น ชนหมาคร้าบพี่น้องคร้าบ
    แมร่งเอ้ย เซง กรอบสปอตไลท์ ข้างคนนั่งแตก แถมไฟสปอตไลท์ ไม่ติดอีก
    กำ แฟนด่าอีก ชนหมา แมร่งห่วงหมามากก่ารถกุ แค้นหมาตัวนัน สาดดดดด

23. อืม เอาเถอะน่าคิดสะว่าฟาดเคราะห์ครับพี่โน้ต

24. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    ไม่ช่ายม.รังสิต

ม.กุงเทพวิทยาเขตรังสิต

- -*

ใครเจอเขียวๆก็บีบแตรทักได้นะคับ

บีบเป็นจัะหวะ 3 ช่าเรย จะได้รุว่าแกงค์เดียวกัน 555+

25. cannabis

62
    0
    6
    ;) ;) จะไปมหาลัยไหนก็ได้ ผมไปด้วยได้ทั้งนั้น อย่าลืมชวนล่ัะ :D :D

26. ta tui..!

22
    0
    0
    อย่าลืมชวนป๋าไปด้วยนะป๋าช้อบชอบ:D

27. hi_ae

158
    0
    0
    ไปด้วยโคนนนนนนนนนนนนน

28. cannabis

62
    0
    6
    แหม !!! จะไปได้เหรอคร้าบบบบ พี่น้องคร้าบ

29. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    - -*

อารายกานเนี้ย

:cool:ไปด้วยนะครับพี่น้อง ไป๋หย่าลื๋มบอกกันเน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้