ใครอยู่แถวดอนเมืองบ้าง

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ศราวุธ แสงสว่าง, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    แหม ไม่มีใครสนสาวๆ ม.เกษตร เหรอครับ
    น่ารักๆเยอะนะ โดยเฉพาะน้องแพนเค้ก

2. อัพเดวตกครับพี่น้อง

3. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    ดันไปอีกแรง

4. NoToH

179
    3
    0
    มาเรามาช่วยดัน

5. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    วิ่งหลายรอบไม่เคยเจอครายเรย

6. NoToH

179
    3
    0
    วิ่งผ่านม.เกษตร แวะมาหาพี่ได้นะครับ น้องเก่ง
    เผื่อจะได้ซื้อลิ้นหน้าด้วย อิอิอิ
    แล้วเพลทลิ้นหน้ามีขายด้วยป่ะครับ

7. cannabis

62
    0
    6
    เอ้าพรุ่งนี้ แดงเดือด ขอเสียงเด็กหงส์ หน่อยจ้า
    หรือถ้าใครเป็นแฟนผีก็ว่ามา แต่นัดนี้ หงส์ จิก ผีเน่ากลับไปอยู่ในโลงผุ แน่ๆๆ 555+

8. ถูกต้องครับผีเน้าซะจริงๆขอบใจเวสบราว มากๆเลยครับพี่น้อง

9. cannabis

62
    0
    6
    ผี จ้อนไปครับ เจอเด็ด หงส์
    เอ้าใครเด็กผี อยากแก้ตัว ก็ว่ามาจ้า

10. เด็กดอน

เด็กดอน New Member Member

14
    0
    0
    หงส์แดงแรงฤทธิ์

11. x_chinjung

x_chinjung New Member Member

8
    0
    0
    อยู่ฐานทัพอากาศดอนเมืองคับ สีขาวกระโปรงหน้าสีดำคับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
    เอ๊กซ์คับ

12. oakley2455

oakley2455 Guest

0
    0
    0
    อยู่ธนินทรคร๊าฟฟ eg แดง

ผมeg แดงคร๊าฟฟฟฟฟ

13. @ball

@ball New Member Member

29
    0
    0
    ผมชื่อบอลนะครับ ดอนเมือง แถวศิริสุขครับ ^ ^ ตอนนี้รถโดนน้ำท่วมอย่ครับ น้ำลดเมื่อไรจัดหนักแน่ๆครับ แล้วเจอกันนะครับ :teeth:

14. pennit

pennit New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ ผมก็อยู่แถวดอนเมืองเหมือนกันครับ

15. @ball

@ball New Member Member

29
    0
    0
    คนดอนเมือง เรามาจัดกันหน่อยครับไหม ^ ^

16. bankgamo16bp

bankgamo16bp New Member Member

2
    0
    0
    ผมขอฝากกลุ่มเล็กๆรถซิ่ง กลุ่มเล็กๆซะกลุ่มนะครับ ต้องการมิตรภาพ ความจริงใจ ความรู้ประสบการณ์ต่างๆ หัวอกซิ่งเดียวกัน

ผมขอฝากกลุ่มเล็กๆรถซิ่ง กลุ่มเล็กๆซะกลุ่มนะครับ ต้องการมิตรภาพ ความจริงใจ ความรู้ประสบการณ์ต่างๆ ช่วยเหลือกันและกันในยามเพื่อนเกิดปัญหา อยู่กันอย่างพี่ อย่างน้องคบ " แอด LINE มาได้ครับถ้าสนใจ ที่ไอดีLine : Romeo_bp ไม่จำกัดยี่ห้อ รุ่น รถ อายุ เพศ จะรถบ้าน รถเดิม รถซิ่งได้ทุกแนว แค่ขอให้มีความรักในรถซิ่งที่ตน เองขับก็พอครับ ^^

แอด ID LINE : Romeo_bp ยินดีต้อนรับทุกคนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้