* นอกรอบคับ *(รูปมาแล้วนะคับหน้า 2 )

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 5 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....รายงานคับ....

....ลงไป5 ..... ตาย2......บาดเจ็บ1........เฮ้อ....กุ้ม....

2. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    เหอะ ๆ สู้ต่อไปครับพี่น้อง

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สู้ๆครับพี่...........เปงกะลังใจให้พี่ๆที่รถเจ็บป่วยทั้งหมดอ่าครับ

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ........- -*........เล่นซะตกใจเลยคับ
    รถช่ายมะคับ 555+

5. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    หายไว ๆ นะครับ สู้ต่อไปครับ :D

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไม่ได้ไปงานเสร็จเกือบเที่ยงคืน

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แล้ว ครายย ตายยย อะ

8. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    โห๊ะๆ พูดรายกาน ม่ายรู้เรื่อง

พี่โอมห้ายมา ป่วน นู๋ก้อป่วน

วันนี้ วันเกิด น้องนะคร่ะ ฝากบอก ไว้ง้านอะ ฮ่า.....

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แฮปปี้เบริด์เดย์...ย้อนหลังแระกานนะคับ...ขอให้มีฟามสุขมากๆนะ..อีฟ

10. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    เอารูปมาดูกันด้วยนะครับ คุณโบว์

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

ฮั้น แน่.............พี่โบว์ ..............อิอิ

12. God level

1,028
    14
    38
    รูปมาแล้วคับ..อาจจะไม่ค่อยชัดนะคับไม่รู้กล้องเป็นอาราย...

...ชุดแรก...

1...ตั้มมาถึงก่อนพร้อมกับ505คู่ใจ....ที่ปายเข้าคอสลดน้ำหนักมาแล้ว....
    2...ผมเอง...
    3...เพื่อนสมาชิกเก่าคับ...ผมและตั้ม..จำชื่อไม่ได้แล้ว...แต่เปลี่ยนไปขับ...E36 เจโบแระ...

13. God level

1,028
    14
    38
    ต่อๆคับ...+

1-2..จอด..กันอยู่2คัน..อย่างเหงาเลยอ่ะ..(อาจารย์ตั้ม..ดันมาตั้งแต่4โมง..555+..มาดริ๊ฟเล่น...)...

3...เริ่มมากันแล้ว...มาปุ๊บ..ก้อลงกันเลยนะ...ห้าวจิงๆ...(ผมไม่ได้หมายถึงน้าตึ๋งนะคับ)...

4-5..รอเบริน์ยางกันสนั่น....(มอไซด์อ่ะนะ..55+)

14. God level

1,028
    14
    38
    ต่อๆ...

..1-2....หน้าตาน้าตึ๋ง...และอาจารย์ตั้ม..กำลังประชันกัน....ยังยิ้มระรื่นกันดีอยู่.....

..3-4...เข้าไปเบิรน์ในอุโมง...ป๋ารันเป็นทีมเซอร์วิสคับงานนี้....

...5......เข้าเส้น..ชิงไฟกันแระ...

15. God level

1,028
    14
    38
    ต่อๆๆ...

1-5...คู่นี้เขามันส์กันจิงๆ....เล่นกันไม่ยอมพักด้วยนะ...ดันบูสต์สู้กันใหญ่เลย...555+

...เวลามองไม่ค่อยเห็นนะ...แต่ก้อ15นิดๆ..ทั้งคู่...

16. God level

1,028
    14
    38
    ต่อๆ...

..1-5...พระเอกของเรามากันอีกคู่แล้วคับ....เก่งแระก้อป้อง....(ส่วนป้องนี่เวลาดีที่สุดของวันนั้นเลยคับ..ต้องขอโทดป้องด้วยนะคับที่ไม่ได้ถ่ายป้องตอนวิ่งเอาไว้เลย...กำลังเครียด...ไว้คราวหน้านะคับ...อิอิ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กุมภาพันธ์ 2008
  17. pong505

106
    1
    0
    โว๊ววววววววว รูปแฟนผมในรถน่ากลัวฉิบ ยังไงขอขอบคุณพี่เก่งมากๆๆนะครับ สำหรับสติ๊กเกอร์กับป้ายทะเบียน (จะให้ตังก้อไม่เอาซะงั้น) คราวหน้าไปวิ่งด้วยกันใหม่ ขอลองเปลี่ยนเวสเกตก่อน สงสัยมันจะตัวเล็กไป บูสต์มันเลยไหล ส่วนเวลานี่ ผมว่ารถคนอื่นถ้าไม่มีปัญหา น่าจะวิ่งดีกว่าผมหมดแหละคร้าบ

18. God level

1,028
    14
    38
    มาต่อกันอีกที...ม่ะกี้ไปตรวจงานมา...

...1...ป๋ารันกำลังช่วยจูนรถผมอยู่คับ...(ซึ่งเวลาบัดซบมาก....เอาไว้ขับไปกินเหล้าเหมือนเดิมดีกว่า...555+)
    ...2..รถพี่โต๊ดคับ...อุตส่าห์มาช่วยให้กำลังใจ...
    ...3-4..มอไซด์..ที่วิ่งกันระดับ 11.xx...(ใจถึงโคตๆ)...
    ...5...ที่มาของเวลา..14.5 วิ..คับ..อิอิ..

19. God level

1,028
    14
    38
    ...มาสรุปบรรยากาศในวันนั้นกันนะคับ....

...สมาชิกที่มากันในวันนั้น...ก้อมีหลายท่านคับ...

1..อาจารย์ตั้ม
    2..ผมเอง
    3..น้าตึ๋งและต่อ...
    4..ป๋ารัน..
    5..น้องพีท
    6..พี่โต๊ด..
    7..เก่ง..และน้องเบิรด์..
    8..ป้องและแฟน..
    9..น้าหนึ่ง..
    10..พี่แปะ..
    11..คิมมาไม่ได้..เพราะ..โคยาจ๊อด...จูนยังไม่เสดรถวิ่งไม่ได้...(ไม่ว่ากันๆ..อิอิ..คราวหน้าเอาใหม่)..
    12..เพ่จ้อย...ติด.............(ไม่ว่ากันๆ...55+)...

...สรุปก้อลงไปวิ่งเล่นกัน...5คันคับ...เวลาที่ได้ก้อประมาณนี้คับ...

..ป้อง..14.5..
    ..ตั้ม...15.0
    ..น้าตึ๋ง...11....เฮ้ยไม่ช่ายแระ...15..นิดๆ...(รถมีปัญหาเนื่องจาก..ลืมใส่กล่อง F-con..มา...555+)...
    ..เก่ง...เคลมไว้ที่ 15.xx.....แต่ยังไม่ทันได้ลงวิ่งเลย....มีไอ้พลังเท้าราหู...ขับซะพังเลย....(ผมขอโทดนะคับเก่ง T_T"...)
    ..แล้วก้อผม...20.xx....เป็นเวลาที่ประทับใจมากคับ...

20. God level

1,028
    14
    38
    ...บทสรุปความมันส์คับ...

...รถน้าตึ๋ง...ชุดลิมิเต็ด..เปอร์โยต์...แตกละเอียด....(เฟืองท้ายก้อไปด้วยอ่ะแหละ)

...รถเก่ง...หวีคลัชหัก....เพราะฝีมือผม....(ยังไม่ได้วิ่งเลยอ่า)...ขอโทดอีกครั้งคับ...

...รถอาจารย์ตั้ม....อารายขาดก้อไม่รู้...

...รถผมปลอดภัยดี...(กลายเป็นรถเซอร์วิสไปซะ...555+)

...รถป้อง..พร้อมสุดๆคับงานนี้....

...สภาพก้อเป็นอย่างที่เห็นคับ.....แต่เพื่อนๆชาวเปอร์โยต์ของเราก้อยังยิ้มแย้ม..เฮฮาเหมือนเดิม...(มาน้ำตาตกเอาก้อวันรุ่งขึ้น..เหอๆๆ)......ลากกันมันเลย...

.....ปล..เห็นลากกันแบบนี้...ลากกันเป็น100นะคับ.....เวลาเบรคทีนี่เสียววูบๆ...5555+..

.....ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกอีกครั้งผม....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กุมภาพันธ์ 2008
  21. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สิงห์ดุ อิอิ ขอบคุณมากครับพี่โบว์ :D

ปล.งานหน้า ไม่พลาดงับ อิอิ :p

22. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  23. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รถจ้าวโบว์มันขาดแอลกอฮอล์เลยวิ่งไม่ออกน๊ะ...555

24. pong505

106
    1
    0
    ไม่เป็นไรคับพี่โบว์ คราวหน้าจะลองไล่เบากว่านี้ดู (ไล่คนลง) จะลองให้ได้เวลาดีกว่านี้ค้าบ อยากได้ซัก 14 ต้น ๆ อ่ะ ขอเครื่องพร้อมกว่านี้หน่อย ปลายเกียร์มันตื้อ ๆ อ่ะ สงสัยน้ำมันหนาไปหน่อย แล้วก้อขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ คร้าบ เพราะตอนผมไปมันก้อช้าแล้ว ยังอุตส่าห์มีรูปไปกะเค้าอีก

25. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ขาดคับยังขาด ขาดผมไปได้ไง
    ล่ะค้าบบบบบบ

26. ohmmemy

1,077
    4
    38
    อยาก ปาย ด้วย จัง อิอิ

27. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โอวววว..........ซี้ดดดดด
    บรรยากาศ สุดๆ เจงๆค้าบ *0*
    ผมว่าล่ะ สีขาวแบบพี่โบว์ มีสองคัน เลยคิดว่าคันที่มีอินเตอร์น่ะ ของพี่โบว์ - -*
    รถพี่โบว์วิ่งอยู่ 20 นิดๆ แล้วถ้ารถผมไปไม่ไปโน้นเลยหรอเนี่ยยยยย - -

28. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    วันนี้นู๋ ว่าง โห๊ะๆๆ

แวะมาป่วนอีกอะ

29. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ............อิอิอิ :cool::cool::cool: (พอดีเติมน้ำมันมาน้อยเลย รอด........) :p:p:p

30. God level

1,028
    14
    38

....โห...น้าก้อ...มีการมาเบิ้ลข้างๆด้วยนะแหมๆ....อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้