สอบถามราคาตูดเป็ด

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ทรงศักดิ์ TUM, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ทรงศักดิ์ TUM

ทรงศักดิ์ TUM New Member Member

28
    1
    0
    ยังใจเย็นๆรอครับ มีถูกกว่านี้มั้ย ตูดอย่างเดียวไม่เกิน 3000 พอได้มั้ยครับ

2. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    ีupppp ผมติดต่อร้านอยู่ กลางเดือนเปิดตู้ คับ

3. ครับมีของแล้วช่วยบอกผมด้วยครับ ขอบคุญครับ

4. ทรงศักดิ์ TUM

ทรงศักดิ์ TUM New Member Member

28
    1
    0
    แจ้งด้วยนะครับ อยากได้เหมือนกัน ขอบคุณล่วงหน้าเลย
    ผมไม่ได้อยู่ในClub เพราะไม่มีเวลาไป ทำงานทุกเสาร์ แต่ก็เข้ามาอ่านทุกวัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2008
  5. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ตอนนี้ราคาของเริ่มแพงข้นเรื่อยๆแล้ว.สงสัยผมต้องรีบเก็บให้ครบแล้วเดี๋ยวจะแพงกว่านี้

6. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    เอาตูดนี้ไปก่อนครับ เป็ดเหมือนกัน ตูดเป็ด China Spec
    ของมันแพงเพราะโดนตัดมาขายครับ เรื่องที่จะหาได้ถูกๆที่เชียงกง เป็นไปได้ยากครับ

7. Slowmotion 02

Slowmotion 02 New Member Member

79
    0
    0
    รอด้วยคนคับถ้ามาแล้วช่วยโทรบอกด้วยคับ
    ที่เบอร์ 0894948290 คราบบบ .... ขอบคุณคับ

8. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ส่วนตัวเป็ดผมขอนะ:D

9. s_oyoyo

s_oyoyo New Member Member

2
    0
    0
    ยังรอ....ของถูกต่อไป

10. offer

offer New Member Member

17
    0
    0
    ถ้ามี ช่วยบอกด้วย 081-4366721

ขอบคุณครับ

11. eg 13

eg 13 New Member Member

37
    1
    0
    ม้นไม่ขำนะ ใช่ซิ ตัวเองได้ตูดเป็ดไปแล้วนิ เล่นมุกได้ พวกพี่ๆ น้องๆ เค้ายังไม่ได้ ไม่มีอารมณ์มาเล่นมุก เฟ้ยยยยยยยยย :cry:

12. Slowmotion 02

Slowmotion 02 New Member Member

79
    0
    0
    รอคับ

13. hi_ae

158
    0
    0
    upp ไปพี่น้อง

14. ไปเอามาอันหนึงครับงานไช้ได้เลยครับเปงของก้อบครับ 1000 บาทไส่แล้วพอดีครับประหยัดตังดีครับอย่าไปรอของแท้ถูกเลยครับผมถามร้านที่ขายที่เชียงกงนะ เขาบอกว่าของขาดตลาดจะมาก็ช่วงปีไหม่โน้นแนะ ไปมาวันนี้เองอาดขึ้นถึงสี่พันบาทเลย เพราะของเริ่มไม่มีนะแต่งมากไปก็ ได้แค่สแตนดาดพี่ญุ่นเขานะพี่น้อง อย่าสุดโต่ง พอเพียงครับ

15. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
    dewwww

ขอเบอร์โทรได้เปล่าครับ

16. ไส่มาแล้วครับ ผมเอามาไห้เพื่อนดูนะครับ ไช้ได้หรือเปล่าครับ อู่ที่ทำสีไม่ค่อยเนียนนะครับ ไม่รู้ว่าทรงมันไกล้เคียงกับของแท้หรือเปล่าครับ ขอคำชี้แนะหน่อยนะครับ

17. เอามาไห้ดูกันครับ ว่าของก้อบมันไกล้เคียงกับของแท้หรือเปล่าครับ ผมว่ามันประมาณ 60%กับของแท้นะ

18. romeoy2k

romeoy2k New Member Member

42
    0
    0
    ตูดเป็ดเป็นยังงัย อ่า...

19. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    อืม ลองเปรียบเทียบดูแล้ว น่าสนนะ กำลังคิดอยู่เหมือนกันครับ
    ว่าจะเอายังไง ของก็อป 1000 ทำสี 800 โช๊คฝาท้าย 800 ก็ 2600
    ชองแท้ 4500 - 5000 ทำสีทั้งฝา 2000 หรือเปล่า (ไม่รู้) โช๊คฝาท้าย 800 ก็ 7300 - 7800
    ยุคน้ำมันแพงๆ น่าคิดครับ มันต่างกันตั้ง 64 % เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :mad:

ลองดูครับ สีขาวของก็อป สีน้ำเงินของแท้

20. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
    ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบบ

21. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ของแท้ไฟเบรคใหญ่กว่าครับ เคยลองเทียบดูแล้ว

22. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    ของไทยมีเหลือกี่อันครับ คงจะต้องเล่นของไทยทุนน้อยครับ

23. เมื่อวานไปเชียงกงมานะครับ ถามราคาตูดเป็ดมา ราคา4500 บาท ห้ามต่อด้วยครับ แต่ตอนนีผมรู้จักร้านที่ขายอะไหล่ ที่มีของราคาเบาๆกำลังจะมาพร้อมตูดเป็ดครับที่ร้านนี้เขาขายโปะไห้ร้านทั่วไปครับ อาจจะมีตูดเป็ดมาเร็วๆนี้ครับ เดียวผมจะไปเหมามาไห้หมดเลยตูดเป็ดเนี้ย ถ้ามาแล้วจะบอกเพื่อนๆครับ

24. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    คุณพี่มีความจำเป็นต้องเปลี่ยนโชคเหรอ เพื่อ???????????/
    มาเลี้ยงเหล้าเลย จะกลับเชียงใหม่แล้ว

25. focals

157
    2
    0

อืม เดิมฝาท้ายมันไม่มีตูดเป็ดนะ ถ้าเราติดตูดเป็ดเข้าไป น้ำหนักมันจะเพิ่มขึ้น และมันมีโช๊คสำหรับฝาท้ายที่มันมีตูดเป็ด คือ โช๊ค 2 จังหวะ อาจช่วยผ่อนแรง เพราะไม่งั้นฝาท้ายมันจะลงเร็วหรือเปล่า ไม่รู้ เพราะยังไม่ได้ใส่ตูด :D

26. hi_ae

158
    0
    0
    หนักๆ ตอนนี้ใช้โช๊คฝาท้ายเดิมงับ

27. focals

157
    2
    0
    คงจาใช่ครับ น้ำหนักมันเพิ่มขึ้น ควรเปลี่ยนโช๊คฝาท้ายครับ ไม่งั้นต้องเอามือประคอง
    อ้าว พี่หาตูดเป็ดได้แล้วหรอ

28. hi_ae

158
    0
    0
    3อันแล้วงับ อิอิ

29. focals

157
    2
    0

3 อันแล้ว ขายต่อให้ผมได้ปะ ยังไม่ได้สักอันเลย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้