ขอถามพี่ๆ หน่อยครับ ขอสอบถามหน่อยครับ ไฟ เกียร์D4 กระพริบ แล้วเกียร์เข้าได้แค่ 2 3...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Komkrit Baszz, 25 มีนาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Komkrit Baszz

Komkrit Baszz Guest

0
    0
    0
    ขอถามพี่ๆ หน่อยครับ ขอสอบถามหน่อยครับ ไฟ เกียร์D4 กระพริบ แล้วเกียร์เข้าได้แค่ 2 3 เข้าเกียร์ถอยกระตุกแรงมาก ก่อนหน้านี้ Speed sensor เสีย แต่เกียร์ก็ยังใช้ได้ปกติเพิ่งมามีอาการวันนี้ครับ ต้องเปลียร์เกียร์ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้