Metting ครั้งที่ 4

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Cheezer, 7 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :D ใช่เลยคร้าบ พี่บัติ :D

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    รอบนี้ถ้าทางรถผมจะเน่าๆๆๆ

3. `Tao

859
    11
    0
    :mad: ไม่เชื่อ ๆ:mad:

4. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    รู้ได้ไงว่าบอร์ดนี้ไม่มี ญ นังอ๊อดไง :D :D :D

5. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ไปด้วยจ้าๆๆๆๆๆๆๆไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    แต่รถป๋มจิ ยังมะเสร็จเลยอ่ะ เซ็ง เจง ๆ ๆ

7. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    เอากันเข้าไป

8. god army

3,198
    77
    0
    เฮ้อๆๆช่วยกลุ้มด้วยว่ะเพื่อน

9. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    ก า ย เ ป ง ช า ย แ ต่ จั ย เ ป็ น ห ญิ ง ห รื อ ป่ า ว จ๊ ะ ตั ว เ อ ง อิ อิ

10. tuche

307
    4
    0
    สงสัย จะมีพวกแอบ กันหลายคนเลยวุ้ย...........

11. jokeza

339
    3
    0
    สรุปที่ไหน แน่คับ ที่เก่ารึเปล่า แจ้งด้วย

12. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ข่าวปล่อยมาว่าแถวเรียบด่วนรามอินทราง่ะท่าน

13. `Tao

859
    11
    0
    :) เมื่อวานตอนค่ำ ๆ คุยสามสายกับพี่เป้ พี่เชษ เห็นบอกพูด ๆ กันว่าจะเป็นที่เก่าไปก่อนน่ะแต่ทีแรกก็จะเอาที่เลียบด่วนหละครับ แต่เนื่องจากเพราะแถวนั้นไม่ค่อยโปร่งครับ ยังไงมาคอนเฟริมอีกทีน่ะครับ พี่เป้ พี่เชษ :)

14. Cheezer

257
    0
    0
    เอ้อ.....เท่าทีได้คุยอ่ะนะ ก็แว่ว ๆ มาว่าจะเป็นที่เดิมอ่ะ ร้านหมูกะทะแฟมิลี่ ถนนเพชรบุรี แต่ด้วยที่เป็นเหตุนี้เพราะว่าแถวด่วนรามอินทรามีตำรวจเยอะอ่ะ ยังไม่แน่ ไงจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ ขอบคุณที่ติดตามความเคลื่อนไหวนะ ( เดี๋ยวขอสรุปก่อน ) :D :D :D

15. god army

3,198
    77
    0
    ที่เก่าครับ...ยังเคลียร์รันเวย์ไม่พร้อมเนื่องจากเลียบทางด่วนหลายๆความเห้นตรงกันว่าอันตรายทั้งรถและตำนวจ....จึงยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงสถานที่ครับขอโทษด้วย....ยังไงติ้กช่วยกระจายข่าวกันอีกที่ครับ....ขอบคุณครับ

16. ""TERRIER""

""TERRIER"" New Member Member

17
    1
    0
    อยากไป แต่เขินอ่ะ เก่า+อืด

17. jokeza

339
    3
    0
    วีซ่าส์เราจะผ่านไม๊นี่ ยื่นเรื่องไปแล้ว รอคําตอบก่อนนะ

18. tuche

307
    4
    0

ไม่ต้องเขินครับ เพราะว่ารถในคลับ หลาย ๆ คัน เดิมก็มาจากสภาพ แบบเนี่ยละครับ

อิอิอิ รวมทั้งรถป๋มด้วยอ่ะ

19. Cheezer

257
    0
    0
    แต่ว่าตอนนี้รถเก่าไปเป็นรถใหม่แล้วนี่เฮีย สีเลี่ยมเชี่ยมเล้ย :rolleyes: :rolleyes:

20. jokeza

339
    3
    0
    อย่างนั้นเลยนะ

21. `Tao

859
    11
    0
    :rolleyes: แต่ตอนที่ผมเห็นวันมิตติ้ง แปลงโฉมซะกิ๊กเลยน่ะ พี่เชษ :rolleyes:

22. tuche

307
    4
    0
    กิ๊กข้างนอกนะน้องเอ้ย........................แต่เน่าในอ่ะ กำ T T

23. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    วันนี้ประกอบรถเสร็จแล้ว..พร้อมแล้วครับ

24. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    วันนี้ประกอบรถเสร็จแล้ว..พร้อมแล้วครับ

25. jokeza

339
    3
    0
    แรงไม๊คับน้า ได้ข่าวว่าชุดใหญ่

26. god army

3,198
    77
    0
    ข่าวจากวงในมาว่าฝีที่ตูดก็หายแล้วด้วยทีนี้ล่ะได้ท่าขับแรงๆกลับมาแล้วคริๆๆๆ

27. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    T-T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้