มาดูการทำKE 10 ตัวแข่งจิม..จากลำปางครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ณัฐวรรณ อุกอาจ, 14 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มาดูบรรยากาศถนนฅนเดินหรือกาดกองต้าที่ลำปางนะครับ....

1. วันนี้เอาเศษเหล็กไปแลกคาบูมาครับเป็นของเก่าครับ..

2. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
    พี่แดง ทามจิม ผม ททาม speed drift บ้างง...

พี่แดงเอา เพลา86พร้อมเต็ด มาเท่าไรครับจะหาแถวนี้บ้าง...

จะดริฟลงเขาที่แม่ฮ่องสอน 1864 โค้งเอง... ความฝันเลยนิ
    ...

3. น้องเป็งคนขับ พี่เป็งคนดึงเบรคมือเอาม้า..หิๆ..เพลา86เอามา5000ทั่งแพนะ

4. ta 23

ta 23 Guest

0
    0
    0
    คุณแดง ครับ ไฟท้ายที่ส่งไปให้ดู เป็นไงบ้างครับ คาบูนั่น ตัวเดียวกับที่ผมได้มาเลย ผมคงได้ที่ปรึกษาแล้ว ตอนนี้ ของผม รอกลองเครื่อง แล้วก็ น้ำมันเครื่อง จะติดเครื่องแล้วครับ ยังไงให้คุณแดงชิ่งก่อน ก้อแล้วกัน

5. ไฟท้าย เดี่ยวรอลูกค้ามาดูก่อนครับ ส่วนเรื่องคาบูขอรองดูก่อนนะครับ กำลังงงเหมือนกัน::p

6. ping25972

ping25972 New Member Member

70
    0
    0
    ผมอยู่เชียงใหม่ ไปลำปางบ่อยครับ ส่วนใหญ่รู้จักพวก ลำปางจิมคาน่า ครับ พี่โอมเคอี 30 และ ก็คุณเต้เคอี 30
    เดือนหน้าผมว่าจะไปลำปางพอดี ยินดีที่ได้นรู้จักน่ะครับ ว่างๆมามีตติ้งที่เชียงใหม่ได้น่ะครับ

7. สวัสดีครับ

[หวัดดีครับพี่ภูครับว่างๆจะแวะเข้าไปเยี่ยมที่อู่นะคับ

8. ยินดีต้อนรับครับผม...:D

9. manee2008

manee2008 New Member Member

5
    0
    0
    มารอชมด้วยคนค่ะ

10. GAw_S

137
    1
    0
    กำหนดเสร็จ เมือไรครับบ...

11. tipreuchai

tipreuchai New Member Member

2
    0
    0
    รถพี่อยู่แถวไหนครับ อยากไปเที่ยวชมพอดีผมคนลำปาง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

12. ผมอยู่ท่าขัวครับ...
    วันนี้ต้องแก้ไขที่เก็บถังน้ำมันครับต้องเจาะรูใหม่ครับเดินท่อใหม่ครับกำหนดเสร็จอีก45วันครับ

13. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    เอามาให้ดูเรื่อยๆนะ จะรอดูเรื่อยๆ
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. ขอบคุณครับ..คุณชิน..
    วันนี้ไปซื้อล้อเหล็กมาครับ..คือต้องการหน้ากว้าง8นี้วครับเอาไว้ใส่ล้อหลังครับ..ต้องเอาไปผ่าที่โรงกลึงครับ...งบน้อยครับ..

15. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    จะรอชมนะคับ
    ถ้าเอารถผมไปให้ทำสีคิดเท่าไหร่หว่า
    เหนแล้ว ดูดีจังเลย
    555+++

16. กันเองครับคุณชิน..มีหลายราคาครับ..
    วันนี้รองพื้นที่เก็บถังน้ำมันกับย้ายหม้อน้ำครับ

17. danai_rmult

danai_rmult New Member Member

1
    0
    0
    แอบดูมานานแล้วครับ

อยากสอบถามการผ่าล้อเพิ่มความกว้างราคาแพงไหมครับ ถ้าทำเสร็จแล้วขอดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

18. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    เส็จเร็วๆนะคับติดตามอยู่ สวยดีๆ

19. FEW_Ke_lampang

FEW_Ke_lampang Guest

0
    0
    0
    สั่งไหน

นายสั่งฝาเสื้อสูบ

ที่ไหนอ่ะ

เราจะเอามาใส่ ตัว 30 มั่ง

อู่หลังบ้านเรานี้กว่า

20. chinnomoto_dx

68
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^

กระทู้บน เอารูปใครนอนต..ย มาลงอ่า
    สยองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. งง..ครับคำว่า ฝาเสื้อสูบครับ ฝาสูบกับเสื้อสูบมันคนละท่อนนะครับ..

22. คงไม่เกินพันนะครับ..ผ่าเสร็จแล้วจะลงรูปให้ดูนะครับ...ขอบคุณครับ..

23. คุณชินครับ..รถของคุณใช่70เหลี่ยมใหญ่ป่าวครับ..ต้องการหรือขาดเหลือเรื่องอะไหล่บอกผมได้นะครับ..แจกฟรีครับ..แต่ว่าต้องถอดผ้าปิดจะหมูกก่อนนะครับ....

24. ท่อใอดีเชื่อมเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ..

25. GAw_S

137
    1
    0
    พี่แดงอันนี้ตุดแลบเยยย

26. ขอบคุณ..พี่ลืม..อื่อ เดี๋ยวต้องแก้ใหม่นะ..อาจจะได้นิดหน่อยนะเพราะติดถังน้ำมัน ขอบคุณ มากๆที่บอก
    รูปต่อครับ

27. ta23

ta23 Guest

0
    0
    0
    มาชว่ยดัน อิอิ

28. ป๋าบุญ

ป๋าบุญ New Member Member

69
    0
    0
    พี่แดง...ที่ปรับเบาะเสร็จยังครับ?? :D

29. ping25972

ping25972 New Member Member

70
    0
    0
    เสาร์ที่ 22 พี่แดงอยู่ รึป่าวครับ พอดีจะไปบ้านแฟนที่ลำปาง จะแวะไปเที่ยวหาครับ แล้ว สิ้นเดือน เสาร์ 29 ทางเชียงใหม่ มีตติ้งที่ร้าน DRAG BAR หลังฟ้าธานีเก่า สนใจยังไง พาชาวลำปางมาเที่ยวได้น่ะครับ มีตติ้งชมรมเครื่องเสียงติดรถยนต์ภาคเหนือและก่อ เคอีไปด้วยเลย เบอร์ 087-1869247 ปิงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้