มาดูการทำKE 10 ตัวแข่งจิม..จากลำปางครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ณัฐวรรณ อุกอาจ, 14 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    อยากเหนตอนเส็ดแล้วจังเรย

คงงามโคตรๆ

2. -เค-

-เค- New Member Member

29
    0
    0
    อันนี้เป็นคอนโซล ke30 ของผมนะครับ ที่คุยกันเมื่อวาน ช่วยดูทีว่าจะซื้อมาใช้ได้ไหม

3. ตรงรุ่นเลยครับเดี๋ยวจัดให้ครับ...ขอบคุณครับ...

4. yuppie

yuppie New Member Member

11
    0
    0
    -

ผ่านมา UP ให้นะครับ:)

5. jackloso

jackloso New Member Member

58
    0
    0

:)วันนี้ไปที่อู่มา เจอของจริง อย่างเจี๊ยกๆๆๆ แถมในอู่ยังมีอีก1ตัวเเรงอีกคัน
    เป็นรถ2แถว วางJซะด้วย เจ้าของเค้าคงเอาไว้เบิร์นยาง ตอนรอคนขึ้นรถ อิอิ
    ขอบคุณพี่แดงมากครับ ที่ช่วยดูและเก็บงานให้ คงต้องขยันไปที่อู่บ่อยหน่อยล่ะที่นี้
    สาวก็เยอะ รถเก่าก็เเยะ

6. เกือบเสร็จแล้วครับ...พอดีเอา4a ge วางแทนครับ แก้สีและช่วงล่างนะครับ...

7. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    พี่แดงครับผมอ่านตั้งแต่หน้า 1 - 4 นี่อ่านแล้วตื่นเต้นจังครับ อยากเห็นครับว่าเสร็จแล้วจะงามมมมขนาดไหนเชียวครับ ..... สู้ๆๆ รอชมอยู่ครับ(สีนี่โดนผมมากเลยครับ)

8. ขอบเป็นอย่างสูงครับ...

9. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    มาเยี่ยมชมอีกคนนะคับ...สวยมั่กๆ
    ของผมke15คับ เอาแค่สวยได้ครึ่งของรถพี่
    ผมแอ๊กตายเลยคับ.....สุดยอดคับ!

เออ! เมื่อก่อนผมเคยแบ็คแพ็คไปนอนลำปางนะคับ นอนหอพักทองพูน(ในเมือง)
    แล้วก้อไปนอนบ้านผญ.บ้าน แถววัดพระญาติจอมปิง
    ขอบคุณชาวลำปางย้อนหลังอีกครั้งสำหรับอัธยาศัย และการต้อนรับนักท่องเที่ยว
    ปอนๆอย่างผมเป็นอย่างดีทั้งๆที่ผมไม่ใช่ญาติ หรือคนรู้จักเลยสักนิด...ขอบคุณคับ

10. ขอบคุณครับ..ชาวลำปางยินดีต้อนรับเสมอครับ...ว่างๆมาเที่ยวตอนฤดูหนาว จะพาไปบนดอยนะครับ...

11. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ไว้ผมขึ้นไปบ้านลุงอีกเมื่อไรจะเข้าไปแวะอีกนะครับ

12. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    พี่แดงครับมีสายหัวเทียนแต่งของเครื่อง 4a ge รึเปล่าวครับขอราคาด้วยนะครับพอดีผมก็อยู่ลำปางเหมือนกันครับ

13. ยินดีต้อนรับครับ....

14. โทรหาผมเดี๋ยวชี้เป้าให้ครับ...

15. fiwe_001

fiwe_001 New Member Member

11
    0
    0
    รเยพี่เเดงอยุเเถวไหนครับ

ผมก้ออยุลำปางหนาวมาก

พอจะมีเบอร์ไหมคับ

แร้วร้านพี่ขายอะไรบ้างคับ

16. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    พี่แดงรับมีกะลาจานจ่ายของ4ageรึเปล่าวและก็สายเบรกมือ 86 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้