โปรเจค101+1J-GTEเกิดขึ้นแล้ว

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย yuh, 1 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SimonR

SimonR New Member Member

22
    1
    0
    รอชมเหมือนกันครับ

2. TunedBy Kor

TunedBy Kor New Member Member

41
    2
    0
    รอดูตอนเสร็จด้วยคน

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    มารออีกรอบ อ่ะ

4. รอด้วย น่าดูจิงๆคับ

5. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ใกล้เสร็จยังคร้าบ>>>>

6. ..............

.............. Guest

0
    0
    0
    รออยู่ครับ..............

7. tae_bkk

tae_bkk New Member Member

45
    2
    0
    สุดยอดเลยครับ

8. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    ไปถึงไหนแล้วหว่า

9. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    อยากเห็นด้วยคนๆ

10. ang

ang New Member Member

24
    9
    0
  11. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    เสร็จยังคร๊าบบบบ....

12. SAKALO

SAKALO New Member Member

5
    0
    0
    รอชมอยู่ครับ

13. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    แจ่มๆอยากทำมั่งจัง คิคิ แต่.....(เกินบรรยาย)

14. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    เอางบที่มีอยู่ไปทำรถ Space Fream ไม่ดีกว่าหรือ ??? เพราะเสร็จออกมารถไม่รู้จะวิ่งตรงหรือเปล่า เสียงเครื่องคงดังระเบิด แถมห้องโดยสารคงร้อนจนขับใช้งานปกติไม่ไหว ความเข็งแรงของตัวถังคงหายไปมาก น่ากลัว แต่ขอชื่นชม และให้กำลังใจในความพยายามของทีมงาน

15. อีโวน้อย

อีโวน้อย New Member Member

88
    2
    0
    สู้ต่อไปครับ..........รถแปลงเหมือนกัน........

16. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    แล้วมันจะวิ่งได้ไม๊ครับ อยากรู้จังว่าจะเอาอยู่ไม๊ :D :D :D :D :D

17. max_sarawuth

max_sarawuth New Member Member

6
    0
    0
    รอชมภาพอยู๔นะครับ

18. Jed_Abunai

Jed_Abunai New Member Member

24
    0
    0
    เจ๋งคับ ใจถึงดี จะรอชมนะคับ

19. max_sarawuth

max_sarawuth New Member Member

6
    0
    0
    ถึงไหนแล้วครับ

20. อีโวน้อย

อีโวน้อย New Member Member

88
    2
    0
    เสร็จแล้วอย่าลืมเอารูปมาฝากนะครับ จะคอยอัพให้ตลอดครับ...........

21. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    ออกมาวิ่ง รึยังครับ

22. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ถึงไหนแล้วครับ มารอฟังข่าวครับ

23. TunedBy Kor

TunedBy Kor New Member Member

41
    2
    0
    เมื่อไรเสร็จครับ อยากเห็น

24. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    นั่นสิ มารอดู

25. ย่องมาดูด้วยคน:eek:

26. Takumi_6642

Takumi_6642 New Member Member

182
    0
    0
    โอ้.... ขั้นเทพ

สุดยอดคับ สู้ต่อไปนะ ทาเคชิ....

27. Maxxx@

Maxxx@ New Member Member

55
    1
    0
    สุดดีแท้

28. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    คือว่า...อ่านกระทู้มาหลายหน้าแล้ว ผมขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวกับบางกระทู้ที่ ไม่เห็นด้วยกับเจ้าของรถและอู่แห่งนี้โดยใช้ถ้อยคำที่ฟังแล้วไม่รื่นหูนักนะครับ

1. อยากให้มองว่ามันเป็นเรื่องส่วนตัวของเค้า รถที่ทำก็รถเค้า ไม่ใช่รถคุณ จะไปเดือดร้อนทำไม มันเป็นความพอใจระหว่างเจ้าของรถกับทางอู่ ไม่ใช่ตัวคุณนะครับ อย่าลืม

2. จะบอกว่าทุกสิ่งบนโลกนี้ แม้แต่รถที่คุณขับอยู่ทุกวันนี้ก็เกิดจากการคิดฝันและลองผิดลองถูกมาแล้วทั้งนั้น ต้นแบบของทุกสิ่งมันไม่ได้เริ่มต้นจากความสวยงามและถูกต้องเสมอไปนะครับ ถ้าไม่มีไอเดียสร้างสรรค์ หรือกล้าที่แหวกแนว มันก็คงไม่มีสิ่งต่างๆ เกิดขึ้นตามมาหรอกครับ ถ้าต่อไปเค้าจะได้รู้ว่าสิ่งที่ทำนั้นมันต้องปรับปรุงหรือเพิ่มเติมตรงไหนบ้าง หรือไม่สมควรที่จะสร้างมันขึ้นมาเลย ประสบการณ์จะสอนตัวเค้าเองครับ ไม่ต้องเอาคำพูดคนอื่นมาสอน

3. รับรองว่าผมไม่มีเอี่ยวกับทางอู่และไม่ได้สนิทกับใครทั้งนั้น แต่ผมแค่ชอบไอเดียของเค้าและยกย่องในความกล้าที่จะทำเท่านั้นเอง โดยไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ดีครับจะได้มีของแปลกๆ ให้พวกเราได้ดูกัน ขอบคุณครับ **ถ้าใครไม่ชอบความคิดผมก็ขออภัยไว้ ณ. ที่นี้ด้วย **:D

29. A-U-D-I-M-A-N-I-C

A-U-D-I-M-A-N-I-C New Member Member

6
    0
    0
    ให้กำลังใจเค้าเหอะ จาได้เห็นรถดีๆแปลกๆออกมาวิ่งให้เราดู ถ้างานนี้สำเร็จไปด้วยดีก็อาจเห็นอะไรแปลกๆเพิ่มอีก อย่าง Supra ขับหน้า หรือ 7 ขับ 4 ไงครับ (อิอิอิ) เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

30. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    รอชมด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้