เอามาฝากครับ All - New 2008 Honda S2000 CR : USA.

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย LADDER 49, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    น่าจะตัวเดิมนะครับ เคยมีคนเอารูปมาลงให้ดูในนี้เมื่อปีก่อนมั้งครับ คันเดียวกันเลย :)

2. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ผมว่าถ้าเทียบกับค่าครองชีพเค้าแล้วราคานี้ถูกเป็นขี้เลยนะครับ....

ทำงานล้างจานสักสองปีมีลุ้นแล้วมั้ง....

3. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    สวยมากมาย...

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    รูปสวย เยอะมากๆ

ขอบคุณงับ ^^

5. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    จับสปูนใส่ซักหน่อยน่าเข้ากัน ฟ้าทั้งคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้