****เตรียมทดสอบเครื่องยนต์หลังจากโมญี่ปุ่น VS เกียร์เทพ...ณ วันที่ 22/2/51(อัพเดทเวลาหน้า2) *******

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย OATH, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    เวลาขับมองไม่ทันพยายามไม่ละสายตาจากถนน........RSM""""คับปลอดภัยสุดแต่แพงโครต

2. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    :p:p:p:p รถบ้านพี่ ระดับบ้านๆค้าบ แหมพี่จ่อยก้อว่าไปนั่น :eek::eek::eek::eek:

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ

4. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ออกตัวดีขึ้น 60 ฟุตดีมีชัยไปกว่าครึ่งครับทศ
    ส่วนความเร็วเข้าเส้นน้อยลง เพราะฟรีน้อยลง แต่ม้าเท่าเดิมครับ
    ปล. ถ้าโอต 60 ฟุต 2.3 เหมือนกันละเทพจุติ:D

5. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ขอบคุณค้าบพี่จ่อย อิอิ

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ

7. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อิอิ ผมว่ามันมีตัวแปรหลายอย่างง่ะ อิอิ

ว่าแต่ แค่ 3 เนี่ย ผมถือว่ามันเท่ากันง่ะ :D

8. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    งั้นรอทำปีที่11จะได้น้อยลงLOL

9. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อิอิ นึกว่าจะรอ 510 910 มาทำเวลา :D

10. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ไม่ได้ ละ เค้าวิ่งเท่า ผมละ เด๋วต้องไปทำ เวลาใหม่ ว่าแต่พี่ โอ๊ต คับ ยืม ล้อหน่อยพี่ 555

11. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    เชิญ แขกหรอพี่

12. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ผมล่ะตั้งจัยไว้จริงๆว่า อีก10ปี จะหาจำพวกรถสแตนดาร์ทๆมาใช้ แบบจำพวก อิมเพรซซ่า new civic มาใช้บ้านๆ ไม่แต่ง

ส่วน BB เป็น Full Race เต็มๆ แล้วก็จอดอยู่ในโรงรถ จะเก็บไว้เป็นตำนาน อิอิ

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    เสียใจทศ................อิอิ...............เพราะคุณจะซ่อมมัน.............จนไม่มีเงินซื้อรถใหม่ อิอิ............เหมือนผมขายรถไปคันทำเครื่องทำรถใหม่ อิอิ

14. OATH

1,605
    4
    0
    ล้อนี่ใส่แล้วขับยากส์นะ....มันคอยจะพาบินอยุ่เรื่อย:D:D:D

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    ..................................................ฉันจะบิน...............................................ไปกับเอ อิอิ

16. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    แล้วชันจะไปกะเธอ

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    ไม่ไปแว้ววววววววววกลัวจะ..บิน

18. GAZE SPEED

2,521
    26
    0

ผมก็ว่างั้นแหละครับพี่ แต่อีก10 ปี น่าจะพอมีหวัง แต่ตอนนี้หวังไม่ออกครับ ติดลบๆ:D

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ อิมเพรสซ่า............ขอบอกว่าจะซื้อพรุ่งนี้ก็ซื้อได้ครับทศ......................ชิวๆ..............ล้านก่าๆ..........สบายจ้า.........แต่บอกตรงๆว่าไม่ชอบเอาซะเลยจริง...............อิอิ..............เปลี่ยนเป็นbenz หรูๆดีก่า อิอิซ่อมถูกก่าอิม อีกนะ อิอิ

20. madboy

2,808
    11
    38
    อืม 126 บานหน้า 3 พัน :rolleyes:

21. madboy

2,808
    11
    38
    ซุบารุนี่ ที่วิ่งหน้ามหาลัยป่าวครับ :D

22. OATH

1,605
    4
    0
    คนละ5บาทก้อด้ายนั่งซุบารุแล้ว.....อิอิ

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    เออ ............จริงที่เทพโอ๊ต.....................กล่าว..................เดี๋ยวไปท่านน้ำศิริราชดีก่า อิอิ.............ไปนั่ง ซูบารุ............อิอิ

24. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    อิอิ ผมหมายถึงตัวWRX ตัวเก่าอะครับ ม่ายช่ายSTI ที่ราคาตอนนี้อยู่ประมาณ4-5แสนอ่ะครับ ผมยังฝังใจกะคนคนนึงอยู่ครับ

สมัยผมเครื่องเดิม ผมโดนเค้ามาเล่นด้วย เผลอกดไปนิดนึง เค้าก็ตามมาจิกตูดแล้วก็ฉีกกระจาย

แล้วผมมองไปเห็น คนขับก็ หัวล้านๆ มีอายุหน่อยอ่ะครับผมว่าประมาณเกือบๆ 50 อ่ะ เลยรู้สึกว่า เออ คนแก่ก็ขับอิมเท่ห์จิงๆ อิอิ

25. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    """""""""

พี่ ๆ ๆ!!! มัน มุข ผมเลยนะนั้น แถว บ้านผม นี่ ล้อกล้วย ด้วย โถ่ ๆอย่าดู ถูกไป วิ่งบางใหญ่ พระราม 2ด้วย พี่ทศมาลอง นั่งดูก่อนก็ได้พี่ เสียงเหมือน บอกเซฮร์เหมือนกันพี่

26. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    อิอิ พี่โป้ง ผมหมายความว่า อีกสิบปี ผมอยากหารถอีกคันมาใช้งานใช่มะ แล้วผมก็อยากได้ อิมเพรซ่า WRX ตัวเก่าอ่ะมาใช้

เพราะเคยเห็น คนที่อายุแก่แล้ว ขับสวนผมไปทีนึง ผมเลยฝังใจว่า ถ้าอีกซักสิบปีนะ ผมจะก็เป็นคนอายุเยอะ แต่ขับอิมเพรซ่า

เหมือนพ่อของ ทาคุมิ ไงครับ อิอิ มันดูเท่ห์ดี อิอิ หาย งง ยางง ครับ

คือสรุปสั้นๆ ถึงตอนนั้นผมก็อายุเยอะแล้ว แต่ก็ยังขับอิมเพรซ่าอยู่ 555 คือดูแล้วไม่สมวัย แต่ มันเท่ห์ดี อิอิ

27. GAZE SPEED

2,521
    26
    0

:D:D พึ่งจานึกออก นนท์หมายถึง ซูบารุ 5555 กระป๊อสองแถว ช่ายมะ อิอิ เคยนั่งแถวๆท่าน้ำนนท์แล้ว มันดึงดีจิงๆ ออกตัวนี่ กระชาก หัวจะโขกเลย :D

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอ............ทศว่าพี่โป้งแก่หัวล้าน............ครับ...........อิอิ........พี่โป้งขับซูบารุ............พอดีเลย อิอิ

29. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิอิ.....

30. OATH

1,605
    4
    0
    555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้