van only เข้ามาเช็คชื่อกันหน่อย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 23 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    โห พี่ pep จะตี 1 แล้วยังไม่นอนอีก

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    มาดัน....

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ม่ะๆๆๆๆมาแว้ววววววววววววว

4. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    ผมต่อครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา เน็ตที่บ้านเน่าน่ะครับ เข้า rcweb ช้ามากครับ

ตอนนี้ว่างๆเล่นแต่เกมออนไลน์ ติดงอมแงม

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ไม่เป็นไรครับคุณต่อ ว่างก็เข้ามา .... เสียดายจังผมไปเกาะช้างวันที่ 29 มี.ค. ครับ
    ไม่งั้นคงเจอกัน

6. mayuct

941
    4
    0
    ป๋า หนีเที่นวอีกแล้ว แล้วไหนว่า30จาไปงานบ้านแชมป์ไง

7. zoo zoo

zoo zoo New Member Member

9
    0
    0
    ขอแจมด้วยคนครับ ชื่ออ็อดครับอยู่สงขลาใช้ตู้เกียครับ วันหลังจะส่งรูปให้ชมครับ

8. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คุณzoo zoo

9. san leo

760
    2
    0

อ่าห้า....เจอเพื่อนที่สงขลาแว้ว.....บ้านแฟนผมอยู่ สงขลาค๊าบ ยินดีที่รู้จัก

10. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    หวัดดีคับ...........................................:D:D:D

11. zoo zoo

zoo zoo New Member Member

9
    0
    0
    หวัดดีทุกท่าน เรียกผมว่าอ๊อดครับ อยู่สงขลาครับ

12. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีครับ คุณอ๊อด ยังไงไปสงขลาแล้วจะแวะไปเที่ยวน่ะคับ อิอิ

13. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    อั๋นคุงคับผม

14. san leo

760
    2
    0
    ไม่มีไรจาคุย อ่ะ.....

15. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    M ครับ.... ยังไม่ตายเน้ออออ

ถึงตัวจะไป แต่ใจยังอยู่...เหอๆๆ

Van Only .... จุ๊กรู๊วววววว์ๆ.ๆ

( ปล. ภรรยา ไม่ให้ซื้อรถตู้ใช้แล้ว โดน แบน ยาวเลย )

16. mayuct

941
    4
    0
    มาคับ....

17. san leo

760
    2
    0
    โห...พี่เอ็มร้านสวยอ่ะ น่านั่ง แซต กับ เด็กๆ อ่ะค๊าบ

18. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    ลาดพร้าว 101 ครับ มาได้เลย....แหล่มมมมม

ปล. ช่วงนี้เด็กปิดเทอม ถ้ามาเปิดเทอม เด็กมหาลัย
    ขาวๆ ฟิตๆ เสื้อ sss มีมาให้มองไม่ขายสาย
    แต่ไม่หนาแน่นนะ พอมีให้ กระชุ่มกระชวยบ้าง

19. mayuct

941
    4
    0
    น่าไปๆ ท่างั้นสงกรานต์ไปนั่งดื่มร้านพี่เอ็มดีกว่า อิอิ มีทั้งอาหารปากและอาหารตา 555+

20. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    แล่ม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้