อยากทราบราคาและความแตกต่าง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 25 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือกำลังจะซื้อล้อTE37อ่ะครับแต่งบไม่มากเลยอยากขอข้อมูลนิดนึงครับ(6รูกระบะ&ขอบ17นะครับ)
    1.TE37แท้ของใหม่ราคาเท่าไหร่ครับเอาแบบไม่รวมยางนะครับ
    2.TE37แท้มือสองราคาเท่าไหร่ไม่รวมยางครับ
    3.แล้วของแท้มีหน้ากว้างของล้อเท่าไหร่บ้างครับ
    4.ความแตกต่างระหว่างของแท้กับปลอมมีวิธีดูง่ายๆยังไงบ้างครับ ผมยังไม่เซียนดูไม่เป็นครับ
    รบกวนช่วยหน่อยนะครับ

1. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8
    ล้อใหม่หาคนเบิกหายครับ6รูอะแล้วราคาข้อข้างสูงอยู่

แต่เดียวนี้ล้อมมือสองสภาพสวยๆไม่แพงแล้ว

ราคาก็สัก65000-75000บาทแถวๆนี้

แท้ไม่แท้ดูยังไง ถ้าเคยเห็นล้อแท้มาแล้วจะดูรู้เลยว่าล้อปลอมมันไม่ใช่

ความสวยต่างกันมาก

ในลิ้งเป็น16รุ้น x ที่ญี่ปุ่นนิยม มาก

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=446724

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2008
  2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ราคาต่างกันเกือบ 2 เท่าเลยครับ มือ 1 ก็อป ยัง ถูก กว่า มือ 2 แท้ เลยครับ

3. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ถ้ามีตังค์ก็สบายเลย เลือกอารายก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้