บ้านหลังใหม่ของStreamClub

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Project Mu, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    Link บ้านหลังแรกสำหรับสมาชิกใหม่จะได้รู้ว่ามีบ้านอีกหลังครับ
    http://clubstream.pantown.com/
    Linkบ้านหลังใหม่
    http://forum.clubhondastream.com/index.php

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2008
  2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    เปนบ้านที่อบอุ่นคับ แหล่งความรู้มากมาย

เร็วๆนี้จะมีบ้านใหม่ซึ่งเปนบ้านของตัวเอง บ้านเอง ยังไงก้ดีกว่าบ้านเช่าแน่นอนคับ

3. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    ไม่ว่าจะบ้านเล็ก บ้านใหญ่ ก้อบ้านสตรีมเหมือนกัน ผมขออาศัยทุกบ้านเลยครับ

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เข้าทุกๆบ้านเช่นกันครับ

5. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    คุณobb เคยชินกับการมีบ้านเล็กบ้านใหญ่อยู่แล้วใช้เปล่า 5555

6. Bosszaa

Bosszaa New Member Member

1
    0
    0
    อยากจะซื้อStream

วางแผนไว้ว่าจะซื้อ STREAM อ่าคับ อยากได้เห็นมันสวยดีแต่ไม่รู้ดูอย่างไงอยากทราบว่ามันมีรุ่นท็อปไม่ท็อปอะไรอย่างงี้หรือป่าวดูอย่างไงหรอคับ เล็งไว้คันนึง สีขาว ปี 04 ราคา 6แสนแปด ราคานี้แรงไปมั้ยครับ รบกวนขอความรู้หน่อย ได้รถแล้วจะมาเข้าคลับด้วยครับ ขอบคุณครับ

7. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    บ้านผมเล็กๆครับ แต่อบอุ่น อิอิ
    รุ่นปี 02-03 แต่จดทะเบียน 04 ช่ายป่าวครับ ราคานี้ก้อสูงไปนิดครับ น่าจะไม่เกิน 65 ครับ
    ได้รถแล้วเอามาชมกันหน่อยนะครับ

8. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    บ้านนี้ อบอุ่นมั้ยเอ่ย รายงานตัวด้วยครับ โปรๆ

9. panya852

946
    15
    0
    มารายงานตัวแล้วครับ :D

10. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    มาครับ

ว่าแต่ยังใช้ option ไม่ค่อยเป็น เดี๋ยวขอลอง ๆ เล่น ๆ ไปก่อนนะครับ

อิ... อิ....

11. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

ออพชั่น บน 500
    ออพชั่นล่าง 500
    ฟูลออพชั่น 1500 ครับ อิอิ

ยินดีต้อนรับสู่บ้านเมียน้อยครับ

12. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    เรื่องไร งะบน ล่าง ฟูลออพชั่น อยากลอง

13. panya852

946
    15
    0
    ทำเป็นม่ายรู้เรื่อง อิอิ โปรต้อม :D

14. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ ขอให้หาได้ไวไวน่ะ ผมเองก็เพิ่งซื้อ บอกได้คำเดียวว่า "เยี่ยมมาก"

15. BarcodE

BarcodE New Member Member

15
    0
    0
  16. SuperSaX

SuperSaX New Member Member

9
    0
    0
    สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน

ผมชื่อ แซค นะครับ ทำงานอยู่หัวหิน ใช้ Stream 04 ตัว E ครับ ซื้อมือสองมาได้ 3 ปีแล้ว

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้