รบกวนคร้าบ ขอวิธีทำD.I.Yสวิตตัดไฟ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย จิ๊บ55, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    รถมะค่อยกลัวหายครับ แต่กลัวของในรถหายอ่ะครับ ฮิฮิฮิ แต่ดีครับ น่าเอาไปลองทำดูบ้าง ขอบคุณครับ

2. GameTadang

GameTadang New Member Member

50
    1
    0
    ขอบคุนคับท่านนนนนนนนนนนนนน

3. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    แจ่มครับ

4. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    เคยจอดหน้าบ้านพักนึงแถวบ้านรถหายบ่อยด้วย ถอดกล่องเข้าบ้านด้วยเลยมันวางอยู่ที่เท้าอยู่ละ - -*

5. paul-factory

paul-factory New Member Member

59
    0
    0
    ซื้อเลยครับ

500 บาท

ตัดเพื่อดับเครื่องไปเลยเพื่อไฟไหม้

6. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    เยี่ยมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้