สมาชิกใหม่ลงชื่อได้ที่นี่เลยนะคับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 9 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    มากันเยอะแยะเลย หน้าใหม่กันทั้งนั้นเลยอ่ะ

ผมชื่อน้องอาร์ทนะคับ ยินดีรู้จักพี่ๆๆทุกคนนะงับ

2. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    :eek: ชื่อโก้คับ 7/Sep/23 อยู่รามอินทรา ใช้ AE-111 เครื่องเดิม แต่งนิดหน่อย ติดตาม 11X มานานแล้ว (เข้า Web เกือบทุกวัน) ถ้ามีเวลาก็จะไป Meeting ด้วยนะ (วันหลังจะเอารูปมาฝากล่ะกัน):eek:

3. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ชื่อโก้คับ 7/SEP/23 อยู่รามอินทรา ใช้AE-111 เครื่องเดิม แต่งนิดหน่อย ติดตามมานานแล้ว (เข้าWeb เกือบทุกวัน) ถ้ามีเวลาจะๆป Meeting ด้วยนะคับ (รูปจะตามมาทีหลังนะ)

4. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คุณโก้ เข้ามาโพสต์ มาคุยกันได้เลยครับ ขำขำ ไม่ซีเรียสครับ ผมอยู่มีนบุรีครับ:)
    แล้วคุณโก้ รถสีอะไรครับ เจอผมก็ทักทายกันได้นะครับ ผมวิ่งเส้นรามอินทราทุกวันครับ รถผมติด:) สติ๊กเกอร์ 11X อะครับ ถ้ามีเวลาว่างก็ เข้ามามีตติ้ง เสียค่าสมัคร แล้วคุณโก้จะได้เสื้อและสติ๊กเกอร์ สวยๆ:)
    คุณโก้ ดื่มเหล้ารึป่าวครับ จะได้วางตัวถูกครับผม รบกวนทิ้งเบอร์โทรไว้ให้นิดนึงนะครับ:)

5. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ยินดีต้อนรับคร้าบ

6. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับโก้ ผมก็อยู่รามอินทราเหมือนกัน อิอิ
    ไว้เจอกันมิตติ้งนะงับ

7. Grazeers

Grazeers New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อBallครับ เกิด 12 /10/29 ครับ
    ขับ - Hi Torg Ae 111
    งานอดิเรก ดูหญิง ดูหนัง ร้องเพลงที่ผับ ธุระกิจส่วนตัว
    สิ่งที่ไม่ชอบ แม่ชอบบ่น(เซงงโคตรๆๆ)
    สิ่งที่ชอบ Drift โชว์ชาวบ้าน (ขับหน้านี่หล่ะสนุกๆๆ) แล้วก็แต่งตัวSka punk ครับแนวดี^^

ขอคำแนะนำพี่ๆด้วยนะครับผมก็ชอบคุยอยากมีคนคุยด้วยเยอะๆครับมีไรพอจะช่วยได้ก็บอกได้นะครับ

ปล. ใครอยู่ ม กรุงเทพ บ้างงงถ้าอยู่ Add mail

*** ขออนุญาติ ซ่อน E mail นะครับ เพื่อความปลอดภัยของ คลับ อิอิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มิถุนายน 2006
  8. Bus i-Zings

Bus i-Zings New Member Member

19
    1
    0
    สวัสดีคับ ผมชื่อ บัสคับ
    พอดีน้องชายผมขับ AE111 อยากจะเป็นสมาชิก11X ด้วยคนคับ
    อยู่แถวบางปะกอกคับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

9. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    :) ยินดีต้อนรับคับ:)

10. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0

ยินดีต้อนรับ ครับ บอล ที่นี่มีแต่มิตรภาพครับผม มาโพสต์คุยกันได้ ขำ ขำ ไม่ซีเรียส เน้อ
    ว่างๆ ก็หาโอกาสมามีตติ้งนะครับ จะได้ทำความรู้จักกันไว้จ้า:D

11. Tui Racing Development

229
    0
    0
    เชิญเลยครับคุณบัส ที่นี่ก็เหมือนที่ระบาย ใครจะทุกข์ สุข แค่ไหนมาแชร์ ประสบการณ์ พวกเรามีสุขร่วมเสพมีทุกข์ร่วมต้าน ยินดีต้อนรับนะครับ หาโอกาสมามีตติ้งให้ได้นะครับ:D

12. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ทุกท่าน ที่ลง ชื่อ อาจจะ โดนแก้ไข ตัว E Mail นะครับ เนื่องจาก ปัญหาเรื่องความปลอดภัย

แต่ ถ้าใครอยากทราบ E Mail สมาชิกใหม่คนไหน โทรมาหานะครับ

เดี๋ยวผม จัดให้

13. Tui Racing Development

229
    0
    0

ถึงคุณบัสนะครับ บ้านอยู่บางปะกอก มีพี่หยง user name เค้า AEparam2 ก็อยู่โซนนั้นเช่นกัน

เดี๋ยวพี่หยง เค้า เทคแคร์ ให้ได้อย่างดีครับ:)

14. Tui Racing Development

229
    0
    0

ถึงคุณบัสนะครับ บ้านอยู่บางปะกอก มีพี่หยง user name เค้า AEparam2 ก็อยู่โซนนั้นเช่นกัน

ทำความรู้จักกะพี่เค้าไว้นะครับ เดี๋ยวพี่หยง เค้า เทคแคร์ ให้อย่างดีครับ:)

15. summerhill

summerhill New Member Member

1
    0
    0
    น้องใหม่คร้าบ

นาย อานนท์ ดีปานวงศ์ 10/11/25
    ชื่อ ต้น ครับ
    บ้านอยู่แถวพระราม 5 นะครับผม
    AE 111 สีบรอนซ์นะครับผม
    [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2006
  16. Maxoutda

1,111
    1
    0

ดีครับ

นายต้น ถ้าว่างมา มิตติ้งกันเด๋อ:D

17. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    คุณบอลชอบแนว punk ซะด้วยอะ น้องชายผมชอบมากเยยอะ

18. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับบ

19. Maxoutda

1,111
    1
    0

Punkpad อะป่าว เอ

20. Tui Racing Development

229
    0
    0

หวัดดีคุณต้นครับ ยินดีต้อนรับนะครับ เข้ามาอ่าน มาโพสต์ได้เต็มที่เลยนะครับ เจอกันก็ทักทายกันบ้างนะครับ :)

21. Maxoutda

1,111
    1
    0
    คุณหย๋ง กับ นายเมท น่า จะอายุใกล้เคียงกันนะครับ คือ ใกล้ ฝั่ง อิอิ ( อะ ล้อเล่นนะครับ )

ขำๆ ยามบ่าย

22. van AE110

van AE110 New Member Member

3
    0
    0
    สมัครด้วยคนคับ ชื่อ แว่นคับ ติดตามมานานแล้วไม่ได้สมัครซักที
    อยู่แถวศรีนครินทร์บางนาคับ ใครเจอก็ทักกันบ้างเนอะ:rolleyes:

หากมีมิตติ้งที่ jet บางนาจะขอไปร่วมด้วยนะคับบบ

23. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    ยินดีครับคุณแว่น ผมก็บางนาเหมือนกาน

24. Maxoutda

1,111
    1
    0

พี่แว่นผมใหม่ นะครับจำได้ไหมที่เจ็ท บางนา :D

ลงเบอร์ โทรหน่อยนะครับ เวลา มิตติ้ง จะได้โทรบอกงะพี่ :D

25. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    หวัดดีสมาชิกใหม่ทุกๆคน.....มีแถวพระราม5ด้วย
    แล้วเจอกันนะคราบบ.......:)

26. Tui Racing Development

229
    0
    0

ยินดีต้อนรับ ครับคุณแว่น เดี๋ยวนี้ ชาวบางนา เค้าสิงสถิตย์ ที่ทศพลแลนด์ ถ้านัดเจอกันเมื่อไหร่บอกด้วย
    นะครับ ผมจะไปแจม อยากทำความรู้จักด้วยครับ:D

มาโพสต์ บ่อยๆนะครับ คลับเราจะได้มีสีสรร :)

27. e20ynm

e20ynm New Member Member

56
    0
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ

28. van AE110

van AE110 New Member Member

3
    0
    0
    ทศผลแลนท์ มันอยู่ตรงไหนอะคับ
    คุณใหม่เบอร์โทรผม 01-6944322 หากมีเวลาว่างจะไปร่วมด้วยคับ

29. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ตอบพี่แว่น

ทศพลต์แลนต์ เป็น ตึกแฝด อยู่ ข้างๆ Big C บางนา ครับ แหล่งรวมพล ( เก่า )

ถ้ารวมเมื่อไหร่ จะโทรหา เลยครับ พี่แว่น ขอบคุณครับ

30. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    อืม..หวัดดีด้วยคับพี่น้องชาวคลับ....อิอิอิ
    แต่ว่าไมอยู่ไกลกันจังคับพี่น้อง
    ไม่มีอยู่แถวสาทรไร แย่จัง ว่าจะให้พาไปเทิ่ยวหน่อย..อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้