ได้มาแว้วววว NV ตอนเดียว มีแครรี่บอย ช่วยกันพิจารณา แนะนำ ให้ความเห็นด้วยคร้าบบบบบบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย prueck, 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    :D
    ผมรู้นะว่าพี่ยังบอกไม่หมด อิอิ :D

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รู้จิงๆ

3. kay21

kay21 Guest

0
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิก Club ต้องทำอย่างไรค่ะ

ใช้รถ NV เหมือนกันค่ะอยากจะเป็นสมาชิกของ Club
    ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ

4. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    สมัครสมาชิกที่กระทู้ต้นๆ หรือตั้งกระทู้แนะนำตัวพร้อมรูปรถ ไว้ได้เลยครับ แล้วรอจังหวะมีตติ้งก็มามี้ตติ้งด้วยกัน

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ดู แล้วมาพูดมาวันไหนเนี้ยพี่ตั๋วโทรมาแจ้งล่วงหน้าด้วย จะได้ไปทำรถด้วยกัน อิอิ

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไปด้วยป๊อบ

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ทำค่อยๆนะครับ :p

แต่เสร็จแล้วอย่าลืมมาโชว์กันบ้างนะค่ะ.....+________+ อยากเห็น อยากเห็น...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้