Pic : งานถ่ายภาพกับนิตยสารนักเลงมอไซค์ ณ BRC up date 15/6/06

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย `Tao, 11 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เอามาให้ชมพอหอมปากหอมคอนะครับถ้าต้องการอีกก็ได้เลยครับแต่ขอเวลาหน่อยนะ ว่าแต่ว่าใครมีรูปตอนเย็นขอผมซักหน่อยได้มั๊ยครับ...เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วยตัวเอง แต่จะขอไถ่บาปโดยการลงรูปให้เรื่อยๆ ละกัน ตอนนี้Reside มือหงิกแล้วครับ

2. veeravich

300
    5
    0
    อีกนิดนะ

3. veeravich

300
    5
    0
    สำหรับวันนี้ครับ

4. nOw_hOw

nOw_hOw New Member Member

16
    0
    0
    เหอะๆๆ มีแต่รถสวยๆๆ

5. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ชอบๆ สวยๆ

6. ZR

ZR New Member Lady Member

59
    3
    0
    แต่ละคันสุดๆๆ

7. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    สวยๆกันทั้งนั้น แล้วไม่มีคลิปเหรอครับ

8. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    ไม่มีรูปผมเลยอ่า ร้องไห้ แล้ว อิๆๆ มีแต่พี่เป้อ่า ไช่สิผมมันไม่หล่อหนิ *-*

9. BeyondGod

BeyondGod New Member Member

41
    1
    0
    ล้ม ทีได้ สีรถใหม่ เลยครับ

(กว่าจะเข้าได้ มือข้างขวาแทบหงิก)

10. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    เกือบ เอา KSR บักตี๋ ไปทิ้งซะแล้วเรา อิอิ.....

11. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ขอบคุณครับน้าตู่ไว้หนังสือออกจะรีบไปซื้อเก็บครับขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างครับจากใจกลุ่ม"minibike club thailand"

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    เข้าโค้งกันซะ..........

อิอิ
    ของเค้าดีจริงๆ............
    :D

13. veeravich

300
    5
    0
    -เดี๋ยวจะหาว่าลงไม่ครบทุกคนจัดไป
    - ผมอยากได้รูปตอนหม่ำตอนเย็นกับรูปโลโก้กลุ่มใครจะช่วยผมได้บ้างคร๊าบบ

14. veeravich

300
    5
    0
    เอามาลงในนี้หมด...แล้วงานในเล่มผมจะจืดมั๊ยเนี่ย

15. veeravich

300
    5
    0
    ชุดนี้ค่อยมีสีสันขึ้นมาหน่อย..ฮิๆๆๆๆ

16. veeravich

300
    5
    0
    ขอได้รับความขอบคุณจากมิตรรักแฟนเพลงทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ โอกาสหน้าอย่าลืมนะครับจะทำให้ยิ่งใหญ่กว่าที่เคยเป็นเลย ขอสัญญา
    ...เฮ้พี่ๆ ครับอย่าลืมโลโก้กลุ่มนะครับผมจะเอาไปพิมพ์ลงหนังสือ ขอบคุณล่วงหน้าครับส่งทางเมล์ก็ได้ครับ [email protected] เอาแต่รูปโลโก้กับรูปมิตติ้งตอนเย็นนะครับรูปสาวๆ อย่าส่งมานะขอร้อง...จริงๆ นะขอร้อง(เยอะๆ)ไม่ชอบจริงๆ เลยส่งมาไม่มีเบอร์....อ้าว ยังไงเนี่ย

god army ถูกใจสิ่งนี้
  17. veeravich

300
    5
    0
    เมื่อกี้ไม่ไปลองอีกที...อึ๊บบ

18. god army

3,198
    77
    0
    :D :D :D งั้นได้ๆๆเอาเบอร์ผัวเค้าไปแทนนะตาตู่อิอิถ้าจะแจกเบอร์เอาเบอร์พวกกระทิงเอาป่าว????ครับ:D :D :D
    จัดให้ตามคำขอครับ.........:eek: :eek: "ขอบคุณคร้าบได้ลงหนังสือท่านนี่ก็ถือว่าสุดยอดแล้วครับ":eek: :eek:
    ปล.สีจริงคือรูปเล็กครับ
    ]

19. god army

3,198
    77
    0
    ตาตู่ขอรูปหมู่ใหญ่ที่สุดเท่าลงได้เลยโหลดช้าไม่เป็นไรจะเอามาทำsceensaverครับ

20. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    ก็ไม่มีเราอยู่ดี แง รถก็พัง รูปก็ไม่มี:( :( :( :(

21. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D :D

22. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    อดเลยเรา

23. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    เท่ๆ กันทุกคนเลยคับ

24. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    งานนี้ksrก็หล่อzxก็หล่อ

25. veeravich

300
    5
    0
    ขอบคุณนะครับสำหรับโลโก้ :D แต่เนี่ยพยายามจะโพสรูปกลุ่มเข้าไปแต่พอกดปุ่มอัพโหลดมันไม่ไปไหนเลยครับ
    สำหรับพี่ๆ ท่านใดที่ไม่มีรูปต้องขออภัยครับ:( แจ้งมาได้ครับเดี๋ยวจัดให้เพราะผมจำได้ว่าถ่ายไว้ทุกคนแล้วนี่ผมก็ลงเรียงอันดับเลยนิ(โทษคอมพ์ฮิๆๆๆ:p :p :p :p )

26. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    16-17-18ไม่เห็นมีเยย

27. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    ขอบคุนคับๆๆ หล่อไปเลย

28. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    สวยมากเลย ครับ อิอิ

29. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    รูปผมหล่อมากๆ

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :cool: :cool: :cool:
    หล่อมากกกกกกกกกกๆๆๆๆๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้