ได้ข่าวว่าน้องนัดเป็นนักดนตรีใช่ปะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เล่นแนวไหนเหรอ

รับงานนอกหรือเปล่า ขอรายละเอียดหน่อยครับ

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    จัดไปครับ

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ใช่คับบบบ !!!
    เปนงานอารัยหลอค๊าฟเพ่ๆ !!
    แนวบอสซ่า แล้วก๋ตลาดก็เล่นคับบ ตามสั่งเลยย
    อย่างรูปที่ดิสเพลนัด นี่นัดก็ไปเล่นงาน เมอซีเดส-เบนซ์มา แล้วก็งาน คลาสซิคคาร์ คับ
    ยังไง นัดขอลายละเอียดน่อยน๊ะคับบ
    เพลงที่เล่นก็ประมาน กรู๊ฟไรเดอร์ เครชเซนโด่ ประมานเนี้ยคับบบ

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    หวัดดีคับ บี๋....ใกล้ถึงวันงานแล้วซิคับ...คงเตรียมงานวุ่นน่าดู...
    ยังงัยอย่าลืมเชิญเพื่อนๆ rover ไปร่วมยินดีด้วยน่ะคับบ.....
    ทู

5. natsmooth

834
    0
    0
    เอ้ !!! งานอารายหว่า !!!
    แต่งงานรึป่าวคับเพ่

6. caba

305
    0
    0
    ถูกต้องแล้วก๊าบ งานแต่ง เล่นได้ปะ

7. natsmooth

834
    0
    0
    วันที่เท่าไรคับบบ !!!
    ช่วงนี้มีสอบบบบ !!!
    ยังไงเพ่ลองบอกลายละเอียดน่อยน๊ะคับบ

8. caba

305
    0
    0
    อีกนานครับนัด ประมาณเดือน 10 โน่น

ค่อยไปคุยกันที่มิทติ้งก้อได้
    ถ้ามีวีดีโอที่เคยเล่นเอาติดไปด้วยก็ดีนะครับ จาได้เอาไปให้แฟนดู

9. natsmooth

834
    0
    0
    วิดีโอ ที่นัดเล่น มัน มีแต่ ในคลิบ มือถือคับเพ่ ยังไงเด๋วลองหาหา ดูก่อนนน
    ขอบคุนมากคับเพ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้