งานเข้าอีกแล้วสมตุ่ย....รถยับเลย..

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ray-j, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เย็นไว้ ๆๆๆๆ ............... เพราะกลางวันมันร้อน :D:D:D

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ใจเย็นๆ ครับหญิงอ้อ

คุณปุ้ยเขาคงไม่ได้ตั้งใจหรอกนะครับ ใจเย็นๆ นะครับ :D:cool:

3. รถเป็นรูปเป็นร่างแล้วคับ
    เห็นช่างบอกว่าวัน จันทร์ น่าจะได้เก็บ สี รอบๆคับ
    ส่วนหัวตัวนอกที่ได้มาก็สมใจนึกอะ ครับเพราะว่ามีสปรอท์ไลท์ ที่มุนกันชนด้วย ไม่ใช่ด้านล่างนะคับ ส่วนรูปถ่ายมาไม่ไหมดอะ มันมืด - -*

4. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    หัวนอกกก o_O

5. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    เราจะได้รวมกันอีกรอบแล้วสมตุ่ยพักอิ่มยังรอเราอยู่5555555555555

6. - -* มานจาตกใจอารายขนาดน้านนนนนนนนนน

7. ^O^ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จาดดดดดดดดดดด ปายยยยยยยยยยยยยยย

กลัวที่ไหนนนนนนนนนนนนนนนน หุหุ

8. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

แล้วงวดหน้า จะเปลี่ยนหลังคาหรือว่าเปลี่ยนตูดรถดีล่ะ :cool::cool::cool:

9. - -* กำ ซะงั้นอะพี่อาม

10. เนียะตัวนอกแท้ๆ เลยเอามาให้ดูกานอยากเป็นแบบนี้อะ แต่ไม่มีโอกาศ - -*

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    จัดไปเลยตุ้ยไม่ยากๆๆๆๆๆๆๆๆ.....ถ้ามีตัง........................อิอิ

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    นี่แหละ .......... รถไม่เสร็จสักที เลยปล่อยให้พี่ปุ้ยไปสนามกับพี่ภาอยู่ 2 คน เหงาเลย 55+

13. ray-j

450
    0
    0
    ใครบอกไปกันตั้ง8-9คนเราแกด้วย55555555555

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อิอิ ... แต่เซ็งครับ ไปนั่งรอรถกว่าจะวิ่งแต่ละรอบ ง่วงเลย :D:D:D

15. boylpn

775
    2
    18
    ไปสนามไหนกันมาเนี่ย?

ไม่เห็นบอกกันมั่งเลย เพราะว่าอยากเอารถไปลงสนามเหมือนกันนะเนี่ย :D:cool:

16. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปสนามไม่มีชวนหรอกคนเราอะ.........เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆ(ว่าแต่ว่าจะไปได้ป่าวหว่า)......อิอิเอางี้อาทิตย์ไหนจะไปเราตั้งกระทู้เลยดีป่าวครับพี่

17. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ดีๆ

18. ความคืบหน้าที่เอามาให้ดูล่าสุดคับ กำลังเก็บสีทั้งคันอะคับ

19. เพิ่มเติมเห่อๆ - -*

20. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แบบนี้ต้องตีโรบาร์เสริมด้วยเลย.............บอกช่างนะอย่าลืม

21. boylpn

775
    2
    18
    น่ากลัวนะเนี่ย

งานคืบหน้าไปเยอะมากๆ เลยนะเนี่ยตุ่ย :D:cool: แต่ว่าสีโป๊วข้างหน้าตรงที่ยึดหม้อน้ำเนี่ย ดูแล้วเหมือนสีเลือดเลยนะเนี่ย :eek::p

22. สาดดด นี่ จาให้กรูตีโรบาร์ เดี๋ยวก็โดนแกล้งแบบไอ้เอ็กหรอกมิง อีคาร อาไร เครื่องดังเหมือนจาพัง แต่แอ๊ะ .... นั่นมันอาไร
    อยู่ที่ใต้รถละหว่าล้องหลังทั้ง 2 ล้อ กระโปกน่านเอง อีโวแท้มานไร่คับ ประสบการณ์จากเพื่อนผมเอง - -* งิดทั้งคน ทั้ง รถ

23. เลือด พี่ บอยคิดได้เนอะ - -* กำ เล่นกันได้นะพี่

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใกล้ความจริงแล้วตุ่ยเอ้ย .............. เอาใจช่วยล่ะกัน

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พอดีมันนึกอยากไปขึ้นมาก็เลยไปเลยอ่ะครับ แต่บังเอิญไปเจอพี่ปุ้ยที่นั่น ได้เราก็ว่า เอ้.......รถใครนะคุ้น ๆ มองไปมองมาพี่ปุ้ยเรานั่งอยู่กับกิ๊ก เอ้ย....พี่ภานั่นเอง ไว้คราวหน้าถ้าใครจะไปสนามก็ลงนัดกันไว้ล่ะกันนะ จะได้มีเพื่อน :D:D:D:D

26. ไม่ต้องมาพูดเลยตาเกียร์ ... ไปเที้ยวไม่ชวน งอน วุ้ย

27. boylpn

775
    2
    18
    อย่าโป๊วสีหนานะตุ่ย

ที่ที่สีแดงเหมือนเลือดนั่นน่ะ สีโป๊วแน่ๆ เลย แต่ดูไว้หน่อยนะ อย่าโป๊วสีหนาจะเกินไป จะทำให้สีแตกเร็วขึ้นกว่าเดิม และยิ่งถ้าเป็นโช๊คที่แข็ง แล้วด้วยเนี่ย จะยิ่งไปเร็วกว่าอีก เพราะรถจะเขย่าตลอดเวลาที่วิ่งเลย :D:cool:

28. ray-j

450
    0
    0
    ไอ้ที่สีแดงมันคือเลือดครับวันก่อนช่างแม่งแย่งกันทำรถตุ่ยๆบอกรีบทำหน่อยครับต็มที่ถ้ารถเสร็จเร็ว555
    จ่ายเต็มที่555เรื่องก็เป็นเเบบนี้ละครับ5555

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อย่า ๆๆๆ ตาปุ้ยบอกว่าชวนตุ่ยแล้วนิ่นา แต่ไม่มา เห็นว่ากลัวแฟนจัด 55+ :rolleyes::rolleyes:

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ช่ายเลยครับ .... แต่ว่ารถตุ่ยถึงจอดอยู่เฉย ๆ ก็เด้ง ๆ เขย่า ๆ ว่ะ ไม่รู้ว่าทำอะไรกันข้างในรถ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้