ฝากถึงคุณโท(tho9)คับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ขอบคุณนะคับสำหรับLEDที่นำมาให้ผมทดลอง สรุปนะคับเป็นหลอดLEDที่ใชัไฟD.C.3โวลท์คับ ไม่ไช่12โวลท์ ลองเปรียบเทียบแสงสว่างกับหลอด led superbright ที่ผมใช้ทำเรีอนไมล์กันคับ
    1.led ของคุณโทที่ให้นำมาลอง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2008
  2. bunphot2000

555
    0
    0
    2.led superbright ที่ผมใช้ทำเรือนไมล์คับ แหล่งจ่ายไฟเดียวกันคับ ผมว่าต่อไปผมจะลองเอาledของคุณโทไปแปลงเป็นไฟหรี่หรือไฟเลี้ยวจ๊าบแน่ๆคับ
    ถ้ามาทำในเรีอนไมล์มันเล็กตั้งลำแสงยากคับ แต่ของคุณโทถ้านำมาใช้ข้างนอกเช่นไฟหรี่ไฟเลี้ยวแจ๋วคับ
    ขอบคุณโทนะคับที่นำledมาให้ทดลองคับ

3. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ขอบคุณที่แจ้งผล test ครับ จะได้มีอะไรใว้แต่ง ในคลับใหม่ๆ ให้กับชาว Rover ของเรา. ภูมิใจในตัวเพ่"เจี๊ยบ"จิงๆ ครับ

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ลุงเจี๊ยบคับ

ผมซื้อมาเรียบร้อยแล้วนะคับ

แล้วจารีบจัดส่งไปให้

ว่า แต่ . . ผมทำที่อยุ่ลุง หายอะ เขียนไว้ในนี้ให้หน่อย นะคับ

ขอบคุนคับ

5. bunphot2000

555
    0
    0
    ฝากถึงนายภูมที่อยู่ลุง...
    บรรพต แก้วประเสริฐ
    ร้าน เดอะโบ้ท
    20 ถ.เปรมประชา ต.หน้าเมือง
    อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000
    ป.ล.ส่งใส่ซองEMS มาก็ได้ส่งวันนี้พรุ่งนี้ถึง แลัวจะทำให้เลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้