สปอรต์ไลท์ ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย tho7, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    อันนี้โมเอง ครายสนใจ 0830043720 โทครับ มีขาว-เหลือง ให้เลือก กรอบ Gray Dark

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อยากใส่ไฟ ขาว

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สวยๆ ช่วยอัพ เดี๋ยวจะได้มีใส่กันทั้งคลับเลย

4. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    สรุปราคาให้หน่อย ชุดละเท่าไรครับ

5. tho7

146
    0
    0
    net .ๆ น่ะ หล่อไฟเบอร์+สปอรต์ไลท์+ทำสี+ค่า น.ม นิหน่อย ก็ 1800-. ครับ ไม่แพงเพื่อแลกกับความหล่อน่ะ 5555 ..สนใจสั่งจองด่วน ของมีจำนวนจำกัด.

6. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    จองหนึ่งอัน ไฟสีเหลือง แล้วจะโทรไป

7. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    นายโทไปติดแก้สมาแล้วไม่เห็นนำมาโชว์กันบ้างอ่ะคับ เผี่อเพี่อนๆอยากจะใช้พลังงานสำรองกันติดแบบไหนเท่าไรบอกด้วยนะคับ

8. tho7

146
    0
    0
    เด๋วจะจัดให้เพื่อนๆ ชมครับ รอแป๊ปนึง อัดหัวฉีดมาครับ 58ลิตร หัวฉีดAG (แต่ติดแบรน์ valtek ) หม้อ tomatseto สวิทช์ tamona กะลังtest อยู่ ติดไฟแดงยังไม่ดับ เดินเบานิ่งคับ อึดกว่าน.ม นิหน่อย สงสัยนำหนักที่เพิ่มมากว่า 70 kg แต่แน่นขึ้นกว่าเดิมที่เบาหวิว และสบายกระเป๋าคับเพ่+น้อง 5555 เน๊ตๆแล้ว 27500.ครับ สบายปาย.
    ( รูปนี้หน้าใส กว่ารูปเดิมน่ะเพ่เจี๊ยบ 555.........)

9. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    โอ่ววว มีอะไหล่แบบไม่จำกัดแล้ว เย้ๆๆๆๆๆ
    ชอบคนในคลับจังเล๊ย
    แบบนี้ขับรถคันนี้ไปได้อีกสิบปีเลยนะเนี่ย

10. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    อยากจะบอกว่า 1800ถูกมากๆ เคยทำแตกแล้วถามศุนย์ บานนนนนนนเบอะะะะะะะะะะ เยอะก่านี้หลายเท่านักแล อะไหล่หายาก บล็อคก็หายากมาก ดีใจที่มีคนทำ เพราะเคยซึ้งมาแระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้