EVO5 เดิมๆกับเวลา402เมตร

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย มอนสเตอร์, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    :Dตอนนี้พี่มาร์ชไม่ต้องอุ่นแล้วว่ะเพื่อน เพราะรถแกเสร็จแล้ว 5555 ไม่ต้องอุ่น แซดดดด....................ได้เลย

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    รถอะไรยิ่งดึกยิ่งแรง แสดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด:D

สงสัยเบียร์ หลังรถ แกพกเป็นลังเลยว่ะ:D

3. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    :Dคุณโอ๋ครับ ผมหน่องครับ ได้ข่าวมาว่ารถท่าน
    เทพพี่มาร์ชเค้าแรงน่าดู ขนาดบูสต์ตั้งที่บาร์เจ็ดเลยครับ อิอิอิ(ล้อเล่งนะพี่มาร์ช)

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    :Dเมื่อคืนออกจากโต๊ะสนุ๊กเกอร์ตี2พี่แกดัน แซดดดดดด.........งานเข้าครับ ควันถ้วมเลย พี่แกก็เหงือสก พี่แกคิดว่างานเข้า แต่ที่ไหนได้ท่ออินเตอร์หลุด 5555555

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ขอบคุณคร้าบที่ช่วยเหลือ เหงือท่วมเลย :D

6. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    :Dสำหรับพี่ชายไม่เป็นไรครับ แต่ลบกวนให้ผมไปหมุดใต้..........บ้างน่ะครับ 555555 ผมชอบ

7. Bshowroom

467
    13
    0
    ขาดเธอเหมือนขาดใจ โฮะๆๆๆๆๆ

8. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0

ไฮโดริกหายดังยังคับพี่. .

รถผมดังแทนพี่แล้วอ่า งง เลย

9. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    :D55555ไปทำไรมาคับน้องมันถึงดังอะ ไปแข่งที่พีระเป็นไงบ้างทั้งควอเตอร์ไมกับเซอร์กิต รายงานผลด่วน:cool:

10. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เรื่องเสียงนี่ พึ่งจะทำผมกล้ำกลืนไปเองง่ะ แรกเลยก็นึกว่าเสียงวาว์ลดัง ขับไปเรื่อยๆๆๆๆๆ อ่ะ แย่เรย จาก แก๊กๆๆๆ แต๊กๆๆๆๆ กลายเป็น กร๊อกๆๆๆๆๆๆ ..... ซวยครับ ซวย

11. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เป็นยังไงบ้างพ่ต๊อก หมอบอกหรือยัง

12. Bshowroom

467
    13
    0
    ชาพละลาย ก้านหัก วาวขาด สูบแตก หม้อน้ำระเบิด หัวเทียนบอด เสื้อทะลุ ของพี่ต๊อก เป็นหมดนี่ เลยใช่มั้ยคับ

13. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ยังๆ คอยพัง สายหัวเทียนขาด ไดชาร์จเจ๊ง หม้อลมเบรคระเบิด เกียร์ฝากกระจาย เกียร์หลักเจ๊ง ทั้งหมดนี้รถอีบีเจอมาหมดแล้ว อิอิอิ

ปล.อย่าลืมทำช่วงล่างบ้างน่ะเพื่อน อิอิอิ

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    งั้นต๊อกเตรียมรถมาฉลองเทอร์โบใหม่
    งาน TAKE OFF Drag's PARTY กับผมได้เลยดิ
    ชวนน้องๆในคลับ 4G มาด้วย จะได้รู้จักกัน:cool:

15. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    รถ ป๋ม จาเสร็จ ทันไหม น้า

16. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    อีกเกือบ 1 เดือน น่าจะทันนะดิว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้