++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่รู้ว่า...จะมาสายไปรึป่าว....
    แต่ก็รอแสดงความเสียด้วยนะครับ...ถึงจะเคยคุยกันทาง เอ็มด้วยกันไม่กี้ครั้ง
    แต่ก็พอรู้ว่าน้องเค้าเป็นคนร่าเริง....คุยเก่ง
    ขอให้หลับสบายๆนะครับ.....อย่าให้ห่วงอะไรทางนี้เลย

1. rafarel

rafarel New Member Member

34
    1
    0
    ไม่รู้จักเลยครับ เพิ่งเข้ามาอ่าน แต่ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจ ด้วยนะครับ

ในฐานะ คลับ ae 80 และ นักท่องอินเตอร์เน๊ต ครับผม :(

2. say

say New Member Member

985
    1
    0
    เสียใจด้วยครับ

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

4. PiNkY!!

PiNkY!! New Member Lady Member

77
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคะ

เคยคุยกันในเอ็มแค่ 2-3ครั้งเอง

ขอให้ไปสู่สุขคตินะคะ

5. ถ้าในสวรรค์มีคอมพิวเตอร์และต่ออินเตอร์เน็ตในโลกมนุษย์ได้
    ขอบอกน้องจ๊อบว่ารักและคิดถึงเสมอนะครับ
    ถ้าเคยทำอะไรให้น้องจ๊อบไม่พอใจพี่ขออโหสินะครับ
    และพี่ให้อโหสิแก่น้องจ๊อบทุกอย่าง
    สู่สุขคตินะครับ/พี่แบ็งค์ ไอทีสแควร์

6. yasoton

yasoton New Member Member

1
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ กับน้องจ๊อบ
    สาวน่ารักจากไป หนุ่มๆหัวใจนักซิ่งคงหมดกำลังใจไปหลายคน
    ขอให้น้องจากไปอย่างมีความสุข
    ได้พบเจอแต่สิ่งที่สวยงามบนนั้นนะ และ
    ส่งความคิดถึง กับกำลังใจ มองดูหนุ่มๆข้างล่างนี้ ด้วยนะคราบ
    ขอคาระวะ สาม จอก

7. yasoton

yasoton New Member Member

1
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ กับน้องจ๊อบ
    สาวน่ารักจากไป หนุ่มๆหัวใจนักซิ่งคงหมดกำลังใจไปหลายคน
    ขอให้น้องจากไปอย่างมีความสุข
    ได้พบเจอแต่สิ่งที่สวยงามบนนั้นนะ และ
    ส่งความคิดถึง กับกำลังใจ มองดูหนุ่มๆข้างล่างนี้ ด้วยนะคราบ
    ขอคาระวะ หนึ่ง จอก

8. K@G

K@G New Member Member

6
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ..

9. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

10. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
    กุยังคิดถึงมึงอยู่เลยวะแรด......... "TT"

11. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  12. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

13. YeTTaMOnD

YeTTaMOnD New Member Member

10
    0
    0
    เสีย ใจ ด้วย ครับ

14. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    เมื่อวานมีคนถามว่าจ๊อบ ดื่มด่ำ ในLady ตายเพราะอะไร

เราเลยนึกถึงและเปิดกระทู้ขึ้นมาอ่าน
    อยากบอกว่า ยังคิดถึงความทรงจำดีๆ ครั้งเก่าๆ
    คิดถึงเรื่องราวสมัยนั้น จากวันนั้นจนวันนี้เชื่อไหม..
    ไม่มีจ๊อบแล้ว กระทุ้ไม่เฮฮา เหมือนเก่าก่อน
    ทำให้เราไม่ได้เข้าไปอ่านอะไรดีๆ ใน Ladyเลย

อยากบอกว่าคิดถึงจ๊อบมาก คิดถึงรอยยิ้มที่สดใส

จะคิดถึงตลอดไป...แป้ง

15. ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

16. KOZO FATBOY

KOZO FATBOY New Member VIP

702
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ. .

17. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ

18. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    แวะเข้ามาดู ก้อเลยคิดถึงน้องสาว... หลับให้สบายยนะ

19. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เช่นเดียวกับทุกท่านนะ ครับ

20. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ไม่เคยรู้จัก แต่เห็นกระทู้แล้วคิดว่า

น้องเค้าต้องเป็นคนน่ารัก นิสัยดีแน่ๆครับ

จาก เอิร์ก CARINA แห่ง เทนกุโนยุ

21. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
    วันนี้กุไปทำบุญให้มึง ด้ายรับและมาเข้าฝันกุด้วยนะค๊า กุขนมะม่วงไปเต็มวัด พระตกจัยกันใหญ่ว่ากุขนมาทำอะไร ก้อเพื่อนสาวกุอยากกินทั้งทีกุเลยจัดเต็มที่เลย กินให้อร่อยเลยนะมึง วันนี้ก้อยังคิดถึงแรดนะจร้า

22. cortney_lov3

68
    21
    0
    ปัยทามบุญหั้ยเพื่อนแล้วนะจ้า คิดถึงมึงจัง

23. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    เห็นพี่เก่ง เพิ่มตำแหน่ง Legend ผมเลยเข้ามาดู ในวันที่พี่จากไปผม อาจจะยังไม่ได้เข้ามาใน RCweb เลยด้วยซ้ำ

แต่ ผมได้เข้ามาอ่านหลายๆหน้า จนทำให้รู้สึกได้ว่า คนในนี้รักพี่มาก ถึงผมจะไม่เคยพบหรือคุยด้วย แต่ยังไงเราก็เป็นพี่น้องในrcweb ด้วยกันเนอะ

ด้วยรักและอาลัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้