++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็เสียใจกับทุกคนที่เกี่ยวข้องกับน้องเค้าด้วยนะคับ ขอให้ไปสู่สุขคตินะคับ

1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และก็ขอให้จ๊อบหลับอย่างสุขสบายครับ

2. miko_mai

miko_mai New Member Lady Member

993
    0
    0
    หลับให้สบายนะจ๊อบ ...เธอจะอยู่ในใจเราตลอดไปนะ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของจ๊อบนะคะ..

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ..

4. TAK_RAYONG

TAK_RAYONG New Member Member

20
    1
    0
    ระยองคลับ เหมือนกัน
    เสียใจด้วยอีกคนนะครับ

5. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ป่านนี้น้องเค้าหลับสบายแล้วคับ ชาติหน้าเกิดมาขอให้ได้เจอกันนอีกนะ

6. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

7. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    เสียใจด้วยนะคาบ ไม่น่าเกิดเรื่องแบบนี้กับพวกเราเลย ยังไงก้อขอให้จ๊อบหลับสบายนะคับ

ขอร่วมวัยอาลัยคับ

8. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    เสียใจด้วยนะคับ เคยเห็นกันอยู่ที่สนาม ครั้ง 2 ครั้ง เฮ้ออออ......

9. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    วันนี้กรูไม่เบี้ยวแน่นอนจ๊อบ

กรูจะลางานไปเลย

วันสุดท้าย....................

10. ขอแสดงความเสียใจครอบครัวน้องจ๊อบด้วยนะครับ
    ถึงผมจไม่รู้จักน้องเค้าเลย หลับให้สบายนะครับ
    น้องจ๊อบไม่ต้องเหนื่อยอีกแล้ว ได้ผักผ่อนซะที

11. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    หลับให้สบายนะจ๊ะจ๊อบ
    ขอโทษด้วยที่ไปงานไม่ได้น้า

12. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    กลับมาแระ

คนเยอะมาก ดีใจป่าว

13. TONG 901

TONG 901 New Member Member

12
    0
    0
    ไม่รู้เรื่องแต่มันก็เสียใจเนอะเพราะมันเป็นเรื่องที่ไม่อยากไห้เกิดคับรักทุกคนคับ

14. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

15. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    คนเยอะมากๆ วันนี้

ขอโทษเจ๊โบ เจ๊เอ ด้วยที่ไม่ได้เดินไปทัก คนเยอะไม่ก้าเดิน เขิล

หลับไห้สบายนะ ต่อไปนี้ไม่ต้องเหนื่อยแล้วนะ จ๊อบ

เฮ้อ ยังเศร้าอยุ่เลยหว่ะ

16. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    ขอโทษน๊ะน้องสาวที่น่ารัก เอ๊ะไม่ใช่สิต้องนางฟ้าถึงจาถูก เพราะตอนนี้น้องสาวไปเป็นนางฟ้าล่ะ ขอโทษที่ไม่ได้ไปงานจนวันสุดท้ายเลย ขนาดเร่งแล้วงานก้อยังไม่เสร็จซะที...แต่ที่งานคนต้องเยอะมากๆแน่เลย และผมคิดว่าทุกคนก้อจาระลึกถึงนางฟ้าที่น่ารักตลอดไป...

17. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    วันนี้ได้ไปส่งน้องเค้ามา แต่ไม่รู้ใครเป็นใครเยอะจิงๆๆ

18. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    ได้ดูตอนเค้าเปิดโลงอ่ะ

จ๊อบยังน่ารักเหมือนเดิมนะ

++ ขอโทดมัยวะแก๊ป

ไม่เป็นไร เข้าใจว่ามากะเมีย ฮ่าๆๆๆๆ

19. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    คนเยอะมากมาย

จ็อบคงดีใจใช่มั้ยน้องสาว

หลับให้สบาย

บาย ๆ นะจ็อบ

20. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อดไปครับ งานเข้า ต้องมีคนเผ้า Office
    ไปสบายนะคับน้องจ๊อป

21. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    คนเยอะเลยนะวันนี้ พี่มิวมีรูปเก่าๆมาให้จ๊อบด้วยนะ

22. <--SkylineGTR-->

<--SkylineGTR--> New Member Lady Member

84
    3
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะจ๊ะน้องจ๊อบ
    ไม่ได้เข้าบอร์ดซะนาน พอเข้ามาก็เจอเรื่องน่าเศร้าเลย
    ยังไงก็คงหมดกรรมหมดเวรไปละ
    หลับให้สบายนะจ๊ะ

23. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    หลับให้สบายนะครับน้องจ๊อบ
    จากชาว civic es group

24. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ หลับให้สบายนะครับ

25. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    เสียใจด้วยครับ จากชาว civic es group เช่นกันครับ

26. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว จ๊อบด้วยนะคับ
    จากใจจริง..

27. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    เสียใจด้วยนะครับ ขอให้หลับให้สบายนะ

28. หลับให้สบายนะ..........

29. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เป็นตัวแทน RT CLUB แม้ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.....จากไปทั้งที่อายุยังน้อย......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้