สถานที่ Meeting และ การรับสมัครสมาชิก

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย บุรุษนิรนาม, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manU2597

manU2597 New Member Member

8
    0
    0
    เสียดาย คงไม่มีโอกาศไปครับ
    อยากเข้าร่วมกลุ่มมากๆ เลยคับ อิอิ
    แต่ว่าไปกันทุกวันพุธ ใช่ป่าวคับ
    เผื่อมีโอกาศจะได้ แวะไปครับ

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ทุกวันพุธ ค่ะ
    ถ้ายังไม่สะดวกก็ ว่างๆมาคุยกันในนี้ ได้นะคะ
    ยินดีต้อนรับ ค่ะ

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ทุกวันพุทธ 3ทุ่มเป็นต้นไป

4. manaspakorn

manaspakorn New Member Member

13
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกอ่ะครับ จะสมัคร อย่างไรไปที่ ไหน ช่วยส่งเมล มาหน่อยได้ไหมครับ ไม่ก็ แอดในนี้

[email protected] อยากเป็นสมาชิกมากครับ

5. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    หวัดดีคัฟ....แล้วตอนนี้ยังมีอยู่ป่าวคัฟมิตติ้งทุกพุทธเนี๊ยะ ผมกลับจากทำงานแล้วจะลองเข้าไปดูคัฟ หอผมอยู่ตรงสาย 3 เองคัฟ

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ยังมีอยู่ค่ะ

ยินดีต้อนรับค่ะ

7. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    มีมิตติ้งกันที่สาย2 ที่เดิม

8. doctorchao

doctorchao New Member Member

54
    0
    0
    อยากเข้าคลับด้วยคันอ่ะคับต้องทำไรบ้างหรอคับ

9. BaGam69

BaGam69 New Member Member

9
    0
    0
    อยากเข้าclubแต่ไม่มีเวลาไปทำไงก๊าบ

10. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    อยากไปๆ

11. esterify

esterify New Member Member

46
    0
    0
    อยู่ตรงไหนของสาย 2 อะ ......งง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้