มาทักทายคะ ^^

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ++E..L.L..E++, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ใช่แล้วจ้ะ :eek:

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ดู ดู๊ ดู ดู มัน ทำ............................อิอิ

3. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    555+

ช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆ รักษาสุขภาพกาย + รถ ด้วยนะคะ

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ฝนตกถนนลื่น ขับรถระวัง ๆ นะครับ :D

5. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    ฝนจาตกอีกละ

สรุปว่าฤดูอารายหว่า - -

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ฤดูรักอ่ะป่าวแอล......." ก้อเทอเปงระดู.....แห่งฟามร๊าก.." อิอิ..

7. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    โบว์ไอ้ ระดู ของโบว์นี่ถ้าจะไม่ไหวม้างคับน่ากัวฉิบ ส่วนถ้าเปงฤดูนี่น่าจะใช่มากกว่านะเอ็ง

8. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    โห...นานๆ มาทีเล่นเอาอึ้งเลยนะเนี่ยยยยยยย :D

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โอ้ว .........แต่ ละคน...............

ผม ไม่ หล่อ ครับ แต่ ว่า ก็ จน น่ะ.................. สน ใจ มะ ครับ แอล เหอๆๆๆ...........

10. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ขอตอบว่า"ไม่"ดีกว่าว่ะโอม55++

11. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    เหอๆ..จาดีเหรออออออ

12. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เสียอีกแล้วไอสาดดดดเอ้ย.....

13. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    คราวนี้เปงอารายเหรอ

ใจเย็นๆ เน้อ

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แอล............... แอล รู้มั๊ยว่า...............ว่า.....................................

15. <<Golf Devil>>

504
    5
    0

อ่อ....มันเป็นยังงี้นี่เองโอม เข้าใจแล้ว

16. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผม มี อะไรมาทายเล่นๆคับ
    ผมไปบ้านยายมาคับ เอา205ไปครั้ง แรกเลยคับ
    ปกติเอารถแม่ไปคับ บ้านยายอยู่ชัยภูมิคับ
    เลยอยากถามแว่.......ว่ารถผมไปกลับใช้น้ำมันไปกี่บาท อิอิ*0*
    ระยะทางโดยรวม 720 กิโลคับ .....ไปกลับนะคับ

17. God level

1,028
    14
    38
    ค่าน้ำมัน 930 บาท...ถ้วน.....+ค่าซ่อมรถอีก 4000...อิอิอิ

18. ++E..L.L..E++

793
    1
    0

ว่า..................อารายเหรอ :confused:

19. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :D ก๊ากกกกกกก
    :pพี่โบว์ก้อว่าไปคับ
    :cry:อยากจะบร้าตายค้าบ....5555+

เฉลยเลยนะคับ ค่าน้ำมัน 1400 บาทถ้วนคับ อิอิ ปาหยาดมั้ยค้าบ .........:D
    ค่าสารเคมีเติมถังน้ำมัน 130 อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้